ഡാഡി 5 [Radha]

Posted by

ഡാഡി 5

Daddy Part 5 | Author : RadhaPrevious Part

 

എന്നും കോളേജ് വിട്ടു വരുമ്പോൾ അനുവിന്റെ വീട്ടിൽ കയറി കുറച്ചു നേരം ലാത്തിയടിച്ചു മമ്മീടെ കയ്യീന്ന് ഒരു ചായയെല്ലാം കുടിച്ചിട്ടാണ് വീട്ടിലേക്ക് പോകാറ്.. ഇന്ന് ക്ലാസ് കട്ട് ചെയ്തു സിനിമയും ഫുഡ്ഡടിയുമെല്ലാം കഴിഞ്ഞു അനുവിന്റെ വീട്ടിലെത്തുമ്പോൾ പതിവില്ലാതെ അങ്കിളും ആന്റിയും സിറ്റൗട്ടിൽ ഇരിപ്പുണ്ട്.. അവരെ കണ്ടപ്പോൾ ആന്റി എളിയിൽ കൈകുത്തി എഴുനേറ്റ് കാലിന്റെ ഇടയിലെന്തോ ഇരിക്കുന്ന മാതിരി കാലുകൾ അകത്തി താറാവുപോലെ അകത്തേക്ക് നടന്നു… ചായയിടാനുള്ള പോക്കാണെങ്കിലും ആ നടപ്പ് കണ്ടപ്പോൾ രേണുവിന്റെ ചുണ്ടിൽ ചിരി വിരിഞ്ഞു.. ഉഗ്രൻ പണി തന്നെ അങ്കിൾ കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്.. സൂപ്പർ എന്ന് അങ്കിളിന് ചുണ്ടുകൾ താഴേക്ക് വളച്ചുകൊണ്ട് തലയാട്ടി കണ്ണുകൾ കൊണ്ട് സിഗ്നൽ കൊടുത്തു.. അതോടെ അങ്കിളും എഴുനേറ്റ് സ്വന്തം മുറിയിലേക്ക് കേറി..

അനു ടിവിയും ഓൺ ചെയ്തു ബാഗും സെറ്റിയിലേക്കിട്ട് സെറ്റിയിൽ ഇരുന്നു കാലെടുത്തു ടീപ്പോയിലേക്ക് വെച്ചു..

ˇ

“മമ്മി ഇച്ചി മുള്ളീട്ടു വരാട്ടോ “

രേണു അനുവിന്റെ താടിയിൽ പിടിച്ചു കുലുക്കീട്ട് പറഞ്ഞപ്പോൾ..

“കൈയെടുക്കെടി ശവമേ “

അനു കൈ തട്ടിമാറ്റി വീണ്ടും ടിവിയിലേക്ക് തിരിഞ്ഞു, രേണു കോമൺ ടോയ്‌ലറ്റിൽ പോകാതെ ഡാഡീടെ മുറിയുടെ വാതിൽക്കൽ നിന്ന് തിരിഞ്ഞൊന്ന് നോക്കീട്ട് അങ്ങോട്ട് കയറിപ്പോയപ്പോളാണ് അവൾ കൊഞ്ചിച്ചതിന്റെ കാര്യം മനസ്സിലായത്.. “ഈ പിശാശ് ഇതെന്തിനുള്ള പുറപ്പാടാ “

രേണു പെട്ടന്ന് മുറിയിലേക്ക് കയറി വന്നപ്പോൾ എന്തു ചെയ്യണമെന്നറിയാതെ പകച്ചു നിന്ന ഹരിയുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ചു വലിച്ചോണ്ടും ടോയ്‌ലറ്റിൽ കയറി വാതിലടച്ചു..

“ഡീ… മോളെ അനു ”
അയാൾ പേടിയോടെ പറഞ്ഞപ്പോൾ ഒന്നും പേടിക്കണ്ട ഞാൻ നോക്കിക്കോളാന്ന് രേണു നെഞ്ചിൽ കൈ വെച്ച് ആംഗ്യം കാണിച്ചു… എന്താണ് നടക്കുന്നതെന്ന പേടിയിൽ അയാളുടെ കാലുകൾ കൂട്ടിയിടിച്ചപ്പോൾ രേണു അയാളെ കെട്ടി പിടിച്ചു ചുണ്ടിലൊരു മുത്തം കൊടുത്തു…

“ഡാഡി പേടിക്കണ്ട… എല്ലാം അനുമോൾ നോക്കിക്കോളും “

രേണു ചെവിയിൽ അങ്ങനെ പറഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾക്ക് അത്ഭുതമായിരുന്നു.. അച്ഛന്റെ അവിഹിതത്തിന് കാവൽ നിൽക്കുന്ന മകളോ..

“ഹാര്.. അനുമോളെ “

Leave a Reply

Your email address will not be published.