രതി ശലഭങ്ങൾ [Sagar Kottappuram]

Posted by

രതി ശലഭങ്ങൾ

Rathi Shalabhangal | Author : Sagar Kottappuram

 

ഞാൻ എന്ന ആളുടെ പേരിനു ഇവിടെ പ്രസക്തിയില്ലല്ലോ. കഥയിൽ ചോദ്യമില്ല..വായിക്കുക കമ്പി ആകുന്നെങ്കിൽ സന്തോഷപ്പെടുക..ഡെഡികേഷന് നടത്തുക !

കഥ ഏതായാലും വാണം വിട്ടാൽ മതി ! പക്ഷെ ഈ കഥയിൽ കമ്പിയളവ് തുലോം കുറവാണു ! ഇത് ചുമ്മാ ഒരു ഇൻട്രൊഡക്‌ഷൻ ! തീരെ ഇല്ലെന്നും പറയാം ! കമ്പി കഥ ആയാലും അതിലും സ്വല്പം വെറൈറ്റി വേണ്ടേ..ചില്ലറ കോമഡി ഒകെ എല്ലാ ജീവിതങ്ങളിലും ഉള്ളതല്ലേ !

ˇ

എന്നാലും കഥ പറയുകയാണ് ..ഇരുപതു വയസ്സിലെ ആദ്യ രതിയുടെ കഥ ! അതൊരു തുടക്കം ആയിരുന്നു . അതിനു മുൻപും ഞാൻ ഉള്ളിൽ ചങ്ങലക്കിട്ടു കിടത്തിയ വികാരങ്ങൾ പല പെണ്ണുങ്ങൾക്കായി സമർപ്പിച്ചു സ്വയം സുഖിച്ചിട്ടുണ്ട് . വാണമടി തന്നെ ശരണം എന്ന ചിന്തകളെ ആദ്യമായി തച്ചുടച്ചത് ഞാൻ എന്റെ ചേച്ചിയെ പോലെ കണ്ടിരുന്ന അയൽവാസി ബീന ആണ് . ബീന ചേച്ചി എന്റെ അടുത്ത കൂട്ടുകാരനായ കിഷോറിന്റെ അമ്മയാണ് . എന്റെ വീടിന്റെ അടുത്ത് തന്നെയാണ് താമസം . നാൽപതു വായു പ്രായം കാണും . കിഷോറിനെ കൂടാതെ ഒരു മകൻ കൂടി ഉണ്ട്. അവൻ പത്താം ക്ലസ്സിലാണ് പഠിക്കുന്നത് . ഭർത്താവു ബാലേട്ടൻ പ്രവാസിയാണ് . അവിടെ ട്രക്ക് ഡ്രൈവർ ആണ് പുള്ളി .

ബീന ചേച്ചി സരസയാണ് .ഇപ്പോഴും തമാശ ഒക്കെ പറഞ്ഞു ഇരിക്കുന്ന ജോളി ടൈപ്പ്.ഞാൻ കിഷോറിന്റെ വീട്ടിൽ പോകുമ്പോ സ്നേഹത്തോടെ പെരുമാറും, ഭക്ഷണം തരും. അന്നൊന്നും ബീന ചേച്ചി ഉള്ളിൽ കാമം മുടി വെച്ച് നടക്കുന്ന ഒരുവളാണെന്നു എനിക്ക് തോന്നിയിട്ട് പോലുമില്ല . സമൂഹത്തിൽ ചിലർ അങ്ങനെ ആണ് പുറമെ നാട്യവും അകത്തു ദുർഗന്ധത്തിന്റെ ചതുപ്പു നിലവും ! എന്നാലും എന്റെ ബീനേച്ചി ഇങ്ങനെ ഒക്കെ ഉണ്ടോ ആളുകള് ! പുറമെ പൂത്തിരി ആണെങ്കിലും ഉള്ളിൽ എരിഞ്ഞു പൊട്ടുന്ന നാടൻ ഗുണ്ട് തന്നെ !

ബീന കാണാൻ നമ്മുടെ നടി സോനാ നായരേ പോലെ ആണ് . ഏതാണ്ട് ശരീര പ്രകൃതവും അങ്ങനെയൊകെ തന്നെ . അത്യാവശ്യം തടി ഒകെ ആയി അഴകാർന്ന മുലകളും പുറത്തൊട്ടല്പം തള്ളി നിൽക്കുന്ന ചന്തികളും . അധികവും നൈറ്റിയും ചുരിദാറും ആണ് വീട്ടിൽ ധരിക്കുന്നത് . പിന്നെ പിന്നെ ഞങ്ങള് വിലക്കപ്പെട്ട കനി തേടിയ ആദവും ഹവ്വയും ആയി പിറന്ന പടി ഒന്നിച്ചു ഉണ്ടിട്ടും ഉറങ്ങിയിട്ടും കാമസല്ലാപങ്ങൾ നടത്തിയിട്ടുമുണ്ട് . അപ്പോഴും ബീന ചേച്ചി നല്ല വീട്ടമ്മ ആയിരുന്നു കേട്ടോ …കിഷോറിന് ഞാൻ മരിച്ചു പോയ ഉണ്ണീടെ ക്ളോസായ ഫ്രണ്ടും !

Leave a Reply

Your email address will not be published.