ജോർജുകുട്ടിയുടെ ഭാര്യ [Indira ps]

Posted by

ജോർജുകുട്ടിയുടെ ഭാര്യ

Georgekuttiyude Bharya | Author : Indira ps

 

ഇടുക്കി ജില്ലയിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ ആയിരുന്നു എന്റെ വീട്. എന്റെ പേര് നന്ദൻ. പ്രായം ഇരുപത്തിയഞ്ചു വയസ്സ്. ആർ അടി പൊക്കവും പാരമ്പര്യമായി കിട്ടിയ നല്ല ഉറച്ച ശരീര പ്രകൃതിയും..പിന്നേ നല്ല ഉശിരൻ കുണ്ണയും…. കാണാൻ സുമുഖനും അതുകൊണ്ടു തന്നെ  ഇതുവരെ കുറച്ച് ഏറെ സ്ത്രീകളും ആയി പല തരത്തിലുള്ള ബന്ധങ്ങൾ സ്ഥാപിക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്..(കമ്പി ചാറ്റ് ബന്ധം, കമ്പി ഫോൺ വിളി ബന്ധം, അങ്ങനെ കുറച്ച് ബന്ധങ്ങൾ.. പക്ഷെ എല്ലാവരിൽ നിന്നും കളി ലഭിച്ചിരുന്നില്ല )..അതിൽ  കൊച്ചു പെണ്ണ് ചരക്കുകൾ തൊട്ട് വിവാഹം കഴിഞ്ഞ അൻപതു വയസ്സ് പ്രായം വരുന്ന സ്ത്രീകൾ വരെ ഉണ്ടായിരുന്നു. .

ഞാൻ ഇപ്പോൾ സ്വന്തമായി ഒരു മൊബൈൽ ഷോപ്പ് നടത്തുകയാ. മൊബൈൽ സെയിൽസ് ആൻഡ് സർവീസ്.. അതിന്റെ കൂടെ തന്നെ ചെറിയ ഫോട്ടോ സ്റ്റുഡിയോ സെറ്റപ്പും  രണ്ടു കൊല്ലമായി ഷോപ്പ് തുടങ്ങിയിട്ട്.

(ഈ കട തുടങ്ങിയതിൽ പിന്നേ ആണ് പല സ്ത്രീകളും ആയി കണക്ഷൻ കിട്ടിയത്.. )

എന്റെ കടയിരിക്കുന്ന പ്രതേശത് വേറെ മൊബൈൽ  ഷോപ്പ് ഒന്നും ഇല്ലാത്തതിനാൽ എല്ലാവരും എന്റെ കടയിൽ നിന്നായിരുന്നു റീചാർജിങും എല്ലാം..

കഥയിലേക്ക് കടക്കാം…

എന്റെ വീടിന്റെ തൊട്ട് അപ്പുറം ആണ് ജോർജ്കുട്ടി ചേട്ടൻ താമസിക്കുന്നത്. നല്ല സ്വഭാവക്കാരൻ.നാട്ടുക്കാർക്കൊക്കെ വെല്ല്യ കാര്യമായിരുന്നു പുള്ളിയെ. ആളൊരു മാന്യൻ .

പുള്ളി കേബിൾ സർവീസ് ന്റെ സ്ഥാപനം നടത്തുകയാണ് പട്ടണത്തിൽ..  അതിന്റെ പുറമെ പുള്ളിടെ വീടിനോട് ചേർന്ന് കിടക്കുന്ന വിശാലമായ  പറമ്പിൽ അത്യാവശ്യം കൃഷിയും ചെയ്തിരുന്നു. പുള്ളിക്ക് രണ്ട്‍ പെണ്മക്കളാണ്. മൂത്തവൾ അഞ്ചു ഇരുപത് വയസ്സുണ്ട്.. രണ്ടാമത്തേത് അനു പതിനെഴ് വയസ്സും.

ഇനിയാണ് നമ്മൾ കഥയിലെ നായികയെ പരിചയപ്പെടുന്നത്.. ജോർജ്കുട്ടി ചേട്ടന്റെ ഭാര്യ റാണി ചേച്ചിയെ. ഒറ്റ വാക്കിലോ അല്ലാതെയോ പറഞ്ഞാൽ “ആറ്റൻ ചരക്ക്”… നല്ല വെളുത്ത് തടിച്ച് നല്ല ചക്ക മുലയും ആന കുണ്ടിയും ഒക്കെ ആയി നല്ല അടാർ ഐറ്റം. എല്ലാ ന്യായറും പള്ളിയിൽ കുർബാനയും കൂടി ഭർത്താവിനെയും മക്കളെയും പൊന്നു പോലെ സ്നേഹിച്ചിരുന്ന വീട്ടമ്മ.ജോർജ്കുട്ടിയെ അങേ അറ്റം സ്നേഹിക്കുകയും ആത്മാർത്ഥതയും ആയിരിന്നു.. പക്ഷെ നല്ല അസ്സൽ ചരക്ക് ആയതിനാൽ നാട്ടുകാരുടെയും പലരുടെയും നോട്ടം തന്റെ  മുലയിലും, കുണ്ടിയിലും ആണെന്ന് ഉള്ളത് ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടിട്ടുണ്ട്…

Leave a Reply

Your email address will not be published.