എന്‍റെ സജിനചേച്ചി 2 [അരൂണ്‍]

Posted by

എന്‍റെ സജിനചേച്ചി 2

Ente Sajina Chechi Part 2 | Author : Arun

Previous Part

 

അങ്ങനെ ഞാനും ചേച്ചിയും കൂടി സ്കൂളിലേക്ക് യാത്ര തിരിച്ചു…വീട്ടില്‍ നിന്നും കഷ്ടിച്ച് 1 കിലോമീറ്റര്‍ ദൂരമേ സ്കൂളിലേക്ക് ഉള്ളൂ..ഒരു റബ്ബര്‍ തോട്ടത്തിലൂടെ നടന്നാല്‍ പെട്ടെന്ന് സ്കൂളില്‍ എത്താം എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് നമ്മള്‍ സ്ഥിരമായി അതുവഴിയാ പോകാറുള്ളത്.ഇത്തവണ കാലവര്‍ഷം നേരത്തെ എത്തും എന്ന് തോന്നുന്നു…രാവിലെ തന്നെ നല്ല മഴക്കാറ്.മറ്റന്നാള്‍ മുതല്‍ ഒാണപ്പരീക്ഷ തുടങ്ങുകയാ..ഞാന്‍ നന്നായി പഠിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ടീച്ചര്‍മാര്‍ക്ക് എന്നെ വല്യ കാര്യമായിരുന്നു.ചേച്ചിയും ക്ലാസ്സ് ടോപ്പറായിരുന്നു.

തലേദിവസം ഉറക്കൊഴിഞ്ഞതിന്‍റെ ക്ഷീണം കാരണം രണ്ടുപേരുടെ മുഖത്തും നല്ല ക്ഷീണം ഉണ്ടായിരുന്നു.ഒരുവിധം നമ്മള്‍ സ്കൂളില്‍ എത്തി.വൈകിട്ട് കാണാം എന്ന് പറഞ്ഞ് നമ്മള്‍ നമ്മുടെ ക്ലാസ്സുകളിലേക്ക് പോയി.എനിക്കാണേല്‍ ആദ്യമായി ഒരു പെണ്ണിന്‍റെ ചൂടറിഞ്ഞ സുഖമായിരുന്നു.മാത്രവുമല്ല എന്‍റെ കുണ്ണക്ക് നല്ല വേദനയുമുണ്ടായിരുന്നു.രാത്രിയിലെ കാര്യം ഒാര്‍ത്തപ്പോള്‍ തന്നെ കുണ്ണ കമ്പിയാവാന്‍ തുടങ്ങി.
എന്‍റെ ക്ലാസ്സ് ടീച്ചറുടെ പേര് കവിത.നമ്മുടെ പ്രീയപ്പെട്ട കവിത ടീച്ചര്‍.എല്ലാവരോടും നല്ല പെരുമാറ്റം.കാണാന്‍ നല്ല സുന്ദരി.29 വയസ്സ് പ്രായം.ഭര്‍ത്താവ് പട്ടാളക്കാരന്‍.ഒന്നാം ക്ലാസ്സില്‍ പഠിക്കുന്ന ഒരു കുട്ടിയുണ്ട്.വീട് നമ്മുടെ നാട്ടില്‍ തന്നെ.എന്‍റെ വീട്ടില്‍ നിന്നും ഒരു 15 മിനിട്ട് ദൂരം പോയാല്‍ ടീച്ചറുടെ വീടെത്തും.ടീച്ചറെ കാണാന്‍ സിനിമാനടി അനുശ്രീയെ പോലെയാ..എട്ടാം ക്ലാസ്സില്‍ ആയത് കൊണ്ടോ ..

അതോ കുണ്ടനടിയില്‍ മാത്രം ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചത് കൊണ്ടോ ഞാന്‍ ടീച്ചറെ ഇതുവരെ മറ്റൊരു രൂപത്തില്‍ കണ്ടിരുന്നില്ല.മാത്രവുമല്ല എന്‍റെ അമ്മയുടെ അടുത്ത കൂട്ടുകാരി കൂടിയായിരുന്നു ഈ ടീച്ചര്‍.ടീച്ചര്‍ സ്കൂളില്‍ വരുമ്പോള്‍ എന്നും സാരി മാത്രമേ ഉടുക്കാറുള്ളൂ.ശരീര ഭാഗങ്ങള്‍ ഒക്കെ മറച്ച് ഡീസന്റായി നടക്കുന്ന ടീച്ചറെ എല്ലാവര്‍ക്കും വല്യ കാര്യവുമായിരുന്നു.ടീച്ചര്‍ക്ക് ഒരു ചേച്ചിയുണ്ട്.വനിതാ പോലീസ് ആയി ജോലി ചെയ്യുന്നു.ആ ചേച്ചിയുടെ ഭര്‍ത്താവ് എക്സൈസ് വകുപ്പില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്നു.എല്ലാവരുടെയും വീട് അടുത്തടുത്ത് തന്നെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.