എളേമ്മെടെ വീട്ടിലെ സുഖവാസം 3 [ വിനയൻ ]

Posted by

എളേമ്മെടെ വീട്ടിലെ സുഖവാസം 3

Elemmede Veetile Sukhavaasam Part 3 | Author : Vinayan

Previous Parts

 

 

അവൻ അവളുടെ ശരീരത്തിലെ പൊടിക ൾ തട്ടി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു എന്തൊരു മുഴു ത്ത ചന്തി കളാണ് എളെമ്മെടത് …….. അ വൾ പറഞ്ഞു മോനിഷ്ഠായോ എന്റെ ച ന്തികള് ! ഹും…….. അടിപൊളി അല്ലേ ! അ വന്റെ കറുത്ത ചെറു രോമങ്ങൾ നിറഞ്ഞ വിരിമാറിൽ അവൾ തന്റെ മുഴുത്ത മുല തടങ്ങൾ ചേർത്ത് നിന്നു ……… അവളുടെ ഇരു ചന്തികളെയും മൃദുവായി തഴികികൊ ണ്ട് അവളുടെ കപോലങ്ങളിൽ തന്റെ അധരങ്ങൾ ചേർത്ത് അവൻ പറഞ്ഞു … എന്തൊരു സോഫ്റ്റ് ആണ് എളെമ്മെ അതു ങ്ങൾക്ക്‌ ……… കളിക്കിടയിൽ എന്നെ നീ കുനിച്ചു നിർത്തിയപ്പോൾ ഞാൻ പെട്ടെന്ന് ഓർത്തുപോയി ഇനി എന്റെ കുണ്ടിക്ക്‌ ക യറ്റാൻ ആയിരിക്കുമോ എന്ന് ഞാൻ ഭയ ന്നു …… എളെമ്മക്ക് ഇഷ്ടം അല്ലേ അവി ടെ ചെയ്യാൻ ? …….. ഇതുവരെ ചേട്ടൻ എ ന്നെ അവിടെ ചെയ്തിട്ടില്ല ! ആത്മ ഗദമെ ന്നപോലെ അവൾ മുറ് മുറുതൂ ……..
ചെയ്യാ നുള്ള ഇടത്ത് പോലും മര്യാദക്ക് ചെയ്തു തരുന്നില്ല പിന്നേണ് അവിടെ ….. ഒരു ദിവ സം നമുക്ക് അവിടെ ചെയ്യണം കേട്ടോ …… ഇൗ സെയ്ഫ് ടയിം കഴിയുന്നത് വരെ മോ ൻ എളെമ്മെടെ പൂറ്റിൽ തന്നെ ചെയ്യണം ഓരോ കളിയുടെയും അവസാനം നിന്റെ കുണ്ണ പാല് എന്റെ ഗർഭാശയ മുഖത്തേക്ക് ശക്തിയോടെ ചീറ്റൂമ്പൊഴുള്ള ആ ഒരു സുഖം ഉണ്ടല്ലോ അത് അനുഭവിച്ചു തന്നെ അറിയണം….. അത് കഴിഞ്ഞു നോക്കാം കുണ്ടിയിലെ കളി …. അവന്റെ മു ഴുത്ത് നിന്ന കുണ്ണയെ വലതു കയ്യിൽ എടു ത്തു അവളെ കാണിച്ചുകൊണ്ട് അവൻ ചോതിചു ……… എളെമ്മക്ക് പേടി ഇല്ലെ ഇവനെ കുണ്ടിക്ക്‌ കേറ്റുംമ്പോൾ …… എന്തിനാ പേടി! എളെമ്മെ വേദനിപിക്കാ തെ ചെയ്യാൻ എന്റെ മോൻ മിട് മിടുക്കനല്ലെ ! …….
