ടീച്ചറും സാറയും 3 [Black Forest]

Posted by

ടീച്ചറും സാറയും 3

Teacherum Sarayum 3 Author : BLACK FOREST

Previous Parts  CLICK HERE 

 

ആദ്യമേ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു ഇത്രയും വൈകിയതിന് എഴുതുന്നില്ല എന്ന്  കരുതിയതാണ് സമയം കിട്ടിയപ്പോൾ ശ്രമിക്കുന്നു എന്ന് മാത്രം .ആദ്യത്തെ പാർട്ടിന് ലഭിച്ച പിന്തുണ കഴിഞ്ഞ ലക്കത്തില് ലഭിച്ചില്ല പ്രോത്സാഹനം ഇല്ലെങ്കിൽ തുടർന്നെഴുതാൻ പ്രചോദനം ഉണ്ടാവുമോ എന്നറിയില്ല

സാറയും ലക്ഷ്മിയും ഓരോന്ന് പറഞ്ഞു സമയം തള്ളിനീക്കി വൈകിട്ടോടെ ടീച്ചർ തിരിച്ചെത്തി , വന്നതും സാറയെകൊണ്ട് നല്ലോണം ഒന്ന് നക്കികണം എന്ന് കരുതി വന്ന ടീച്ചറിന് നിരാശപ്പെടേണ്ടി വന്നു ലക്ഷ്മിയെ കണ്ടതും അതുവരെ ഉണ്ടായിരുന്ന പ്രസരിപ്പും ചുറുചുറുക്കും ടീച്ചർ പോലുമറിയാതെ എവിടെയോ പോയിമറഞ്ഞു .ഗേറ്റ് തുറന്നു അകത്തുകയറിയ ടീച്ചറുടെ മുഖത്തു വന്ന ഭാവങ്ങൾ ലക്ഷ്മി സസൂക്ഷ്മം നോക്കി പ്രസന്നവതിയായി വന്ന ‘അമ്മ മ്ലാനമായ മുഖത്തോടു കൂടി അകത്തേക്ക് കയറിയപ്പോൾ ലക്ഷ്മിക്ക് അല്പം വിഷമം ഉണ്ടായി സാറയും അത് ശ്രദ്ധിച്ചു .

സാരമില്ല അമ്മയുടെ വിഷമം നമ്മൾ രണ്ടാളുംകൂടി മാറ്റില്ലെ

എന്നാലും ‘അമ്മ കൊതിച്ചു വന്നതാ

അല്പം കൊതി ഉണ്ടാവട്ടെ എന്നാലേ സുഖം ശരിക്കു അനുഭവിക്കാൻ കഴിയു

ടീച്ചർ ഫ്രഷ് ആയി വസ്ത്രം മാറി വന്നു , ലക്ഷ്മി അമ്മക്ക് ചായ നൽകി മൂവരും ചായ കുടിച്ചു ഡൈനിങ്ങ് ടേബിളിൽ ഇരുന്നു .നിശബ്ദതയ്ക്കു വിരാമമിട്ടു സാറതന്നെ  തുടങ്ങി

‘അമ്മ ഞങ്ങൾ ഒന്ന് ലക്ഷ്മിയുടെ വീടുവരെ പോയിട്ടുവരാം

ഹ്മ്മ് എന്ത് പറ്റി

Leave a Reply

Your email address will not be published.