ബീന ടീച്ചറുടെ ലീലാവിലാസങ്ങൾ 6 [വെടിക്കെട്ട്‌]

Posted by

ബീന ടീച്ചറുടെ ലീലാവിലാസങ്ങൾ 6

Beena Teacherude Leelavilashangal Part 6

Previous Parts Click here

 

Read My Stories

ഫെറ്റിഷ് ഒട്ടും താത്പര്യമില്ലാത്തവർ ദയവായി ഈ കഥയെ സമീപിക്കരുത്..

(കഥ ഇതുവരെ…..: ബീനയെന്ന ഹൈസ്‌കൂൾ ഫിസിക്സ് അധ്യാപികയെ, അവരുടെ നഗ്ന വീഡിയോകൾ കാണിച്ചു ഭീഷണിപ്പെടുത്തി അജ്ഞാതൻ മുണ്ടക്കയം അപ്പുറത്തുള്ള ഒരു കിഴവന്റെ – ജസ്റ്റിസ് മേനോന്റെ – ബംഗ്ളാവിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നു.. കാമഭ്രാന്തരായ സക്കറിയ ഐപിഎസ്, പോക്കർഹാജി, ഡേവിഡ് സായിപ്പ് എന്നിവരുടെ ഒരു സാങ്കേതത്തിൽ തടിച്ചു കൊഴുത്ത് മദം മുറ്റിയ ബീനയെ പാർപ്പിക്കുന്നു.. ഡേവിഡിന്റെ കാമപരീക്ഷണങ്ങൾ ബീനയിലും അയാൾ നടപ്പാക്കുന്നു.. ബീനയുടെ കൊച്ചുകൂതിയെ കിഴവന്മാർ ഒരു എലിമടയാക്കി മാറ്റുന്നു..

ബീനയുടെ മകൻ അരുണാകട്ടെ അവന്റെ അമ്മയുടെ തറവാട്ടിൽ അന്നേരം അവധി ആഘോഷിക്കാൻ ചെല്ലുകയാണ് .. ആത്തേമ്മയും വല്യമ്മമാരും അവരുടെ മക്കളും ഉൾപ്പടെ ഏവരും, കാമം കൊടുമ്പിരി കൊള്ളുന്ന അരുണിന്റെ സ്വപ്നങ്ങൾക്ക് നിറം കൂട്ടുന്നു..)

– തുടർന്ന് വായിക്കുക.. –

ബീന കുളിച്ചു കഴിയുമ്പോഴേക്ക് പോക്കർ ഹാജി ഒരു വെള്ള തോർത്തുമായി അവളെ തുവർത്താൻ റെഡിയായി നിന്നിരുന്നു.. പൈപ്പ് അടച്ചു തിരിഞ്ഞു നടന്ന ബീനയുടെ ദേഹത്ത് ഹാജി അന്നേരം കടന്നുപിടിച്ചു.. അവളുടെ കൊഴുത്ത മുലകളിലും ചന്തികളിലുമെല്ലാം ഹാജിയുടെ വിരലുകൾ ഓടി നടന്നു.. തുവർത്തുന്ന അയാളുടെ കൈകൾ വാസ്തവത്തിൽ ബീനയുടെ മുലമത്തങ്ങകളെയും പൃഷ്ഠത്തെയും ഞെരിച്ചുടക്കുക തന്നെയായിരുന്നു.. അല്പനേരം അയാൾ അവളെ കൈകളാൽ പിഴിഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു.. ബീനയാവട്ടെ മിണ്ടാതെയിരിക്കാൻ ബാധ്യസ്ഥയായിരുന്നു..

ഹാജിയുടെ തഴമ്പ് പിടിച്ച വിരലുകൾ അവളുടെ കൊഴുപ്പിനെ ഉരുക്കികളയും വിധം ദൃഡമായിരുന്നു..

അയാൾ അവളുടെ ചന്തികളിൽ ആഞ്ഞൊന്നു പൊട്ടിച്ചു.. എന്നിട്ട് അവളുടെ ദേഹം തോർത്തിയിരുന്ന തോർത്ത് എടുത്തു ചുരുട്ടി ഒരു തിരിപോലെയാക്കി..

“ടീച്ചർ മോളെ, ഇയ്യു അന്റെ നെയ്ക്കുണ്ടി ഒന്നു പൊളിച്ചു പിടിച്ചാളാ..”

ഹാജി പറഞ്ഞു..

Leave a Reply

Your email address will not be published.