ചേച്ചിയും ആന്റിയും [Dennis]

Posted by

ചേച്ചിയും ആന്റിയും

Chechiyum Auntiyum | Author:Dennis

 

“എടാ തൊമ്മി ഗേറ്റിലോട്ടു ഒരു കണ്ണ് വേണം കേട്ടോ…”

സൂസി ചേച്ചി പറയുന്നത് കേട്ട് കട്ടിലിൽ ഇരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ രണ്ടാം നിലയിലെ എൻറെ മുറിയുടെ ജന്നൽ വാതലിലൂടെ ഞാൻ ഗേറ്റിലെക്കു നോക്കി പറഞ്ഞു.

ˇ

“എൻറെ പൊന്നു ചേച്ചി അപ്പനും അമ്മയും കൂടി ചങ്ങനാശ്ശേരിയിൽ കല്യാണത്തിന് പോയതല്ലയോ, ഇനി ഇന്ന് വൈകിട്ട് നോക്കിയാ മതി..!”

അപ്പോളേക്കും ചേച്ചി എൻറെ ബർമുഡ വലിച്ചു താഴ്ത്തി സാധനം പുറത്തെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. സ്വതേ വലിയ ചേച്ചിയുടെ കണ്ണുകൾ പിന്നെയും വിടർന്നു. ഓരോ പ്രവിശ്യവും ചേച്ചി എൻറെ കുണ്ണ എടുത്തു കൈയിൽ പിടിക്കുമ്പോളുള്ള ആ ആർത്തിയും അമ്പരപ്പും ഇന്നും ഒരു വത്യാസവും ഇല്ലാതെ ഞാൻ അവരുടെ കണ്ണുകളിൽ കണ്ടു.

ചേച്ചിയുടെ കൈകളുടെ ഇളം ചൂട് തൊട്ടാൽ തന്നെ മുഴുത്തു ദൃഡമായി വിശ്വരൂപം കാണിക്കുന്ന എൻറെ കുണ്ണയിൽ, ചേച്ചി വലതു കൈ കൊണ്ട് മുഴുനീളത്തിൽ തൊലി കൂട്ടി പിടിച്ചു ഒന്ന് ഉഴിഞ്ഞു. നനവ് ഒട്ടും ഇല്ലാതിരുന്ന കുണ്ണയുടെ തൊലി താഴേക്ക് ഇറങ്ങിയപ്പോൾ വേദന കൊണ്ട് ഞാൻ ഒന്ന് പിടഞ്ഞു.

“ആഹ്…”

മുഖമുയർത്തി എൻറെ നേരെ ഒരു കൊല്ലുന്ന കഴച്ച നോട്ടം നോക്കിയിട്ടു, വിശന്നു വലഞ്ഞിട്ട് ഭക്ഷണം കിട്ടിയത് പോലെ ചേച്ചി വാ പിളർത്തി കുണ്ണയുടെ മകുടത്തെ അപ്പാടെ വായിലാക്കി. വദന സുരതത്തിന്റെ മാസ്മരികത പറഞ്ഞറിയിക്കാൻ കഴിയാത്ത ഒരു സുഖമാണ്. ചേച്ചിയുടെ വായ്ക്കുള്ളിലെ ഇളം ചൂടും, കൊഴുത്ത തുപ്പൽ തരുന്ന ആ ലൂബ്രിക്കേഷനും, എല്ലാത്തിനും ഉപരിയായി ഇടയ്ക്കു ഇടയ്ക്കു കുണ്ണയുടെ ദ്വാരങ്ങളിൽ ഉള്ള നാക്കിന്റെ മർദ്ദനവും, മകുടത്തിൻറെ വളയത്തിൽ കൂടിയുള്ള ചേച്ചിയുടെ ഹരം കൊള്ളിക്കുന്ന നാവാട്ടവും എല്ലാം ചേച്ചിയുടെ വായിലെടുപ്പു എന്നെ ചേച്ചിയുടെ ആരാധകനാക്കി.

ഒരു പക്ഷെ എല്ലാ പെണ്ണുങ്ങളും ഇങ്ങനെ തന്നെ ആകും വായിൽ എടുക്കുക. വേറെ ഒരു പെണ്ണ് എങ്ങനെ ആവുമോ എന്തോ എനിക്ക് അറിയില്ല. കാരണം എനിക്ക് ആകെ ഒരു ആളുടെ കൂടെ, സൂസി ചേച്ചിയുടെ കൂടെ മാത്രമേ ലൈംഗിക അനുഭവം ഉള്ളൂ… അതും ഈ കഴിഞ്ഞ ഒരു വർഷത്തെ മാത്രം…! കഴിഞ്ഞ വർഷം വളരെ യാദൃശ്ചികമായി ആണ് എനിക്ക് ഈ ഭാഗ്യം ഉണ്ടായതും, അതും എൻറെ രാത്രിയിലുള്ള ഒരു ദുഃസ്വഭാവം കാരണം..!

Leave a Reply

Your email address will not be published.