എൻ്റെ ലിൻസി ചേച്ചി 2 [kadhakaran]

Posted by

എൻ്റെ ലിൻസി ചേച്ചി 2 – മദ്യം ചെയ്തത്

Ente Lincy Chechi Part 2 Madhyam Cheithathu | Author : [kadhakaran] | Previous Part 

ലിൻസി ചേച്ചിയോടുള്ള കാഴ്ചപ്പാട് പതിയെ മാറുകയായിരുന്നു . ആരെയും കംബിയാക്കുന്ന ഒരു അടിപൊളി ചരക്കാണ് എന്റെ ചേച്ചി എന്നോർത്ത് എനിക്ക് അഭിമാനം തോന്നിത്തുടങ്ങി . അങ്ങനെ ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ ഒരു ആരാധകനായി മാറി . അതുപോലെ ചേച്ചിയെപ്പറ്റി മറ്റുള്ളവർ പറയുന്നത് കേൾക്കാനും ഒരുഎനിക്കു വല്ലാത്ത ഇഷ്ടം തോന്നി.
അവളുടെ ശരീരം ACTRESS ഇനിയയെയും, ഷംന കാസിമിനെ ഒക്കെ പോലെയാണ് എന്ന് സഞ്ജുവും ദീപക്കുമെല്ലാം ഡിസ്‌കസ് ചെയ്യുന്നത് പല രാത്രികളിലും ഉറക്കം നടിച്ചു ഞാൻ കേട്ടു
. ലിൻസിച്ചേച്ചിയുടെ തടിച്ച കീഴ്ച്ചുണ്ടാണ് തന്നെ ഏറ്റവും കംബിയാക്കുന്നതു എന്ന് സഞ്ചുവിന്റെ വക നിരീക്ഷണം .36 ആണോ ,38 ആണോ മുല എന്നും അവർ തമ്മിൽ തർക്കം . ഡി കപ്പ് ആയിരിക്കും എന്നതിൽ അവർക്കു സംശയം ഇല്ല.നന്നായി ഉടയ്ക്കുന്നതുകൊണ്ടാണ് മുല ഇങ്ങനെ വലുതാകുന്നതെന്നു സഞ്ജു .അല്ല ഒരുപാടു ശുക്ലം കുടിച്ചാലും കുണ്ടിയും മുലയും ചാടുമെന്നു റിയാസ് .പെണ്ണുങ്ങളുടെ ചന്തി അവനു വീക്നെസ് ആണ്
5 ‘2 ” മാത്രമുള്ള സഞ്ചുവിനേക്കാൾ ചേച്ചിക്ക് പൊക്കമുണ്ടെന്നു പറഞ്ഞു റിയാസ് കളിയാക്കി . അവളുടെ തടിച്ച ചുണ്ടിൽ കിസ് ചെയ്യാൻ സ്റ്റൂൾ ഇടേണ്ടി വരും എന്ന് .
ശരിയാണ് 5 ‘7 എന്നത് പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് നല്ല ഉയരമാണ്. എനിക്ക് 5 ‘8 ” ഉള്ളു , മാക്സ് ചേച്ചിയേക്കാൾ 2 ഇഞ്ചെങ്കിലും പൊക്കം കുറവാണു. അവന്റെ പൊക്കക്കുറവിനെ ചേച്ചി പലപ്പോഴും കളിയാക്കാറും ഉണ്ട് .
അടുത്ത ആഴ്ച തന്നെ ഞങ്ങൾ വീണ്ടും കൂടി. ഇത്തവണ സാം ചേട്ടനെയും കൂട്ടി.ലിൻസി ചേച്ചിയെപ്പറ്റി കൂടുതൽ കേൾക്കാൻ ഞാൻ ഒരു ഫുൾ ബോട്ടിൽ വിസ്കി കരുതി .
ടീവിയിൽ ഞങ്ങളുടെ കുടുംബ സംഗമത്തിന്റെ വീഡിയോ പ്ലേയ് ചെയ്തു. ചേച്ചിയാരുന്നു അതിന്റെ ആങ്കർ അതിന്റെ വിഡിയോഗ്രാഫർ ശരിക്കും ചേച്ചിയെ കവർ ചെയ്തിട്ടുണ്ടാരുന്നു . നന്നായി ഇറക്കി കെട്ടിയ സാരി തെന്നിമാറുമ്പോൾ കാണുന്ന പൊക്കിൾ ഷോട്ട് ഇടയ്ക്കിടെ വന്നുപോകുന്നുണ്ടാരുന്നു.
സമേട്ടന്റെയും മാക്സിന്റെയും റിയാക്ഷന്സ് ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചു . നാലഞ്ച് പെഗ് കഴിഞ്ഞതോടുകൂടി പ്രതീക്ഷിച്ചപോലെ സംസാരം ചേച്ചിയിലേക്കു മാറി . സാമേട്ടന്റെയും മാക്സിൻറേം ഷോർട്സിൽ കുണ്ണ കൂടാരം അടിക്കുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു . മാക്സ് സംസാരം തുടങ്ങിവച്ചു. ഞാനും ചെറുതായി ഫിറ്റ് ആയി തുടങ്ങിയിരുന്നു .

Leave a Reply

Your email address will not be published.