ആൻസി 3 [ബിലാൽ]

Posted by

ആൻസി 3

Ancy Part 3 | Author : Bilal | Previous Part

 

 

ജിൻസിയുടെ കഥ കേട്ടുകഴിഞ്ഞപ്പോൾ അൻസിക്ക് വീണ്ടും താഴെ കടി തുടങ്ങി , എങ്കിലും കഥ കേൾക്കാൻ ഉള്ള ആകാംക്ഷയിൽ അവൾ  ചോദിച്ചു
” എന്നിട്ട് , ………പിന്നെ എന്താ ഉണ്ടായതു ”
ജിൻസി : അതിനു ശേഷം എനിക്ക് നിലത്തു നിന്നും എഴുന്നേൽക്കാൻ പോലും വയ്യായിരുന്നു , ചേട്ടൻ ആണ് എന്നെ എഴുന്നേൽപ്പിച്ചു ബാത്‌റൂമിൽ കൊണ്ടുപോയത് . മൂത്രം ഒഴിക്കാൻ ഞാൻ ഒത്തിരി കഷ്ടപ്പെട്ടു , എന്ത് വേദന ആയിരുന്നു  എന്ന് അറിയാമോ ,

ആൻസി : ആദ്യമായിട്ട് ചെയ്യുമ്പോൾ അത്രക്ക് വേദന ഉണ്ടാകുമല്ലേ , പേടിയാകുന്നു

ˇ

ജിൻസി : ഹമ് … വേദന ഉണ്ടാകും , പിന്നെ പിന്നെ ശെരിയായിക്കോളും .

ആൻസി : എന്നിട്ട് , ബാക്കി  പറയ് , പിന്നെ , എപ്പോളാ നീ ok  ആയതു ?

ജിൻസി : പിറ്റേന്ന് എണീറ്റപ്പോൾ നല്ല പനിയും ബോഡി പെയിനും , മമ്മി അന്ന് ലീവ് എടുത്തു , ഞങ്ങൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോയി , UTI ആണ് എന്നും പറഞ്ഞു ആന്റിബയോട്ടിക്‌സ് സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്തു , കുറച്ചു ഡേയ്സ് എടുത്തു ശെരിയാകാൻ .

ആൻസി : ഹമ് … എന്നിട്ട് പിന്നെ ഒന്നും നടന്നില്ലേ നിങ്ങൾ തമ്മിൽ ?

ജിൻസി : പിന്നെ കുറച്ചു ഡേയ്സ് ചേട്ടൻ അമ്മവന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോയി , ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞാണ് പിന്നെ വന്നത് . അന്ന് രാത്രി നല്ല ഇടിയും മഴയും ആയിരുന്നു , ഞങൾ tv കണ്ടുകൊണ്ട് ലിവിങ് റൂമിൽ ഇരിക്കുവായിരുന്നു , ഞാനും ചേട്ടനും സെറ്റിയിൽ ആയിരുന്നു ഇരുന്നിരുന്നത് , മമ്മിയും വല്യ മമ്മിയും അടുക്കളയിൽ തിരക്കിൽ ആയിരുന്നു , ഡാഡി അന്ന് വരാൻ താമസിക്കും എന്ന് വിളിച്ചു പറഞ്ഞിരുന്നു . പെട്ടന്ന് കറന്റ് പോയി .ഞാൻ മൊബൈൽ എടുത്തു ഹെഡ്സെറ്റ് കുത്തി പാട്ടു കേൾക്കാൻ തുടങ്ങി , കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ചേട്ടൻ എന്റെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങി ഇരുന്നു , കയ്യിൽ പിടിച്ചു. എന്നെ ചേട്ടന്റെ ദേഹത്തേക്ക് അടുപ്പിച്ചു , ഞാൻ വേഗം ഹെഡ്സെറ്റ് ഊരി എന്നിട്ട് ” ‘അമ്മ ” എന്ന് പറഞ്ഞു , ചേട്ടൻ ” അവർ വരുമ്പോൾ എനിക്ക് കാണാൻ പറ്റും ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.