ഞാനും അനിയത്തിയും [Mahesh]

Posted by

ഞാനും അനിയത്തിയും

Njaanum Aniyathiyum Part 1 | Author Mahesh

 

ഹായ് പ്രിയ വായനക്കാരെ എല്ലാവര്ക്കും എന്റെ നമസ്കാരം

എന്റെ പേര് മഹേഷ് 28 years ഒരു പ്രൈവറ്റ് കമ്പനിയിൽ മാനേജർ ആയി വർക്ക് ചെയുന്നു എന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടായിട്ടുള്ള കുറച്ചു അനുഭവങ്ങൾ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നു  കുറ്റങ്ങളും കുറവുകളും ഉണ്ടാവും എഴുത്തിൽ ദയവായി ക്ഷമയോടെ വായിക്കണം എന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു

അതികം പറഞ്ഞു ബോറടിപ്പിക്കുന്നില്ല കാര്യത്തിലേക്കു കടക്കുന്നു

എന്റെ വീട്ടിൽ ഞാനും അച്ഛനും അമ്മയും അനിയത്തിയും അടങ്ങുന്നതാണ് എന്റെ കുടുംബം അച്ഛൻ ഡൽഹിയിൽ ചെറിയ ബിസ്സിനസ്സ് ചെയുന്നു ‘അമ്മ ഒരു പ്രൈമറി സ്കൂൾ ടീച്ചർ ആണ് അനിയത്തി ഇപ്പോ  എം എ ചെയ്യുന്നു

വീട്ടിൽ എന്നെ മഹി എന്നാണ് വിളിക്കുന്നത് അനിയത്തിയുടെ പേര് ആതിര ‘അമ്മ നിർമല അച്ഛന്റെ പേര് പ്രസാദ്  അച്ഛൻ ഡെൽഹിയിൽ നിന്ന് മാസത്തിൽ അവസാനത്തെ ശനിയും ഞായറും മാത്രെമേ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാവാറുള്ളു ആ ദിവസങ്ങൾ ഞങ്ങൾ ക്കു ശരിക്കും ഉത്സവം പോലെയാണ്  അച്ഛൻ തിരിച്ചു പോയാൽ ആ വിഷമം മാറാൻ രണ്ടു മൂന്നു  ദിവസം എടുക്കും എല്ലാം കൊണ്ട് ഒരു സന്തുഷ്ട കുടുംബം എന്ന് തന്നെ പറയാം

ഞാൻ പറയാൻ പോവുന്നത് ഒരു അഞ്ചു വര്ഷം മുമ്പുള്ള കഥയാണ്  അന്ന് ഞാൻ ഡിഗ്രി ഒകെ കഴിഞ്ഞു ഒരു ജോബ് അന്വേഷിച്ചു നടക്കുകയാണ് ചെറിയ കാറ്ററിങ്  വർക്കുക ൾക്കൊക്കെ പോയി അത്യാവശ്യ വട്ട ചിലവിനുള്ള കാശൊക്കെ ഉണ്ടാക്കി അടിച്ചു പൊളിച്ചു നടക്കുന്ന സമയം വീട്ടിൽ പട്ടിണി അല്ലങ്കിലും നമ്മളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് വീട്ടുകാരോട് ക്യാഷ് ചോദിക്കുന്നത് മോശമാണ് എന്ന ചിന്താഗതിക്കാരനാണ് ഞാൻ  അച്ഛൻ അന്നും മാസത്തിൽ മാത്രേ വീട്ടിൽ വരാറുള്ളൂ അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഞാനും അമ്മയും അനിയത്തിയും തമ്മിൽ നല്ല കൂട്ടായിരുന്നു അനിയത്തിയോട് അടികൂടിയും കൂട്ടുകൂടിയും ഒകെ സന്തോഷത്തോടുകൂടി പോയിരുന്ന കാലം

Leave a Reply

Your email address will not be published.