ജീവിത സൗഭാഗ്യങ്ങൾ 2 [Amal]

Posted by

ജീവിത സൗഭാഗ്യങ്ങൾ 2

Jeevitha Saubhagyangal 2 | Author : Amal | Previous Part

എന്നിട്ട് എൻറെ അപ്പൻ ആനി അമ്മയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ആനി അമ്മയുടെ നെറ്റിയിൽ ഉമ്മ കൊടുത്തു എന്നിട്ട് ആനി അമ്മയുടെ മേൽചുണ്ട് ചപ്പാൻ തുടങ്ങി ആനി അമ്മ തിരിച്ച് എൻറെ അപ്പൻറെ അടി ചുണ്ട് ചപ്പാൻ തുടങ്ങി രണ്ടുപേരും കുറച്ചു നേരം അങ്ങനെ ക്വിസ്സ് അടിച്ച് നിന്നു കുറച്ചു നേരം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആ ചുണ്ടുകളുടെ വേർപെടൽ ലിനു അതിനു ശേഷം ആനിയമ്മ എൻറെ അപ്പൻറെ മുണ്ട് ഊരി വാതിൽ ലേക്ക് ഇട്ടു എന്നിട്ട് അപ്പനും ആനി അമ്മയുടെ മുണ്ടും ബ്ലൗസും ബ്രേസിയറും ഊരി എടുത്തു താഴത്തേക്ക് ഇട്ടു എന്നിട്ട് രണ്ടുപേരും നഗ്നമായി നിന്നു കൊണ്ട് കെട്ടിപ്പിടിച്ചു എന്നിട്ട അവർ രണ്ടുപേരും എന്തൊക്കെയോ ചെവിയിൽ പറയുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നു

എനിക്കു പക്ഷെ അത് വ്യക്തമായി ട്ടു കേൾക്കാൻ സാധിച്ചില്ല എൻറെ അപ്പൻ ആനി അമ്മയോടു പറഞ്ഞു എടീ ഇന്ന് വീട്ടിൽ ആരും ഇല്ലല്ലോ നമുക്ക് ബെഡ് റൂമിൽ പോയി ഒന്നിക്കാം അപ്പോൾ ആനിയമ്മ അപ്പനോടു പറഞ്ഞു ജോസഫ് എത്രയോ വർഷങ്ങളായി നമ്മൾ ഒന്നായിട്ട എന്നും എൻറെ കൂടെ നീ എൻറെ രണ്ടാൻ ഭർത്താവായി എനിക്കു നിന്നെ വേണം അതു പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞ ആനി അമ്മ കുന്തം കാലിൽ കുത്തി ഇരുന്നിട്ട് കുണ്ണ എടുത്തു ചപ്പാൻ തുടങ്ങി എൻറെ അപ്പൻറെ കുണ കണ്ടപ്പോൾ

ˇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.