അളിയൻ ആള് പുലിയാ 7 [ജി.കെ]

Posted by

അളിയൻ ആള് പുലിയാ 7

Aliyan aalu Puliyaa Part 7 | Author : G.K | Previous Part

വിറച്ച കാലടികളോട് തന്റെ ക്യാബിനിലേക്കു വരുന്ന സൂരജിനെ കണ്ടപ്പോൾ സുനീറിനു ഒരു തരം സന്തോഷം തോന്നി….”വാ കയറിവാ….സൂരജ് അകത്തേക്ക് കയറി….ഇരിക്ക്….

“വേണ്ട സാബ് ഞാൻ നിന്നോളാം…

“ഇരിക്കന്നെ……പഴയതെല്ലാം മറന്നു…ഞാൻ…..അന്യ നാട്ടിൽ വന്നിട്ടെന്തിനാ നമ്മൾ തമ്മിൽ…അതലെങ്കിലും സൂരജ് എനിക്ക് കട്ടക്ക് പിടിച്ചു നിൽക്കാൻ പറ്റിയ ഒരാളല്ലോ…സാമ്പത്തികമായും ആൾ ബലം കൊണ്ടും…..ആട്ടെ…വീട്ടിലൊക്കെ വിളിച്ചോ……വൈഫ് സുഖമായിട്ടിരിക്കുന്നോ?…ഹാ…അവിടെ സുഖക്കുറവൊന്നും വരുത്താതെ എന്റെ ഉപ്പ നോക്കിക്കൊള്ളും…..എന്നിട്ടു അവനൊന്നു ചിരിച്ചു…..

സൂരജിന് ഒരു മഞ്ഞു മല അലിഞ്ഞ പ്രതീതി….അവൻ കംഫർട് ആയി……

“ഒരാഴ്ചയായി നാട് വിട്ടിട്ട് ഇല്ലേ….സൂരജ്…..വാണമടിത്തന്നെ ശരണം…ഇല്ലേ…..വൈകിട്ടെന്റെ ഫ്‌ളാറ്റിലേക്ക് വന്നാൽ ഒന്ന് വായിലെടുത്തു തരാം…..പോരുന്നോ……അന്ന് ഉമ്മാന്റെ പേരും നൈമാത്തയുടെ പേരും പറഞ്ഞല്ലേ ആരുമില്ലാത്തപ്പോൾ എന്നെ കൊണ്ട് വായിലെടുപ്പിച്ചത്…അതൊക്കെ ഓർമ്മയുണ്ടോ….ഇത്താത്ത യുടെ അടിവസ്ത്രം മോഷ്ടിച്ചതിന് സൂരജ് കാരണം ഞാൻ നാണം കെട്ടു…അതുമോർമ്മയുണ്ടോ?…എന്നിട്ടു ബാരി അളിയന്റെ ഭീഷണികാരണം അവിടെ വന്നു ഇല്ല കഥകൾ പറഞ്ഞു ആരുടെ മുന്നിലും കൊള്ളരുതാത്തവനാക്കി……എന്റെ വാപ്പ ആശുപത്രിയിലാ….ഹാ…അതൊക്കെ പോകട്ടെ…സുനീർ നടന്നു ചെന്ന് സൂരജിന്റെ തോളിൽ തട്ടി…..നമ്മൾ ദുബായിയിൽ ഒരു ഷോപ് തുടങ്ങാൻ പദ്ധതിയിട്ടിരിക്കുകയാ……നാളെ ഇവിടുത്തെ സ്റ്റോക്കിന്റെ ഇൻവെന്ററി എടുക്കണം…..

Leave a Reply

Your email address will not be published.