നാദിയ [അഹമ്മദ്]

Posted by

നാദിയ

Naadiya | Author : Ahmed

എന്റെ മറ്റൊരു ആശയം കൂടി ഞാൻ നിങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു പതിവിൽ വിപരീതമായി ഞാൻ ഇതിൽ ഒരൽപ്പം കമ്പി ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട് നായകന്റെ സ്വഭാവം വിവരിക്കാൻ അതാവശ്യം ആയതുകൊണ്ട് മാത്രം ഞാൻ എഴുതിയതാണ് ഇതുവായിച്ചിട്ടു ഇതാണോടാ ….മോനെ നിന്റെ കമ്പി എന്നുമാത്രം ചോദിക്കരുത് സെക്സ് വായിച്ചും കെട്ടുംമുള്ള അറിവേ ഉള്ളു എന്നതുകൊണ്ട് ഇങ്ങനെ ആയിരിക്കും എന്നുള്ള പ്രതീക്ഷയിൽ എഴുതിയതാണ് പതിവുപോലെ തെറ്റുകൾ സ്വാഭാവികം ആയതുകൊണ്ട് നിങ്ങള്ക്ക് അതൊക്കെ ക്ഷമിച്ചു ശീലം ഉള്ളതുകൊണ്ടും ഞാൻ ക്ഷമിക്കണം എന്ന് പറയുന്നില്ല അപ്പൊ കഥയിലേക്ക് കടക്കാം
ആാാ പാതിരാത്രിയിലും ആ ആഡംബര ഇരുനില സൗധം തലയുയർത്തിതന്നെ നിന്നു അതിന്റെ യശസ് ഓതികൊണ്ട് കക്കോടിപുഴയുടെ അരികിൽ തീർത്ത ആ അത്യാഢംബര സൗദത്തിനു കക്കോടിപുഴയേക്കാൾ സൗന്ദര്യം തോന്നിപോകും അത്രയും സുന്ദരി ആണവൾ
ആ വീടിന്റെ മതിലിൽ കൊത്തിവച്ച ആ പേരിലേക്കാണ് ആദ്യം ആരുടേയും കണ്ണുകൾ ചെല്ലുക
SAKIR HUSSAIN
CHAIRMAN
HUSSAIN GROUP OF COMPANIES
അതെ സാകിർ ഹുസൈൻ ഇന്ത്യയിലെ young multi billionaire
140ൽപരം ബ്രാഞ്ചുകളിൽ 2000ത്തോളം തൊഴിലാളികളും 8രാജ്യങ്ങളിൽ സാന്നിധ്യവുമായിട്ടുള്ള ഹുസൈൻ ഗ്രൂപ്പിന്റെ സാരഥി 26വയസ്സുകാരൻ ഇത്രയും ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ കൈവരിച്ച വൻ ബിസിനസ്‌ വിജയങ്ങളുടെ പേരിൽ എന്നെന്നും ഉയർന്നുകേൾക്കുന്ന പേര്
ഇന്റർലോക്ക് പാകിയ നടപ്പാതകൾക്കു ഇരുവശവുമായി പുല്ലുവിരിച്ചിരിക്കുന്നു അതിമനോഹരമായ പൂച്ചെടികളാൽ അലങ്കരിച്ചിരിക്കുന്ന ആ പുന്തോട്ടവും പോർച്ചിൽ വിശ്രമം കൊള്ളുന്ന അത്യാഢംബര കാറുകളും ഭാഗ്യവാന്മാരാണ് ഇവിടെ വസിക്കുന്നവർ എന്ന് ഏതൊരു കാഴ്ചക്കാരനെക്കൊണ്ടും പെട്ടെന്ന് നിഗമനത്തിലെത്തിക്കും
പക്ഷെ കാഴ്ചക്കാരുടെ നിഗമനത്തിനുമതീതമാണ് സാകിർ ഹുസ്സൈന്റെ ജീവിതം അതുമനസ്സിലാക്കണമെങ്കിൽ അങ്ങോട്ട് അയാളുടെ കിടപ്പുമുറിയിലേക്ക് കടന്നു ചെല്ലണം കോടികളുടെ ആസ്തിയുണ്ടായിട്ടും അത്യാഡംബരങ്ങൾ ഒരുപാടുണ്ടായിട്ടും സ്വന്തമെന്നു പറയാൻ ഈ ഭൂമിയിൽ ആരുമില്ലാത്തവനായി ജീവിക്കേണ്ടി വന്നവന്റെ ജീവിതത്തിലേക്ക്

Leave a Reply

Your email address will not be published.