കടിമൂത്ത പെണ്ണുങ്ങൾ [അനുരാധ മേനോൻ]

Posted by

കടിമൂത്ത പെണ്ണുങ്ങൾ
Kadimootha Pennungal | Author : Anuradha Menon


( ഡിയർ റീഡേഴ്സ്, ഇത് ഒരു പക്കാ ഫാന്റസി സ്റ്റോറി ആണ്. ഇതിലെ ഒരു സീനുകളും സിറ്റുവേഷനുകളും തീർത്തും ഫാന്റസി ആണ്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ ഈ കഥ വായിക്കുന്നവർ കഥയുടെ ഓരോ നിമിഷങ്ങളും മനസ്സിൽ നന്നായി ഇമാജിൻ ചെയ്തു വളരെ സാവദാനം ക്ഷമയോടെ വായിക്കുക. അപ്പോൾ മാത്രമേ കഥ അതിന്റെ പൂർണതയിൽ ആസ്വദിക്കാൻ സാധിക്കുകയുള്ളു, അനുരാധാ മേനോൻ. )
രേഷ്മയുടെയും എന്റെയും വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് 5 വർഷം കഴിഞ്ഞു ഇപ്പോൾ. കുട്ടികൾ ആയിട്ടില്ല, ഞങ്ങൾ ഇപ്പോയൊന്നും വേണ്ട എന്ന് വെച്ചത് ആണ്. ഞങ്ങളുടേത് ഒരു വലിയ പൊളിറ്റിക്കൽ ഫാമിലി ആയിരുന്നു. ഞാൻ ഗോവയിൽ രേഷ്മയുടെ അച്ഛന്റെ റിസോർട്ടിൽ മാനേജർ ആയി ജോലി ചെയ്യുന്ന ടൈമിൽ രേഷ്മ അവിടെ സ്ഥിരം ആയി റിസോർട്ടിൽ വരുമായിരുന്നു. അവളുടെ വക്കേഷനുകൾ എപ്പോഴും അവിടെ ആയിരുന്നു അവൾ ചിലവഴിച്ചിരുന്നത്. മദ്യത്തിന് അഗാതമായ അടിമ ആയിരുന്നു രേഷ്മ അന്ന് ഒപ്പം അല്പം ഡ്രഗ്ഗും. ഈ രണ്ട് ആവശ്യങ്ങൾക്ക് ആയിരുന്നു രേഷ്മ ഗോവയിൽ പ്രധാനമായും വന്നിരുന്നത്.
അവൾ റിസോർട്ടിൽ എപ്പോൾ വന്നാലും എന്നെ വിളിക്കും, എന്നിട്ട് അവൾക്ക് ആവശ്യം ഉള്ള മദ്യവും മയക്കുമരുന്നും എന്നെ കൊണ്ട് അവളുടെ റൂമിൽ എത്തിക്കും. അവൾക്ക് എന്നെ ഭയങ്കരം വിശ്വാസം ആയി, ഒപ്പം ഞാൻ അവളുടെ അടുത്ത സുഹൃത്തും ആയി. ചെയർമാൻ ന്റെ മോളുമായി ഉള്ള ബന്ധം എന്തുകൊണ്ടും എനിക്ക് ഗുണംചെയ്യുമെന്ന് എനിക്ക് നന്നായി അറിയാമായിരുന്നു. രേഷ്മ എന്നോട് വല്ലാതെ അടുത്തു, അവൾ എപ്പോൾ വന്നാലും ഞാൻ തന്നെ വേണം എന്ന് ആയി കാര്യങ്ങൾ. ആ ബന്ധം വലുതായി, ചില രാത്രികളിൽ അവൾ എന്നെ അവളുടെ ബെഡ്‌റൂമിൽ കിടത്തി. മദ്യത്തിന്റെയും മയക്കുമരുന്നിന്റെയും ലഹരിയിൽ അവൾ ഞാനും ആയി കാമ കേളിയിൽ ഏർപ്പെടാൻ തുടങ്ങി, സ്ഥിരം ആയുള്ള ഞങ്ങളുടെ ബന്ധത്തിൽ അവൾക്ക് വയറ്റിൽ ആയി. ഈ വിവരം അവളുടെ ഡാഡിയും പൊളിറ്റിക്കൽ കിങ് മേക്കറും ആയ ‘വിശ്വനാഥ മേനോൻ’ അറിഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.