അഭൗമ സുന്ദരി അമ്മ 1 [Jins]

Posted by

അഭൗമ സുന്ദരി അമ്മ 1

Abhauma sundari Amma | Author : Jins

 

രണ്ടു വർഷത്തോളമായി ഞാൻ കമ്പികഥകളുടെ ആരാധകനായിട്ടു. ഇന്ന് നിഷിദ്ധ സംഗമം കഥകളോടാണ് താല്പര്യം. പ്രത്യേകിച്ച് അമ്മക്കഥകൾ. കാരണം ഒരുവൻ അവന്റെ ആദ്യ ലൈംഗികബന്ധം അവന്റെ അമ്മയുമായിട്ടാണ് നടത്തിയിയത് എങ്കിൽ ആ ആദ്യ സംഗമത്തിലേ  അവൻ സംഭോഗ സുഖം മുഴുവൻ അനുഭവിച്ചിരിക്കും. ഹാ ആ സുഖം അനുഭവിച്ചു തന്നെ അറിയണം. അറപ്പില്ലാതെ ഒരു പുരുഷന് സ്ത്രീയുടെ എല്ലാം ശരീരഭാഗങ്ങളും ആസ്വദിക്കണമെങ്കിൽ അത് അമ്മയുടെ മാത്രമായിരിക്കണം.

ഞാൻ ജിൻസ്. കോട്ടയം ജില്ലയുടെ കിഴക്കൻ മേഖലയിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിലാണ് ജനിച്ചത്. അത് 25 ഉം 19 ഉം വയസു പ്രായം മാത്രമുള്ള അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും. എനിക്ക് ഓർമ വെച്ചപ്പോൾ മുതൽ അച്ഛൻ വിദേശത്താണ്. അമ്മയാണ് തനിക്കെല്ലാം. 2 വർഷത്തിലൊരിക്കൽ വിരുന്നു വരാറുള്ള ഒരു മാമൻ മാത്രമായിരുന്നു ആദ്യമൊക്കെ അച്ഛൻ. പക്ഷേ പിന്നീടാണ് അച്ഛന്റെ മണലാരണ്യത്തിലെ കഷ്ടപ്പാടാണ് താനനുഭവിക്കുന്ന എല്ലാ  സൗഭാഗ്യങ്ങളുടെയും ഉറവിടം എന്ന് മനസ്സിലായത്. ഏകദേശം 8 -)0 ക്ലാസ്സിലെത്തിയതുമുതൽ ലൈംഗികത എന്നിൽ പൊട്ടിമുളചു തുടങ്ങിയിരുന്നു. അതിലെവിടെ ഞാൻ തിരിഞ്ഞാലും 31-32 വയസുള്ള അമ്മയുടെ മുഖവും ശരീരവുമായിരുന്നു എന്ന് മാത്രം. അതിനു തൊട്ടു മുൻപുള്ള അച്ഛന്റെ വരവ് ആദ്യം എന്നിൽ ഭയമായിരുന്നു ജനിപ്പിച്ചത്.

ധാരാളം സമ്മാനങ്ങളടങ്ങിയ പെട്ടിയുമായി അച്ഛന്റെ വരവ് തന്നെ വളരെ സന്തോഷിപ്പിച്ചു അമ്മയെയും. അച്ഛന്റെ സമ്മാനങ്ങൾ കണ്ടു കൊതിതീരാതെ എവിടെയോ കിടന്നു മയങ്ങിപ്പോയി. എപ്പോഴോ തന്റെ സ്വപ്നങ്ങളിൽ നിന്നും ഞെട്ടി ഉണർന്നപ്പോൾ താൻ കിടക്കുന്നതു സോഫയിലാണെന്നറിഞ്ഞു. മുൻപും അങ്ങിനെ ഉറങ്ങിപ്പോയിട്ടുണ്ട്. പക്ഷേ. ഉണർന്നപ്പോൾ ഓർമ വന്നത് അച്ഛനെയാണ്. ചുറ്റും നോക്കുമ്പോൾ ഇരുട്ടിനെ കീറിമുറിച്ചു അമ്മയുടെ റൂമിന്റെ ചാരിയിട്ട വാതിലിനിടയിലൂടെ കടന്നു വന്ന പ്രകാശ കിരണങ്ങൾ ആശ്വാസമായി. അമ്മയുടെ അടുത്തുപോയി കിടക്കാം എന്ന് കരുതി വാതിലിനടുത്തെത്തിയപ്പോഴാണ് അവിടെ നിന്നും ഉയരുന്ന ശബ്ദങ്ങൾ കേട്ടത്. അമ്മയുടെ റൂമിൽ അമ്മയോടൊത്തു എന്നും താനാണല്ലോ ഉറങ്ങാറ്. ഇന്നെന്താണവിടെ. വാതിൽപ്പഴുതിലൂടെ നോക്കാനനും അപ്പോൾ മനസ്സ് പറഞ്ഞത്. അങ്ങിനെ നോക്കിയതും താൻ ഞെട്ടിയോ. ഞെട്ടി കാരണം അവിടെ കണ്ട കാഴ്ച തന്നെ. തങ്ങളുടെ കട്ടിലിൽ അമ്മയതാ നൂൽ ബന്ധമില്ലാതെ മലർന്നു കിടക്കുന്നു. വായുവിലേക്ക് ഉയർന്നു നിൽക്കുന്ന കാലുകൾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.