ഉമ്മയും മോളും 3 [മാജിക് മാലു]

Posted by

ഉമ്മയും മോളും 3
Ummayum Molum Part 3 Breaking Lifes | Author : Magic Malu

Previous Parts


പണികഴിഞ്ഞു, ഷഹനാസ് വേഗം തന്നെ കുളിച്ചു ഒളി കാമറ എല്ലാം മാറ്റിവെച്ചു വേഗം വന്നു ബെഡിൽ കിടന്നു, ഉറങ്ങികിടക്കുന്ന അർമാനെ അവൾ കുലുക്കി വിളിച്ചു, അവൻ നല്ല ഉറക്കം തന്നെ അങ്ങനെ ഷഹനാസ് അല്പം വെള്ളം എടുത്തു അവന്റെ മുഖത്തു തെളിച്ചു. എന്നിട്ടും അവൻ ഉറക്കപിച്ചു പറഞ്ഞു എന്നല്ലാതെ എണീറ്റില്ല. പിന്നെ ഷഹനാസ് ആ ശ്രമം ഒഴിവാക്കി, അവൾ അവിടെ തന്നെ നന്നായി പുതച്ചു കിടന്നു ഉറങ്ങി, സലീം സേട്ട് ന്റെ ആന കുണ്ണ കയറി ഇറങ്ങിയത് കാരണം അവളുടെ കുണ്ടിക്ക് നല്ല വേദന ഇപ്പോഴും ഉണ്ടായിരുന്നു അവൾ അതു സഹിച്ചു കൊണ്ട് കിടന്നു ഉറങ്ങി. രാവിലെ തന്നെ ആരോ തട്ടി വിളിക്കുന്നത് കേട്ടു കണ്ണ് തുറന്നു നോക്കിയ ആർമാൻ കണ്ടത് കുളിച്ചു മുടി ഒക്കെ അഴിച്ചിട്ട് ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ഒരു കാമ ദേവിയെ പോലെ തന്നെ നോക്കി നിൽക്കുന്ന ഷഹനാസിനെ ആയിരുന്നു. ആർമാൻ പതുക്കെ ബെഡിൽ എഴുന്നേറ്റ് ഇരുന്നു, അവനു എന്തോ വല്ലാത്ത ഒരു ഹാങ്ങ്‌ഓവർ ആയിരുന്നു, അവൻ ഷഹനാസിനെ നോക്കി, അവൾ അവനോടു ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ചോദിച്ചു.
ഷഹനാസ് :- നല്ല ആളാ കേട്ടോ?!! ഇങ്ങനെ കിടന്നു ഉറങ്ങരുത്. ഒന്നുമില്ലെങ്കിലും നമ്മുടെ ആദ്യ രാത്രി അല്ലായിരുന്നോ?!.


അർമാൻ :- (അവൻ തല പിടിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു ) ശഹ്ഹ് എനിക്ക്…. എനിക്ക് ഒന്നും ഓർമയില്ല ഷാന…. എന്തോ ഒരു പെരുപ്പ് പോലെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.