ഉമ്മയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ 2 [WH]

Posted by

ഉമ്മയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ 2

Ummayude Aagrahangal Part 2  | Author : WH

Previous Parts

 

ആദ്യഭാഗം നന്നായെന്ന് അഭിപ്രായം വന്നത് കൊണ്ട് ഞാനീ റിയൽ കഥയുടെ ബാക്കി എഴുതുന്നു.കൂടുതൽ വിശദീകരിച്ചു എഴുതാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട്.

പിന്നീട് ആഴ്ചയിൽ മൂന്ന് തവണ വീതമെങ്കിലും സുബൈർ വന്നു കൊണ്ടിരുന്നു. അയാൾ വരുന്നത് എനിക്ക് ഭയങ്കര സന്തോഷം ഉള്ള കാര്യമായിരുന്നു.എന്തെങ്കിലും പലഹാരങ്ങൾ കിട്ടും, കളിയും കാണാം.പക്ഷെ ഉറങ്ങാതെ പിടിച്ചു നിൽക്കുക എന്നത് വലിയ പാടായിരുന്നു. സുബൈർ തോന്നുമ്പോൾ ഒക്കെയാണ് വരിക, ചിലപ്പോ 11 മണി കഴിയും.ഉമ്മ വേറെ ആരെയും ഇതിനിടയിൽ വിളിച്ചു കയറ്റിയില്ല.നാട്ടിൽ കാണുന്ന എല്ലാത്തിനെയും വിളിച്ചു കളിപ്പിക്കുന്ന പറവെടി ഒന്നുമല്ല ഉമ്മ.നല്ല സ്വഭാവം ആണ്, പക്ഷെ പത്ത് കൊല്ലത്തോളം സെക്‌സിൽ നിരാശയുമായി നടന്ന ഒരു പെണ്ണിന്റെ വികാരം അങ്ങനെ അടക്കി വക്കാൻ കഴിയുന്നതല്ല. നാസില ആണുങ്ങളെ പണിയാൻ എടുക്കുന്നതിന് ചില കണ്ടിഷൻസ് ഒക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നു.ഇത്തിരി വൃത്തിയും വെടിപ്പും ഉള്ളവരെ മാത്രേ എടുക്കൂ, വിചിത്രമായ ഒരു സംഗതി എന്തെന്നാൽ ആ സമയത്തൊക്കെ മുസ്ലിങ്ങൾക്ക് മാത്രമേ ഉമ്മ കളിക്കാൻ കൊടുക്കുമായിരുന്നുള്ളൂ..ആൾ വലിയ മത വിശ്വാസി ആയിരുന്നു, കാമം അടക്കി വക്കാൻ മാത്രം കഴിയുമായിരുന്നില്ല.. സുബൈറിന് വേറെ ഭാര്യ ഒക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നു.ഒരു ദിവസം റോഡിൽ ഭാര്യയുമൊത്ത് നടക്കുന്നത് കണ്ടു.പെണ്ണുംപിള്ള അല്പം തടിച്ചിട്ടാണ്, ചരക്ക് തന്നെ.സുബൈർ കുടിയും പെണ്ണ് പിടിയും ഒക്കെയായി നടക്കുന്ന ഒരു കൂലി വേലക്കാരൻ ആണെന്ന് ഞാൻ മനസ്സിലാക്കി.ഒരു കടയുടെ മുന്നിൽ വച്ചാണ് ഉമ്മ സുബൈറിനെ കണ്ടു വശീകരിച്ചത്. കടയിൽ നിന്ന് സാധനങ്ങൾ വാങ്ങി നടന്നു പോവുകയായിരുന്ന നാസിലയെ സുബൈർ കണ്ടു.സഞ്ചിയുടെ ഭാരത്തിൽ കൈ കഴച്ചു ഉമ്മ അത് റോഡിൽ വച്ചു.തന്റെ നാട്ടിലെ പുതിയ ചരക്കിനെ കണ്ട സുബൈർ തക്കം മുതലാക്കി അടുത്തേക്ക് ചെന്നു.
“ഈ സഞ്ചി ഇത്തിരി പൊക്കി തലയിൽ വച്ചു തരോ കാക്കാ”
ഒരു കള്ളച്ചിരിയോടെ ഉമ്മ സുബൈറിനോട് ചോദിച്ചു.കേൾക്കേണ്ട താമസം അയാൾ രണ്ട് കൈ കൊണ്ട് താങ്ങി സഞ്ചി തലയിൽ വച്ചു കൊടുത്തു.ഉമ്മ കൈകൾ ഉയർത്തി താങ്ങി പിടിച്ചു. സൈഡിൽ നിന്നുള്ള ഉമ്മാന്റെ 34 ഇഞ്ച് മുലയുടെ കാഴ്ച്ച കണ്ട് സുബൈർ വെള്ളമിറക്കി.അത് കണ്ട ഉമ്മ ഒരു ചിരി കൂടി പാസാക്കി നടന്നു. പര്ദക്കുള്ളിൽ കയറിയിറങ്ങണ ചന്ദികൾ കൂടി കണ്ടതോടെ സുബൈർ നാസിലയെ മനസിൽ പണ്ണാൻ തുടങ്ങി.കൂട്ടുകാരോട് തിരക്കി ഭർത്താവ് ഇല്ലാത്ത കൊച്ചാണ് അതെന്ന് മനസിലാക്കി.പിറ്റേന്നു രാത്രി തന്നെ ഞങ്ങൾ ഉറങ്ങിയ ശേഷം ഉമ്മയെ വാതിലിൽ തട്ടി വിളിച്ചു.താബുക്ക് കട്ട കൊണ്ടുള്ള ദ്വാരമിട്ട ഭിത്തിയാരുന്നു ഇറയത്തിന്. അതിലൂടെ നോക്കിയ നാസില കണ്ടത് തന്റെ കാമശമനിയുമായി നിൽക്കുന്ന സുബൈറിനെ ആയിരുന്നു.ഉമ്മയുടെ അന്നത്തെ അവസ്‌ഥ വച്ച് സുബൈറിനെ മിണ്ടാൻ പോലും സമ്മതിക്കാതെ കുണ്ണ പിടിച്ചു പൂറിൽ വപ്പിച്ചു കാണാനാണ് സാധ്യത.

Leave a Reply

Your email address will not be published.