ഗോപിക 7 [Vivek]

Posted by

ഗോപിക 7
Gopika Part 7 | Author Vivek  | Previous Parts

 

പുലരിയുടെ പൊന്‍ കിരണങ്ങള്‍ ഭൂമിയേ ചുംബിക്കുന്നതിനും മുന്‍പേ ഗോപിക എഴുന്നേറ്റു.കണ്ണ് തുറന്നു നോക്കുമ്പോൾ ജയകൃഷ്ണൻ അടുത്തില്ല എന്നവൾ അറിഞ്ഞു.തന്റെ ശരീരത്തിൽ പുതപ്പ് അല്ലാതെ മറ്റൊന്നും ഇല്ല എന്നവൾ തിരിച്ചറിഞ്ഞു.തലേന്ന് രാത്രി കാട്ടി കൂട്ടിയത് എല്ലാം ഓർത്തെടുത്ത് ചിരിച്ചു കൊണ്ട് എണീറ്റു.നൈറ്റി ഒരു കാർഡ് ബോർഡ് പെട്ടിയിൽ ഇട്ടിട്ട് ബാത്റൂമിൽ പോയി ഫ്രഷ് ആയി ഒരു സാരിയും ഉടുത്ത് അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി.മനു അപ്പോളും നല്ല ഉറക്കമായിരുന്നു.തന്റെ മുറിയിൽ ഏതാനം മണികൂറുകൾക്ക് മുൻപ് നടന്ന കാമകേളികളെ കുറിച്ച് യാതൊരു അറിവും ഇല്ലാതെ. വീട്ടിലെ മറ്റു കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് നേരം വെളുക്കാൻ ഇനിയും സമയം എടുക്കും.ബേനസീർ വിശാലിന്റെ നെഞ്ചിലെ ചൂടേറ്റ് അവനെയും കെട്ടിപിടിച്ച് നല്ല ഉറക്കത്തിലായിരുന്നു.അവനും.ഏഴു മണിയോടെ എല്ലാവരും എണീറ്റു. പിന്നീട് അടുക്കളയിലും അരങ്ങത്തും ആയി ഏവരും അധ്വാനിച്ച് രാവിലത്തെ ഭക്ഷണവും സംസാരവും ഒക്കെ ആയി സമയം പോയി.മനു എന്നാൽ രാവിലെ തന്നെ പ്രാതലും കഴിച്ച് ഓഫീസിൽ പോയി. മക്കളും മരുമക്കളും പേരക്കുട്ടികളും ഒക്കെ ആയതിനാൽ പിന്നീടുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ ജയകൃഷ്ണന് ഗോപികയെ ഒന്ന് നേരെചൊവ്വേ തൊടാൻ പോലും കിട്ടാറില്ല.എന്നാലും അവസരം കിട്ടുമ്പോളെല്ലാം ചന്തിക്ക് പിടിച്ചും ആ അധരങ്ങളിൽ ചുണ്ടമർത്തിയും ജയകൃഷ്ണൻ നിർവൃതി പൂണ്ടു.ആരേലും കാണുമെന്ന് പിടിച്ചെങ്കിലും രണ്ടുപേരും ഇതാസ്വദിച്ചു. കൂടാതെ എന്നും ഗോപികയുടെ പാന്റിയും അടിപാവാടയും അവൾ കൃത്യമായി ജയകൃഷ്ണന്റെ ബാത്‌റൂമിൽ എത്തിച്ചിരുന്നു,കുളിക്കാൻ എന്ന വ്യാജേന അതുപോലെ ജയകൃഷ്ണന്റെ ഇന്നർ അവളും അലക്കാൻ പോകുമ്പോൾ എടുത്തിരുന്നു.അവളുടെ അടിപാവാടയും പാന്റിയും മണത്ത് അണ്ടിയും ഉഴിഞ്ഞ അവൻ ഉറങ്ങു.അതുപോലെ അവളും അവന്റെ ഷഢിയിൽ മുഖം ചേർത്താണ് ഉറങ്ങാറ്.രണ്ടുപേരും ഒരിക്കൽ പോലും സ്വയംഭോഗം നടത്തിയിരുന്നില്ല.തന്റെ പാൽ അവളുടെ ഉള്ളിലും കിച്ചേട്ടന്റെ നൈനറിയാൻ മാത്രം അവളും അവരുടെ രേതസ് സൂക്ഷിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.