എന്റെ അനുഭവങ്ങൾ പാളിച്ചകൾ 8 [രജപുത്രൻ]

Posted by

എന്റെ അനുഭവങ്ങൾ പാളിച്ചകൾ 8

Ente Anubhavangal Paalichakal 8 Author Rajaputhran

Previous Parts : Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4 | Part 5 | Part 6 | Part 7 |

 

എന്റമ്മയുടെ ചെമ്പരത്തി പൂ പോലെയുള്ള കന്തുമണിയിൽ,,, എന്റെ കൂട്ടുകാരൻ ആശാരി സന്ദീപ് അവന്റെ കുണ്ണതുമ്പു കൊണ്ട് ഉരക്കുന്നു …. അവന്റെ കുണ്ണ തുമ്പിൽ നിന്നു ഒലിക്കുന്ന കണ്ണീർതുള്ളികൾ,,, എന്റമ്മയുടെ കന്തുമണിയെ തൊട്ടു തലോടി കൊണ്ട് ഒട്ടിപ്പിടിക്കുന്നു ….

അന്നേരം ആ കരിം ചുവപ്പാർന്ന കന്തുമണിയെ തള്ളി തള്ളി കൊണ്ട്,,,, അമ്മയുടെ “”ആ പൂവിതൾ””” ചെമ്പരത്തി പൂ പോലെ വിരിഞ്ഞു വിരിഞ്ഞു വരുന്നു….. ആ സമയത്ത് എന്റമ്മയുടെ “”ആ വിരിഞ്ഞ പൂവിതൾ പൂറിനെ””” തൊട്ടുരുമ്മി കൊണ്ട്,,,, ആശാരി സന്ദീപിന്റെ നീളൻ കരിം കുണ്ണ അമ്മപൂറിന്റെ ആഴത്തട്ടിലേക്കു ഊളിയിട്ടു ഊളിയിട്ടു ഇറങ്ങി പോകുന്നു….

ഈ സമയത്ത് എന്റമ്മയുടെ തുടയിടുക്കിലേക്കു,, ആ കരിംകുരങ്ങു പോലുള്ള അവന്റെ കറു കറുത്ത തുടയിടുക്ക് ഒട്ടി ചേർന്നു വന്നു നിൽക്കുന്നു…..

ഇപ്പോളാ രണ്ടു തുടയിടുക്കുകളും സയാമീസ് ഇരട്ടകളെ പോലെ ഒന്നായി തീർന്നിരിക്കുന്നു….

പെട്ടന്നവൻ അവന്റെ ചന്തിയൊന്നു പൊക്കിക്കൊണ്ട് ഇളക്കിയപ്പോൾ,,, എന്റമ്മയുടെ വായിൽ നിന്നു പെട്ടന്നൊരു അലർച്ച വരുന്നു “”””ങ്ഹാ അമ്മേ,,,, ങ്ഹാആാാാാഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ങ്ഹാഹാാാ “””എന്ന്…. ആ സമയത്തു ഇരുനിറത്തിൽ ഭാനുപ്രിയയെ പോലെ മുഖസാദ്ര്യശ്യമുള്ള എന്റമ്മയുടെ കരിംചുവപ്പാർന്ന ആ രണ്ടു ചുണ്ടിണകളെ ബന്ധിപ്പിച്ചു കൊണ്ട്,,,

അമ്മയുടെ ഉമിനീർലാവ ഒരു നേർത്ത വര പോലെ ആ രണ്ടു ചുണ്ടിണകളിലായി നിൽക്കുന്നു…. സന്ദീപച്ചനും അമ്മയുമായുള്ള കാമകേളികൾ കണ്ടു എന്റെ കുണ്ണ അടുക്കളയിലെ ആ പാതിയം പുറത്തിരുന്ന,,, അടുപ്പിലെ വെന്തുരുകുന്ന ആ അരിം കലത്തിലേക്ക് കുണ്ണപാൽ ചുരത്തുന്നു….

Leave a Reply

Your email address will not be published.