ഇക്കയുടെ ഭാര്യ 12 [മാജിക് മാലു]

Posted by

ഇക്കയുടെ ഭാര്യ 12 – NEW BEGINNING
Ikkayude Bharya Part 12 | Author : Magic Malu


ഗോവയിലേക്ക് പോകും വഴി ഷഹനാസ് എന്നോട് പറഞ്ഞു അവളുടെ വീട്ടിൽ കയറിയിട്ട് പോവാം എന്നും, പോകും വഴി തന്നെ ആണെന്നും. ഞാൻ ഓക്കേ പറഞ്ഞു അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ഷഹനാസിന്റെ വീട്ടിൽ എത്തി, ഒരു ഉൾ ഗ്രാമം ആയിരുന്നു അത്, അതികം ജനവാസം ഒന്നും ഇല്ലാത്ത ഒരു ഡാമിന്റെ അടുത്ത് ആയിരുന്നു ഷഹനാസിന്റെ വീട്, തൊട്ടടുത്തു ഒന്നും വേറെ വീടുകൾ ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് എനിക്ക് സമാധാനം ആയി. അങ്ങനെ അവളുടെ ഉമ്മ തസ്ലീമ ഞങ്ങളെ സ്വീകരിച്ചു, ഷഹനാസ് എന്നെ അവർക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തി. അവൾ തസ്ലീമ യോട് നടന്ന കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ പറഞ്ഞു തസ്ലീമ ഞെട്ടി, പക്ഷെ ഉള്ളിൽ സന്തോഷം ആയിരുന്നു തന്റെ ജീവിതം നശിപ്പിച്ച സേട്ട് നോട്‌ മകൾ പ്രതികാരം ചെയ്ത ഒരു സന്തോഷം അവരുടെ ഉള്ളിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു.
തസ്ലീമ അമ്മായി പറഞ്ഞു, പെട്ടെന്ന് എടുത്തു ചാടി ഒന്നും ചെയ്യേണ്ട എന്നും തത്കാലം ഗോവയിലേക്ക് ഒന്നും പോവണ്ട ഇവിടെ തന്നെ നിന്നോളാനും, ആദ്യം ഷഹനാസിന് എതിർപ്പ് ആയിരുന്നെങ്കിലും പിന്നീട് പെട്ടന്ന് മുംബൈയില് ചെന്നാൽ അർമാൻ ഡൌട്ട് അടിക്കുമോ എന്ന് സംശയിച്ചു ഏതായാലും ഇപ്പോൾ സേഫ് ഇവിടെ തന്നെ ആണ് എന്ന് എന്നോടും അവൾ പറഞ്ഞു, ഞാൻ ഓക്കേ പറഞ്ഞു. അങ്ങനെ ഞാനും ഷഹനാസും ഗോവയിലേക്ക് ഉള്ള യാത്ര തത്കാലം നിർത്തി വെച്ചു അവിടെ അവളുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ കഴിയാന് തീരുമാനിച്ചു. ഡാമിന്റെ താഴ്‌വര ആയത് കൊണ്ട് ആളുകൾ കുറഞ്ഞ പ്രദേശം ആയിരുന്നു അത്, പിന്നെ വിദ്യാഭ്യാസവും സാമ്പത്തികവും ആയി വളരെ പിന്നോക്കം നിൽക്കുന്ന സ്ഥലം തമിഴ് നാട് കേരള ബോർഡറിൽ എവിടെയോ ആയിരുന്നു . അതുകൊണ്ട് തന്നെ പോലീസിനും മറ്റും കണ്ടു പിടിക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ട് ആയിരിക്കും എന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു സമാധാനം ഉണ്ടായിരുന്നു.
തസ്ലീമ ഞങ്ങൾക്ക് ഫുഡ്‌ ഉണ്ടാക്കുന്ന തിരക്കിൽ ആയി, ഷഹനാസ് എന്നോട് നമുക്ക് ഒന്ന് ഫ്രഷ് ആയി വരാം എന്ന് പറഞ്ഞു. അങ്ങനെ ഞാനും ഷഹനാസും അവളുടെ വീടിനു അടുത്ത് ഉള്ള പുഴക്കരയിൽ പോയി. അവൾ സ്ഥിരം കുളിക്കുന്ന ഏരിയ ആണെന്നും നല്ല തണുത്ത വെള്ളം ആണെന്നും പിന്നെ വള്ളികളും ചെടികളും കൊണ്ട് മൂടിയ ഒരു സ്ഥലം ആയത് കൊണ്ട് നല്ല പ്രൈവസി ആണെന്നും അവൾ എന്നോട് പറഞ്ഞു. ഞാൻ ആ വെള്ളത്തിൽ കാൽ കുത്തി നല്ല തണുപ്പ് ഉള്ള വെള്ളം.
ഷഹനാസ് : – ആശാനെ, ഡ്രസ്സ്‌ അയിച്ചു ഇറങ്ങിക്കോ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.