ക്ലീൻ ഷേവ് 2 [വിപ്രൻ]

Posted by

ക്ലീൻ ഷേവ് 2

Clean Shave Part 2 | Author : Vipran | Previous Part

 

ജ്യൂസ് വീണ്  വൃത്തികേടായ പാന്റ്സിൽ   ജോനമ്മ ടീച്ചർ തൂത്തു വൃത്തിയാക്കിയത്   ഇരുവർക്കും ഒരു സുഖകരമായ അനുഭുതിയാണ് നൽകിയത്

തുടയ്ക്കുന്തോറും ജീൻസിനടിയിൽ വളരുന്ന പ്രതിഭാസം ടീച്ചറിൽ കൗതുകം ജനിപ്പിച്ചു..

മഹേഷിന്റെ അടിവസ്ത്രത്തോട് കലഹിച്ച കുണ്ണ തൊട്ടാൽ പൊട്ടുന്ന പരുവം.. ജീൻസിന്റെ മുഴച്ച ഭാഗം വീണ്ടും ഒരു തലോടലിന് മനസാ കൊതിച്ചു എങ്കിലും ഇനി ഒരു തലോടൽ താങ്ങാനുള്ള ശേഷി “കൊച്ചു മഹേഷിന് ” ഇല്ലായിരുന്നു…. ഒരു നേരിയ പ്രലോഭനം പോലും ഒരു “സ്ഫോടനത്തിൽ ”  മാത്രമേ കലാശിക്കു എന്ന ഉൾഭയം മഹേഷിനെ അലട്ടി..

പെട്ടെന്ന് ജോനമ്മ എണീറ്റു.. മാർക്കുടങ്ങൾ ചെറുതായി ഒന്ന് കുലുങ്ങി.. താളം തുള്ളുന്ന ചന്തികൾ ഉരഞ്ഞു… കനത്ത ചന്തി വെട്ടിച്ചുള്ള നടത്തം മഹേഷിന് താങ്ങാവുന്നതിലും അപ്പുറമായിരുന്നു… “ജവാൻ “അത് കണ്ട് ഒന്നൂടി ഉണർന്നു… “ദൈവമേ… കാത്തോണേ ”  ഉള്ളുരുകി മനഃസമാധാനത്തിന് ഒന്ന് തൊട്ട് നോക്കി… പാറ തോറ്റു പോകും !

അതാ… ജോനമ്മ സർവ സൗകുമാരത്തോടെ, സർവാംഗം ചലിപ്പിച്ചു നടന്നടുക്കുന്നു… കൈയിൽ ഒരു വലിയ മഗ്ഗ് ഉണ്ട്…. കണ്ടോണ്ട് നിന്നാൽ സല്യൂട് അടിക്കും… അധ്യാപികയുടെ മുന്നിൽ ഒരു ശിഷ്യനും ഈ ഒരു അനുഭവം ഉണ്ടാകല്ലേ…..

“വെള്ളം തൂത്തൊന്നു തുടയ്കാം ”  എന്ന് പറഞ്ഞതും, അവർ കൈ കുമ്പിളിൽ വെള്ളമെടുത്തു  ജ്യൂസ് വീണ സ്ഥലത്തൊക്കെ ഒഴിച്ചു, മുഴച്ച ഭാഗത്തു ഇത്തിരി കൂടുതൽ…..

പച്ചവെള്ളം തൂത്തു തുടങ്ങിയപ്പോൾ, കൈക്ക് കീഴെ വെട്ടി വെട്ടി നിന്ന ജവാനെ ടീച്ചർ അനുഭവിച്ചറിഞ്ഞു…. കൊച്ചു മഹേഷ് അപകടകരമാം വിധം അസ്വസ്ഥനാണ് എന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞ ടീച്ചർ,       മഹേഷ്  ഞെളിപിരി കൊള്ളുന്നതായി അവന്റെ മുഖത്തു നിന്ന് വായിച്ചെടുത്തു…. ടീച്ചർ തൂക്കുന്നത് നിർത്തി…

Leave a Reply

Your email address will not be published.