പള്ളിപ്പെരുന്നാൾ [Muyalundappi]

Posted by

പള്ളിപ്പെരുന്നാൾ

Pallipperunnal | Author : Muyalundappi

 

എന്റെ പേര് സർഷീൻ,എന്റെ കോളേജ് പഠിക്കുന്ന ടൈമിലെ ഒരു സംഭവം പറയാം…

ആദ്യ വ൪ഷം ബി എക്ക് പഠിക്കുമ്പോഴാണ് ഫെയ്സ്ബുക്ക് തുടങ്ങുന്നത്…. അന്നേരം തന്നെ ആദ്യം തന്നെ സജഷനിൽ വന്ന ഒരു പെൺകുട്ടിക്ക് റിക്വസ്റ്റ് അയച്ചു,അവളും തുടക്കക്കാരിയായിരുന്നു… അതുകൊണ്ട് അപ്പോഴത്തെ ആകാംക്ഷയിലും മറ്റും റിക്വസ്റ്റ് ആക്സപ്റ്റ് ചെയ്തു…ആകാംക്ഷക്ക് കാരണം അന്ന് ഫെയ്സ്ബുക്ക് ഒക്കെ വന്ന് തുടങ്ങുന്നതേ ഉള്ളൂ… റിക്വസ്റ്റൊക്കെ വളരെ വിരളമാണ്…

അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ പരിചയപ്പെട്ടു.. അവൾ ബി എക്ക് ചേർന്നതേ ഉള്ളൂ… ഞങ്ങൾ നല്ല ഫ്രണ്ട്സായി..താമസിക്കാതെ പ്രണയവുമായി…രണ്ട് പേരും ഒന്ന് പ്രണയിക്കാൻ കൊതിച്ച് നടക്കുന്നവരായതുകൊണ്ട് അതിലേക്ക് വഴിമാറാൻ അധികം സമയമൊന്നും എടുത്തില്ല… അകലെ ഒന്നുമല്ല വീട്… എങ്കിലോ അടുത്തുമല്ല.. ബസ് കേറി ഒരു അര മണമക്കൂറിനുള്ളിൽ എത്താകുന്ന ദൂരമേ ഉള്ളൂ ഞങ്ങൾ തമ്മിൽ.. പക്ഷെ ഞങ്ങൾ കാണാൻ തിടുക്കം കൂട്ടിയതേ ഇല്ല.. കാണണമെന്നാഗ്രഹം ഉണ്ടെങ്കിലും അത് പറയാനുള്ള ധൈര്യം ഇല്ലായിരുന്നു…

മുഖപുസിതകത്തിലൂടെ എനിക്ക് അവളുടെ ഫോട്ടോ അയച്ച് തന്നിരുന്നു…അത്ര അധികം സൗന്ദര്യമുള്ളവളൊന്നുമല്ല.. എങ്കിലും കാണാൻ തരക്കേടില്ല.. വെളുത്തമുഖം പക്ഷെ ചെറിയ ചെറിയ കുഴികളും മുഖക്കുരുവും ഒക്കെ അങ്ങിങ്ങായിട്ടുണ്ട്… പക്ഷെ കീഴ് ചുണ്ട് നല്ല മധുരനാരങ്ങ പോലെ ച്ചിരി തടിച്ചതും മേൽചുണ്ട് പച്ചമുളക് പാതിയിൽ കീറിയ പോലെ നേർത്തതുമായി നല്ല ഭംഗിയിൽ,കണ്ടാൽ ഒരു തൂവലുകൊണ്ട് മെല്ലെ മെല്ലെ ആ ചുണ്ടിലെ നനവ് ഒപ്പിയെടുക്കാൻ തോന്നും…. അത്ര മനോഹരമായിരുന്നു.. ചുരിദാറിന്റെ പുറത്തേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്ന മുലകളോ ചന്തിയോ ഒന്നും തന്നെ അവൾക്കില്ല..എങ്കിലോ നന്നെ ഒട്ടിയതുമല്ല.. ഒരു പതിനേഴുകാരിക്ക് വേണ്ടതൊന്നുമില്ല എന്ന് തീർത്ത് പറയാൻ പറ്റത്തിലെങ്കിലും നെഞ്ചോട് ചേർത്ത് നിർത്തിയാൽ നെഞ്ചിടിപ്പേറ്റാൻ പാകത്തിലുള്ള ഒരു മുഴപ്പ് നെഞ്ചിൽ തട്ടും… മധുരസ്വപ്നങ്ങളുമായി ഒന്ന് രണ്ട് കൊല്ലം കടന്നു പോയി.. ഒരിക്കൽ പോലും കാണാതെ… എനിക്ക് 22ഉം അവൾക്ക് പത്തൊൻപതും പ്രായമായി… അതിനിടക്ക് പലപ്പോഴും കാണാൻ ആഗ്രഹം അറിയിച്ചെങ്കിലും നടക്കാതെ പോയി… അവൾക്ക് അവസരം കിട്ടുമ്പോൾ എനിക്ക് മറ്റെന്തെങ്കിലും തിരക്കുകളായിരിക്കും… എനിക്ക് അവസരം കിട്ടുമ്പോൾ അവൾക്കും…

Leave a Reply

Your email address will not be published.