കാർത്തുച്ചേച്ചി 5 [ഋഷി]

Posted by

കാർത്തുച്ചേച്ചി 5

Kaarthu Chechi Part 5 | Author : Rishi

Previous Parts

 

മോളെ വിട്ടിട്ട് തിരിച്ചു വന്ന് കുളിച്ചു തല തുവർത്തിക്കൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ ചന്ദ്രിക മൂളിപ്പാട്ടു പാടി. ഗോപി! മടിയിലിരുത്തി ഓമനിക്കാനാണു തോന്നുന്നത്. അവന്റെ ചുവന്ന ചുണ്ടുകൾ! കുറുമ്പൻ ചെക്കനാണ്. അന്നു ട്രെയിനിൽ വെച്ചവൻ എവടൊക്കെയാ കേറിപ്പിടിച്ചേ! ചാൺ കൊടുത്താൽ മുഴമളക്കും! അവൾക്ക് ചിരി വന്നു. ഉം.. വരട്ടെ, നോക്കാം. കെട്ടിയവൻ സ്ഥലത്തില്ല. മോളെ തിരിച്ചു കൊണ്ടുവരാൻ പോണം. ആ, രണ്ടു മൂന്നുമണിക്കൂറൊണ്ട്. ഏതു വേഷം വേണം? അവളൊന്നു ശങ്കിച്ചു. പിന്നെയൊരു നേർത്ത കയ്യില്ലാത്ത വെളുത്ത ബ്ലൗസും, വെളുത്ത സാരിയും വലിച്ചുടുത്തു.. ഇത്തിരി അലങ്കോലമായി ഇരിക്കട്ടെ! ഉള്ളിലെ ബ്രായും വയറും, ഇടുപ്പിലെ കൊഴുപ്പുമെല്ലാം കാണാം. ചെക്കനെയൊന്നു വട്ടുപിടിപ്പിക്കണം!

മുടിയിൽ കാറ്റുപിടിച്ചപ്പോൾ ഗോപി സ്കൂട്ടറിന്റെ വേഗം കൂട്ടി. ഇന്നലെ പ്രീതിച്ചേച്ചി തന്ന ഉമ്മയുടെ മധുരമുള്ള നനവ്.. അവൻ പിന്നെയും കവിളിൽ തലോടി. കാലത്തേ പുട്ടും അമ്മയുടെ സ്പെഷ്യൽ മൊട്ടക്കറിയും മൂക്കുമുട്ടെ അകത്താക്കാൻ ബാലൻ കാണുമെന്നവൻ കരുതി. വിളിച്ചപ്പോൾ തേങ്ങയിടീക്കാൻ പോയിരിക്കുന്നു. കുറച്ചു കാശു തടയുന്ന കാര്യമാണെന്നാണ് ബാലൻ പറഞ്ഞത്.

പോസ്റ്റോഫീസിന്റെ വളവും കഴിഞ്ഞ് ലൈബ്രറിയിലെ പാർക്കിങ്ങിൽ ബാലൻ പറഞ്ഞുതന്നപോലെ വണ്ടിയൊതുക്കിയിട്ട് ഗോപിയിറങ്ങി നടന്നു. പ്ലാവു വളർന്നു നിഴലിട്ട വീടിന്റെ ഗേറ്റു തുറന്ന് അകത്തേക്ക്… നെഞ്ചിടിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ചന്ദ്രികച്ചേച്ചി വന്നോളാൻ ഫോണിൽ പറഞ്ഞിട്ടും എന്തോ അത്രയ്ക്കങ്ങു റിലാക്സു ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നില്ല.

വരാന്തയിൽ കയറിയപ്പോൾ തട്ടി കൊണ്ടു മറച്ച ഇടത്തിൽ കസേരയിലിരിക്കുന്നു, ചന്ദ്രികച്ചേച്ചി! ഇങ്ങു വാടാ. ചേച്ചിയെണീറ്റു. അലസമായി ഉടുത്ത വെളുത്ത സാരിയും കൊഴുത്ത മുലകൾ പാതിയും കാണാവുന്ന, കയ്യില്ലാത്ത ബ്ലൗസും. നീ കാലത്തേ വല്ലതും കഴിച്ചോ? അവർ സാരിയുടെ പല്ലുവെടുത്ത് അവന്റെ മുഖവും കഴുത്തും തുടച്ചു. വെയർത്തു നാശായി ചെറുക്കൻ! നീയിവിടിരി. അവരവനെ ഒരു ഡബിൾ സെറ്റിയിലിരുത്തിയിട്ട് ഫാനിട്ടു. പിന്നെയകത്തേക്കു പോയി. ചേച്ചിയുടെ ഇളകിമറിയുന്ന ചന്തികളും നോക്കി ഗോപി അവിടെയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *