ജീവിത സൗഭാഗ്യങ്ങൾ [Amal]

Posted by

ജീവിത സൗഭാഗ്യങ്ങൾ

Jeevitha Saubhagyangal | Author : Amal

എൻറെ പ്രിയ കുട്ടുകാരെ ഇത് എൻറെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന ഒരു സംഭവം ആണ ഞാൻ എഴുതുന്ന കഥയിൽ തെറ്റുകളുണ്ടെങ്കിൽ സാദരം കൂട്ടുകാർ എന്നോട് ക്ഷമിക്കണം എന്ന് അഭ്യർത്ഥിച്ച ഞാൻ എൻറെ ജീവിത കഥയിലേക്ക വരുകയാണ്
എൻറെ പേര് ലിജോ എന്നാണ എൻറെ അടുത്ത വീട്ടിലെ ജോർജ്ജ് ചേട്ടൻറെ ഭാര്യയാണ് ഷൈനി ചേച്ചി ഞാനും ജോർജ്ജ് ചേട്ടനും നല്ല ചേട്ടൻ അനിയൻ മാരെ പോലെയും കൂട്ടുകാരെപ്പോലെ ആയിരുന്നു ജീവിച്ചു പോന്നിരുന്നത് ഞാനും ജോർജ്ജേട്ടൻ ഉം തമ്മിൽ ആറുവയസ്സിനു ഡിഫറൻസ് ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ ജോർജ്ജ് ചേട്ടന് ഇപ്പോൾ 28 വയസുണ്ട് ജോർജ്ജ് ചേട്ടനെ വേണ്ടി ജോർജ്ജ് ചേട്ടൻറെ അമ്മ കല്യാണം ആലോചിച്ചു തുടങ്ങിയിരുന്നു പക്ഷേ ജോർജ് ചേട്ടന് ഒന്ന് ഗൾഫിൽ പോയി വന്നതിനു ശേഷം മാത്രമേ കല്യാണം മതിയെന്ന ആഗ്രഹമുണ്ടായിരുന്നു ഉള്ളൂ ജോർജ് ചേട്ടൻ ഒറ്റ മോനാ യായിരുന്നു ആ അപ്പനും അമ്മക്കും ജോർജ്ജ ചേട്ടൻറെ അമ്മ നല്ല ഒരു ഉഗ്രൻ ചരക്കായിരുന്നു ആ അമ്മയ്ക്ക് ഇപ്പോൾ 49 വയസുണ്ട് ആ അമ്മ വീട്ടിൽ ഉടുക്കുന്നത് കള്ളിമുണ്ടും ഇറക്കം കൂടിയ ബ്ലൗസും ആണ് ധരിക്കാറ് ആരെങ്കിലും വീട്ടിലേക്ക വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ

അമ്മ തോളിലൊരു ഒരു തോർത്ത് കൊണ്ട മാറുമറച്ച ആണ് അമ്മ നിക്കർ ഉള്ളത അമ്മ ഇടുന്ന ചില ബ്ലൗസുകൾ കണ്ടാൽ ബ്ലൗസിന് പുറത്തു കൂടി അമ്മ ഇട്ടിരിക്കുന്ന ബ്രേസിയർ നിൻറെ നിഴൽ മുഴുവനും കാണാൻ കഴിയുമായിരുന്നു അമ്മയ്ക്ക് എന്നെ വലിയ ഇഷ്ടമായിരുന്നു അമ്മ പുറത്ത് പോകുമ്പോൾ എല്ലാം സാരീ ആണ് ഉടക്കുന്നത് അമ്മ സാരി ഉടുക്കുമ്പോൾ എല്ലാം ആണുങ്ങളെ വശീകരിക്കുന്ന രീതിയിൽ ആയിരുന്നു സാരി ഉടുത്ത പോകുന്നത് അതുകൊണ്ട് ഞാനും ജോർജ്ജ് ചേട്ടൻറെ അമ്മയും കൂടി എവിടെ യെങ്കിലും പോകുകയാണെങ്കിൽ ഞാൻ മറ്റുള്ള പുരുഷന്മാരേ ശ്രദ്ധിക്കുമ്പോൾ അമ്മയെ നോക്കി വെള്ളം എറക്കി നില്ക്കുന്നത് ഞാൻ കണ്ടിട്ടുണ്ട് അമ്മ യുടെ പൊക്കിളും വയറും പിന്നേ സാരിയുടെ മുന്താണി ഞൊറി ഇട്ടു മുലയുടെ സൈഡ് വ്യൂ കാണിച്ചു കൊടുക്കുന്ന രീതിയിൽ ആയിരുന്നു അമ്മയുടെ സാരി ഉടുപ്പ് അങ്ങിനെ മറ്റേ ആണുങ്ങൾ അമ്മയുടെ ശരീരഭംഗി

ആസ്വദിക്കുന്നത് പോലെ ഞാനും അമ്മയുടെ ശരീരഭംഗി കുറേശ്ശെ കുറേശ്ശെ ആസ്വദിക്കാൻ തുടങ്ങി അവരെ കാലും സീൻ പിടിക്കാൻ പറ്റും ആയിരുന്നു ജോർജ്ജ് ചേട്ടൻറെ വീട്ടിലെ ബാത്റൂമും ടോയ്ലറ്റ് വീടിന് പുറത്ത് ഇത്തിരി നീങ്ങിയിരുന്നു എൻറെ ഭാഗ്യം കൊണ്ട് ആവണം ഒരു ദിവസം ടിവി കണ്ടു കൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ ഏകദേശം ഒരു ഏഴു മണി കഴിഞ്ഞിരിക്കും എനിക്ക് മൂത്രമൊഴിക്കാൻ മുട്ടി ഞാൻ വീടിൻറെ സൈഡിൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published.