ആലോലം [കൃഷ്ണൻ ഉണ്ണി]

Posted by

ആലോലം

Aalolam | Author : Krishnan Unni

 

ഏറെ നാളുകൾ ആയി പ്രസ്തമായ ബാങ്കിൽ ബ്രാഞ്ച് മാനേജർ പ്രൊഫൈൽ ജോലി ചെയ്തു മടുത്തു ഇരിക്കുമ്പോ ആണ് ട്രാൻസ്ഫർ ഓർഡർ വന്നത് അതും എറണാകുളം റീജിയണൽ ഓഫീസിൽ യിലേക്ക്. എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്തി ഇല്ലല്ലോ ഞാൻ ശ്രീധർ 36 വയസ് കുടുംബജീവിതം വലിയ ഇഷ്ടം ഇല്ലാത്തതു കൊണ്ട് മാര്യേജ് ചെയ്തില്ല അത് നഷ്ടം ആയി തോന്നിയതും ഇല്ല. ട്രൻസ്ഫെർ ആയി പോവുമ്പോ പ്രേതെകിച്ചു ഒന്നും തോന്നിയില്ല ഒരു റിലീഫ് ആയി തോന്നി.
എറണാകുളം നഗരത്തിൽ വന്നു ആദ്യ ദിവസം തന്നെ ജോയിൻ ചെയ്ത് റീജിയണൽ ഓഫീസ്, പ്രേതേകിച് പണികൾ ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ബ്രാഞ്ച് കോർഡിനേഷൻ ആയിരുന്നു പണി. ഹെഡ് ആണേൽ പുതിയ ജോയ്‌നിങ് ആണ് മുംബൈ ഇൽ നിന്നും ട്രാൻസ്ഫർ ആയി വന്ന സുലേഖ ഒരു 50 വയസു പ്രായം കണ്ടാൽ നമ്മുടെ നടി സുകന്യ പോലെ ഇരിക്കും നല്ല അഹങ്കാരം ഉള്ള പ്രകൃതം, കൂടെ വർക്ക്‌ ചെയ്യുന്നവർ എല്ലാം സീനിയർ സ്റ്റാഫ് ആണ് പിന്നെ കൊറച്ചു ന്യൂ ജോയ്ൻസ് ഉണ്ട്. എല്ലാരും നല്ല ആളുകൾ എന്റെ ക്യാബിനിൽ ആണ് ന്യൂ ജോയ്ൻസ് ഉള്ളത് ഒരു തൃശൂർ കാരൻ പയ്യൻ പിന്നെ മൂന്ന് ലേഡീസ്. മൂന്ന് പേരും ഒന്നിന് ഒന്ന് മെച്ചം പക്ഷെ എന്നെ ആക്ർഴിച്ചത് രേഷ്മ യെ ആണ് കണ്ടാൽ ഒരു 5 അടി പൊക്കം മെലിഞ്ഞു ഇരു നിറത്തിൽ ഭേദപ്പെട്ട കുണ്ടിയും മുലയും ഉള്ള ഒരു നാടൻ ചേര്ക്കു. നെറ്റിയിൽ ഒരു ചന്ദന കുറിയും ചുരിദാർ ആണ് വേഷം.
ആദ്യ ദിവസം നല്ല പോല്ലെ പോയി താമസം ഒരു ഫ്ലാറ്റിൽ തരപ്പെട്ടു. ബാങ്ക് സ്റ്റേ കു ക്യാഷ് തരുന്നത് കൊണ്ട് ഒറ്റക് തന്നെ താമസം സെറ്റ് ആക്കിയത്. 2bhk ഫ്ലാറ്റ് നല്ല പോല്ലെ ഫർണിഷ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. രാത്രി രണ്ടു ബിയർ മേടിച്ചു കുടിച്ചു ഉറങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.