അപ്പുവും പ്രിയയും 2 [Indira ps]

Posted by

അപ്പുവും പ്രിയയും 2

Appuvum Priyayum Part 2 | Author : Indira ps | Previous Part

ചെറിയമ്മ

അപ്പു :അന്ന എന്റെ മോൾ വന്ന് അടുത്തിരി..
പ്രിയ : പ്പോ… എനിക്ക് വേറെ പണിയുണ്ട്..
ഇത് കേട്ടതും അവളെ കൈയിൽ പിടിച്ച് വലിച്ച് അവന്റെ മേത്തോട് വീഴ്ത്തി..
സോഫയിൽ ചാരികിടക്കുന്ന അവന്റെ നെഞ്ചിൽ അവളുടെ പളുങ്ക് മുല വന്ന് അമർന്നിരുന്നു.. രണ്ടുപേരും മുഘാമുഖം നോക്കി.. മെല്ലെ അവൻ അവളുടെ ചുണ്ടിൽ ഒരു മുത്തം കൊടുത്തു..
കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞ നാളു തൊട്ടേ രഘുവിന്റെ പേരിനു വേണ്ടിയുള്ള പണ്ണൽ കൊണ്ട് തൃപിതി പെട്ടു നടന്ന പ്രിയക്ക് ഇന്ന് സുന്ദരനും സുമുഖനായ അപ്പുവിനേ അവൾക്ക് അവളുടെ കുറെ നാളായി അടക്കി വെച്ച കഴപ്പിനെ ശമിപ്പിക്കാൻ ഇന്ന് കിട്ടും എന്ന് ഓർത്തപ്പോ അവൾക്ക് മകൾ മുൻപിൽ ഇരിക്കുന്ന കാര്യം പോലും ഓർക്കാൻ താൽപ്പര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല

അപ്പു വീണ്ടും ചുണ്ട് അടുത്തേക്ക് കൊണ്ടുവന്നതും പ്രിയ ചാടികേറി അവന്റെ ചുണ്ട് വായിലാക്കി നുണയാൻ തുടങ്ങി.. ആ നേരം ചിന്നു ടീവി ഓഫ്‌ ചെയ്യാൻ എണീച്ചു.. അവർ വേഗം അകന്നു മാറി സോഫയിൽ ഇരുന്നു.. ചിന്നു പ്രിയയോട് ഉറക്കം വരുന്നു അമ്മ… ഞാൻ ഉറങ്ങാൻ പോവുകയാ എന്ന് പറഞ്ഞു റൂമിലേക്ക്‌ പോയി.. ചിന്നു പോയതും പ്രിയയെ ചുംബിക്കാൻ വീണ്ടും ചെന്ന അവനോട്
പ്രിയ : നീ റൂമിലേക്ക്‌ ചെല്ല്… ഞാൻ ഒന്ന് ഫ്രഷായിട്ട് ..മോൾ ഉറങ്ങി എന്നും ഉറപ്പുവരുത്തിട്ട് മുറിയിലേക്ക് വരാം..
എന്ന് പറഞ്ഞ് അവന്റെ നനഞ്ഞ ചുണ്ടിൽ ഒരു മുത്തം കൊടുത്തിട്ട് അവൾ എണീച്ചു പൊയി…

അവൻ മുറിയിൽ ചെന്നിരുന്ന് ഓരോന്ന് ഓർത്തുകൂട്ടി.. പണ്ട് ചിന്നു ചെറുതായിരുന്നപ്പോ അവന്റെ മുന്നിൽ ഇരുന്ന് മുല പുറത്തിട്ട് ചിന്നുവിന് പാല് കൊടുക്കുന്നതും,ഒരുമിച്ച് നഗ്നരായി കുളിച്ചിരുന്നതും എല്ലാം… ഒരു ദിവസം അപ്പു പ്ലസ്‌ടു ന് പഠിക്കുന്ന സമയം കുറച്ച് അകലെ ഉള്ള ഇവരുടെ മാമന്റെ മകളുടെ കല്യാണത്തിന് പോയപ്പോ..കല്ല്യാണ തലേന്ന്.. അപ്പു ഫ്രഷ് അവൻ വേണ്ടി ബാത്റൂമിൽ കയറി വസ്ത്രം അഴിച്ചു കുളിക്കാൻ ആയി തുടങ്ങിയതും കതകിൽ അഭാര മുട്ടൽ…
“ആരാ “

Leave a Reply

Your email address will not be published.