കൊല്ലന്റെ ഭാര്യയും മകനും [K Bro]

Posted by

കൊല്ലന്റെ ഭാര്യയും മകനും

kollante bharyayum makanum | Author : K Bro

 

പാലക്കാടൻ ജില്ലയിലെ ഒരു ഉൾക്കാടൻ ഗ്രാമത്തിലാണ് കൊല്ലൻ രഘുവും കുടുംബവും താമസിച്ചിരുന്നത്. കുടുംബം എന്ന് പറയുമ്പോൾ അയാളുടെ ഭാര്യ സിന്ധുവും (വയസ്സ് 41) മകൻ അപ്പുവും (18). കുഗ്രാമം ആയതുകൊണ്ടും അവരുടെ സാമ്പത്തികം അത്ര മെച്ചം ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ടും ഓലപ്പുരയിലാണവർ താമസിച്ചത്.വീടിന്റെ ചുറ്റുമാത്രം കല്ലുവെച്ചു കെട്ടി എന്നെ ഉള്ളൂ, ഉള്ളിൽ മുറികൾ ഒന്നും കാര്യമായില്ല. ഒരു ബെഡ്‌റൂം അവിടെ രഘുവും ഭാര്യയും കിടക്കും പുറത്തു മകൻ അപ്പുവും. ബെഡ്റൂമിന്റെ വാതിൽ എന്ന് പറയുന്നത് മുളയിരിഞ്ഞു കെട്ടിയതാണ്, കുറ്റി  ഒന്നും ഇല്ല, ആർക്കും എപ്പോ വേണേലും തുറക്കാം. രഘുവിന് വീട്ടിൽ ഒരു കൊച്ചു ആല ഉണ്ടെങ്കിലും ടൗണിൽ ആണ് മേജർ പണികൾ അതുകൊണ്ടു തന്നെ എല്ലാ ശനി ആഴ്ചയും ആണ് ആള് വീട്ടിൽ വരാറ്. വരുമ്പോൾ സിന്ധുവിനും അപ്പുവിനും കോളാണ്. ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങളുടെ ലിസ്റ്റ് കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച കൊടുത്തിട്ടുണ്ടാവും രണ്ടാളും. രഘുവാണേൽ വരുന്നത് സിന്ധുവുമായി കളിക്കാനും, അത് സിന്ധുവിനും അറിയാം അതുപോലെ അപ്പുവിനും. കൊല്ലന്റെ ശക്തിയും കാമാസക്തിയും രഘു കാണിക്കുമ്പോൾ ആഴ്ചയിൽ ഒരിക്കൽ കിട്ടുന്ന പ്രളയത്തിനായി സിന്ധു കാത്തിരിക്കും. അതിനിടയിലൂടെ ഗോൾ അടിക്കുന്ന ആളാണ് അപ്പു. മുറിയിൽ അച്ഛനും അമ്മയും കളിക്കുന്നത് മുളവിടലിലൂടെ നോക്കിയിരുന്നു അപ്പുറത്തു ഇരുന്നു വാണം അടിക്കലാണ് പുള്ളിടെ പണി.

ഇനി ശാരീര വർണന, രഘുവിന്റേത് തടിച്ച ശരീരം ആണ് വയറൊക്കെ ചാടീട്ടുണ്ട്. എന്നാലും ആള് സ്ട്രോങ്ങ് ആണ് കുണ്ണയും വലിപ്പമുള്ളതു, സിന്ധുവിനെ സ്വർഗം കാണിക്കാനുള്ള വക ഉള്ള ഒരുത്തൻ. ഇനി സിന്ധുവാണെൽ ആവറേജ് തടി ഉള്ളവൾ ആണ്, ഇരിക്കുമ്പോൾ വയറിൽ ചുളിവ് വീഴും എന്നാലും ഒത്ത ചരക്കാണ്, ആവശ്യത്തിന് മുലകളും ചന്തിയും ഉള്ള ഒരു ചരക്കു. അപ്പു വളർന്നു വരുന്ന ഒരു രഘു തന്നെ, വയറു ചാടിയിട്ടില്ല എന്ന് മാത്രം, അതെ ശക്തിയും ശരീരവും, കുണ്ണയും എല്ലാം ഉണ്ട്. പിന്നെ മൂന്നെണ്ണവും കുറച്ചു കറുത്തിട്ടാണ് എന്ന് വച്ചാൽ ഭംഗിയുള്ള ഒരു കറുപ്പ് ഇരുനിരത്തേക്കാളും ഇരുണ്ടു. അപ്പു പ്ലസ്ടു പഠിക്കുന്നു,

ˇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.