ഉമ്മയുടെ കാമ പൂരണം 4 [മാജിക് മാലു]

Posted by

ഉമ്മയുടെ കാമ പൂരണം 4
Ummayude Kaama Pooranam Part 4 | Author : Magic Malu | Previous Parts

സെലെക്ഷൻ പ്രോസസിന് ആയി ഉമ്മി സെഫീറ കൊച്ചിയിൽ ട്രെയിൻ ഇറങ്ങി, സെഫീറ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്നു പുറത്തു വന്നു യൂബർ വിളിച്ചു നേരെ അതിൽ കയറി കോളേജിന് അടുത്ത് തന്നെ ഉള്ള ഒരു 3 സ്റ്റാർ ഹോട്ടലിൽ റൂം എടുത്തു. എന്നിട്ട് കുളിച്ചു ഒന്ന് ഫ്രഷ് ആയി, അവളുടെ ഹെവി ബോഡിക്ക് ഉതകുന്ന ഒരു സെക്സി ബ്ലാക്ക് കളർ സാരീ ഉടുത്തു നല്ല ടൈറ്റ് ബ്രാ ഇട്ടു മുകളിൽ ഷോർട്ട് ഹാൻഡ് ലോ കട്ട് ബ്ലൌസ് ഉടുത്തു. മുടി കെട്ടാതെ മുഴുവൻ പിന്നിലേക്ക് അഴിച്ചിട്ട് സിമ്പിൾ ആയി മുഖത്തു അല്പം മേക്കപ്പ് ഇട്ടു ചുണ്ടിൽ ലിപ്സ്റ്റിക് ഇട്ടു ഒരുങ്ങി റെഡി ആയി. ആര് കണ്ടാലും ഒന്ന് മോഹിക്കണം, ആ കോളേജിൽ അവൾ ടീച്ചർ ആയി നിൽക്കണം എന്ന് എല്ലാവർക്കും തോന്നണം എന്ന ഉദ്ദേശത്തോടെ ആയിരുന്നു എല്ലാം.
ആൾറെഡി ഇന്റർവ്യൂ അവൾ പാസ്സാവുകയും സെലെക്ഷൻ ലിസ്റ്റിൽ പേര് വരുകയും ചെയ്തത് കൊണ്ട് അവൾക്ക് ടെൻഷൻ ഇല്ലായിരുന്നു. അവൾ റൂം ലോക്ക് ചെയ്തു ഇറങ്ങി ലിഫ്റ്റ് കയറി താഴെ ഹോട്ടൽ ലോബ്ബിയിൽ വന്നു കീ ഫ്രണ്ട് ഓഫിസിൽ ഏല്പിച്ചു. അവിടെ ലോഞ്ചിൽ ഇരുന്നു സൊള്ളുന്ന കൊമ്പൻമാർക്ക് എല്ലാം അവളെ കണ്ടു കാമം തിളച്ചു പൊങ്ങിയിരുന്നു. എല്ലാവരും അവളുടെ കുണ്ടിയുടെ ആട്ടവും കനമുള്ള മുലയുടെ തൂക്കവും കണ്ടു വെള്ളം ഇറക്കുന്നത് കണ്ട സെഫീറ അവരെ നോക്കി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പുറത്തേക്ക് പോയി, അവൾക് മനസിലായി ആളുകൾക്ക് ഹരം പിടിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന്. അവൾ ഒരു ബീസ്റ്റ് ആയിരുന്നു നല്ല നീണ്ട ശരീരം ഹെവി വെയ്റ്റ് കുണ്ടികളും മുലയും

Leave a Reply

Your email address will not be published.