ഏജന്‌റ് ശേഖർ 2 [സീന കുരുവിള]

Posted by

ഏജന്‌റ് ശേഖർ 2
Agent Shekhar Part 2 by Seena Kuruvila | Previous Part

 

 

വേദി ഇരുണ്ടിരുന്നു.
‘ധിം’…ജാസ് മ്യൂസിക്കിനൊപ്പം വേദിയിൽ പെട്ടെന്നു പ്രകാശം തെളിഞ്ഞു.
ആ പ്രകാശത്തിൽ സ്റ്റേജിൽ നിന്ന സുരസുന്ദരി എല്ലാവരുടെയും ശ്രദ്ധ ക്ഷണനേരത്തിൽ തന്നിലേക്ക് ആകർഷിച്ചു.ഏജന്‌റ് ശേഖറിന്‌റെ അമ്മയായ ശ്വേത വർമ്മയായിരുന്നു അത്.
സ്വർണവർണമായ പട്ടുതുണിയിൽ തീർത്ത ഒരു ബ്രേസിയറും തീരെച്ചെറിയ ഒരു ജി സ്ട്രിങ് ജട്ടിയുമായിരുന്നു അവരുടെ വേഷം. അരയിൽ ഒരു നേർത്ത വെള്ളത്തുണി പാവാട പോലെ ധരിച്ചിരുന്നെങ്കിലും സുതാര്യമായതിനാൽ ഉള്ളിൽ കിടക്കുന്ന ജി സ്ട്രിങ് തെളിഞ്ഞുകാണാമായിരുന്നു.
മാദകസുന്ദരിയും നടി ലക്ഷ്മി ഗോപാലസ്വാമിയെ അനുസ്മരിപ്പിക്കുന്ന മുഖലക്ഷണമുള്ളവളുമായ ശ്വേതവർമയുടെ ചുണ്ടിൽ പുഞ്ചിരി തെളിഞ്ഞു നിന്നു.
‘ഉഡുരാജമുഖി മൃഗരാജകടി’ എന്ന മലയാളപദത്തിന്‌റെ റീമിക്‌സ് സ്പീക്കറുകളിലൂടെ ഒഴുകി. വശ്യമായ ചുവടുകളോടെ ശ്വേത ചുവടുകൾ വച്ചു. അരക്കെട്ട് മെല്ലെ ചലിപ്പിച്ചു കൊണ്ടുള്ള നൃത്തത്തിൽ അവളുടെ ആഴമുള്ള പൊക്കിൾക്കുഴി മിന്നിത്തിളങ്ങി. അതിലിട്ടിരുന്ന നേവൽചെയിൻ തുള്ളിത്തുളുമ്പി.
ഗുപ്ത മതിമറന്നു നിൽക്കുകയായിരുന്നു.തന്‌റെ സ്വപ്‌നസുന്ദരിയായ ശ്വേത വർമയുടെ നൃത്തത്തിൽ മതിമറന്ന്.അവരുടെ മകനും തന്‌റെ സഹപ്രവർത്തകനുമായ ഏജന്‌റ് ശേഖർ തൊട്ടരികിൽ നിൽപ്പുണ്ടെന്ന കാര്യം പോലും മറന്ന് അയാൾ വാപൊളിച്ചു നിന്നു. ശേഖർ യൂസഫിനെ നോക്കി നിൽക്കുകയായിരുന്നു.അവൻ കണ്ണിമയ്ക്കാതെ ശ്വേതയുടെ നൃത്തം നോക്കിയിരിക്കുന്നു.
നൃത്തം മുറുകിയതിനൊപ്പം ഉടുത്തിരുന്ന സുതാര്യമായ പാവാട ശ്വേത പറിച്ചെറിഞ്ഞു. കാണികളിൽ നിന്നു കരഘോഷം മുഴങ്ങി.ചരടുപോലെയുള്ള ജട്ടിയും ചെറിയ ബ്രേസിയറും ധരിച്ച ശ്വേതയെന്ന മാദകത്തിടമ്പ് വേദിയിൽ അതിചടുലമായ നൃത്തച്ചുവടുകൾ വച്ചു.
ഇതുവരെ ശ്വേതയുടെ മുൻഭാഗമായിരുന്നു ആളുകൾ കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്നത്.സമൃദ്ധമായ മുലകളും ആലിലവയറും കുഴിഞ്ഞ പൊക്കിളും കൊഴുത്തു തുടുത്ത വെണ്ണത്തുടകളും.
ഇതിനിടയിൽ വേദിയിൽ സംഗീതം മാറി. ഒരു ഹിപ് ഹോപ് പോപ്പ് ഗാനം സ്പീക്കറിലൂടെ വെളിയിലെത്തി. ഇതിന്‌റെ താളം അനുസരിച്ച് ശ്വേത വെട്ടിത്തിരിഞ്ഞു.
ഹോ…..

Leave a Reply

Your email address will not be published.