അവർ പൂർണ്ണ നഗ്നരായി കുളത്തിന രികിലേക്ക് വന്നു ….. അവളെ അവൻ കുളത്തിനു പുറത്തെ പടവിൽ ഇരുത്തി പടവിൽ ഇരുന്ന സരിത തന്റെ ഇരു കൈകളും മുകളിലേക്ക് ഉയർത്തി തന്റെ കേശഭാരതെ മുകളിലേക്ക് ചുറ്റി വച്ചു….. അപൊഴേക്കും അവൻ ബക്കറ്റിൽ വെള്ളമെടുത്ത് അവളുടെ ഇരു ചുമലിലൂടെ ഒഴിച്ച് പൊടി കഴുകി കള ഞ്ഞു ……
വീണ്ടും ബക്കറ്റിൽ എടുത്ത വെള്ളവുമായി പൂർണ്ണ നഗ്നനായി അവൾക് മൂന്നിൽ നിന്ന അവന്റെ അരകംബിയായ കുണ്ണയെ അൾ വലതു കൈ കൊണ്ട് പിടിച്ചു ഉഴിഞ്ഞു ……. സെക്കന്റുകൾ കുള്ളിൽ പൂർണ്ണ രൂപത്തിൽ എത്തിയ അവന്റെ മുഴുത്ത കുണ്ണ അവളുടെ മുഖത്തിന് ലംബമായി വെട്ടി വെട്ടി നിന്നു …….
പിങ്ക് നിറത്തിലുളള പവിഴാധരങ്ങൾ വിടർത്തി ഇരു കൈ കൾ കൊണ്ടും കുണ്ണയെ പിടിച്ച അവൾ അതിൻറെ മൂക്കാൽ ഭാഗത്തോളം തന്റെ വായ്ക്കുള്ളിലാക്കി അവൾ ഊബാൻ തുടങ്ങി …… ഇരു കൈകൾ കൊണ്ട് അവളുടെ തലയിൽ പിടിച്ച് അവൻ തന്റെ അരകെട്ടിനെ മുറുകെ പിടിച്ച അവളുടെ അധരാങ്ങൾ ക്കിടയിലേക്ക് പതിയെ ചലിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു……
ഇടക്ക് കുണ്ണയെ പുറത്തേക്ക് എടുത്ത് അതിൻറെ മകുടത്തിൽ തന്റെ നാവു കൊണ്ട് ഉഴി ഞ്ഞും നക്കിയും അവന്റെ കാമവികാരതെ പതിയെ ഉണർത്തി കൊണ്ടിരുന്നു …… കുനിഞ്ഞ്‌ അവളുടെ കവിളും അധരങ്ങളും ചുംബിച്ചു …….. ഇളം കരിക്ക് പോലെ തെറിച്ചു നിന്ന അവളുടെ കുച ദ്വായ ങ്ങളെ ഇരു കൈകൾ കൊണ്ട് ഞെക്കി പിഴിഞ്ഞ് മുലകണ്ണൂ കളെ ഉറിഞ്ചി വലി ച്ചു കുടിച്ചു ……..
അപൊഴോക്കെ ഇടതു കൈ കൊണ്ട് അവനെ മറോട് ചേർത്ത് വലതു കൈ കൊണ്ട് അവന്റെ കുലച്ചു നിന്ന മുഴുത്ത കുണ്ണയെ അവൾ തന്റെ മൃദുലമായ കൈ കൊണ്ട് മുറുകെ പിടിച്ചു തോലിച്ചടിച്ച് കൊണ്ടിരുന്നു ……. അവൻ അവൾക്ക് മുന്നിൽ കുന്തിച്ചിരുന്നു ഉരുണ്ടു കൊഴുത്ത തുടകൾ അകത്തി കവ പൊളിച്ചു അല്പം മുന്നിലേക്ക് തന്റെ അരകെട്ട് നീക്കി ഇരുന്നു ……… വിടർന്ന പൂർചുണ്ടുകൾ ക്കിടയിൽ പുറത്തേക്ക് തള്ളി നിന്ന അവളുടെ ഓമന കാന്തിനെ അവൻ തൻറെ അധരങ്ങൾ ചേർത്ത് മൊത്തി വലിച്ചു …….

Leave a Reply

Your email address will not be published.