ഓസ്കാർ ചിറ്റ് ഫണ്ട്‌സ് [ആൽബി]

Posted by

ഓസ്കാർ ചിറ്റ് ഫണ്ട്‌സ്

Oscar Chit Funds | Author : Alby

 

“ഓസ്കാർ ചിറ്റ് ഫണ്ട്‌സ്”ഉദയപുരം ഗ്രാമത്തിലെ പ്രമുഖ ധന ഇടപാട് കേന്ദ്രം.അവിടെയാണ് മനു തന്റെ പഠനത്തോടൊപ്പം ജീവിതച്ചിലവിന് പണം കണ്ടെത്തിയിരുന്നത്.അവിടെ പാർട്ട്‌ ടൈം കളക്ഷൻ ഏജന്റാണ് അവൻ.പാരലൽ കോളേജ് കഴിഞ്ഞ് വൈകിട്ടത്തെ കളക്ഷന് പോകുവാൻ ചിറ്റ്സിലേക്ക് കയറിച്ചെല്ലുമ്പോൾ അക്കൗണ്ടന്റ് ജാനകിയും,സ്ഥിരം കളക്ഷൻ ഏജന്റ് നീലിമയും ഇറങ്ങാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു.എല്ലാം സ്ഥിരം കാഴ്ച്ചകൾ തന്നെ.പതിവ് കുശലവും പറഞ്ഞ്,നീലിമയെ എന്നത്തേയും പോലെ അല്പം ശുണ്ഠി പിടിപ്പിച്ച്,ഇറങ്ങുമ്പോഴുള്ള നിതമ്പ പാളികളുടെ ആട്ടവും ആസ്വദിച്ചവൻ
നേരെ അടഞ്ഞുകിടന്ന വാതിലിൽ തട്ടി അനുവാദത്തിനായി കാത്തു.

ഷൈലജ,ഓസ്കാർ ചിറ്റ്സിന്റെ മാനേജർ.കെട്ടിയോന്റെ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് കച്ചവടത്തിന്റെ ഇടയിൽ, ഭർത്താവ് രാജീവന് സമയം പ്രശ്നം ആയപ്പോൾ ഷൈലജ ചിറ്റ്സിന്റെ ചുമതലയങ്ങേറ്റെടുത്തു.സ്വർണം പണയം വെപ്പ് മുതൽ ആധാരം വച്ച് വൻ തുകകൾ വായ്പ്പ നൽകുയും ചെയ്യുന്ന ഓസ്കാർ മികച്ച രീതിയിൽ മുന്നോട്ട് കുതിക്കുന്നു.

ഓസ്കാറിൽ മനു എത്തിയിട്ട് കൊല്ലം
മൂന്ന് കഴിഞ്ഞു.പ്ലസ് ടു തട്ടിയും മുട്ടിയും,ഉള്ള സപ്ലിയും വാങ്ങിക്കൂട്ടി ഒരുവിധത്തിൽ കടന്നുകൂടിയ അവന് ആ പാരലൽ കോളേജിൽ അഡ്മിഷൻ കിട്ടാൻ കാരണം തന്നെ പ്രമുഖരുടെ വിമുഖതയാണ്.പഴയ പോലെ തപ്പിത്തടഞ്ഞവൻ ഇന്ന് ഒരു ബിരുദം സ്വന്തമാക്കാനുള്ള ഫിനിഷിങ് പോയിന്റിലേക്ക് എത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

ചെറു കച്ചവടക്കാരിൽ നിന്നും ദിവസപ്പലിശ പിരിക്കലാണ് അവന്റെ ജോലി.ക്ലാസ്സ്‌ വിട്ടശേഷം തലേന്നത്തെ പിരിവ് ജാനകിയെയും ഏൽപ്പിച്ച് പിരിവിനിറങ്ങുന്നതാണ് അവന്റെ രീതി.പക്ഷെ ഇന്ന് അവൻ ഷൈലജയെ കാണാനായി നിൽക്കുന്നു.അനുവാദം കിട്ടിയതും വാതിലും തള്ളിത്തുറന്ന് അകത്തു കയറുമ്പോൾ ഷൈല ആരോടോ സംസാരിച്ച ശേഷം ഫോൺ വക്കുന്ന തിരക്കിലായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.