ഗൾഫ് റിട്ടേൺ 5 [Arjun]

Posted by

ഗൾഫ് റിട്ടേൺ 5

Gulf Return Part 5 | Author : Arjun | Previous Parts

 

തന്റെ നെഞ്ചിൽ ഒരു തീവ്ര സുരതാലസ്യത്തിൽ മയങ്ങുന്ന അമ്മ. അത് തന്റെ ജീവിതത്തിലെ ആദ്യാനുഭവവും അമ്മയുടെ ജീവിതത്തിലെ വളരെ വലിയ ഒരു ഗ്യാപ് നു ശേഷവുമുള്ള സുഖാനുഭവവും.

അമ്മുക്കുട്ടി…. ഞാൻ വിളിച്ചു. ഉം? …. എന്റെ അമ്മുക്കുട്ടി സുഖിച്ചോ?  ഉം…. പിന്നെ…. ഇങ്ങിനെ ഒരു സുഖം എനിക്കെന്റെ ജീവിതത്തിൽ ആദ്യമാണ്…. അതെന്താ?  അതങ്ങിനെയാണ്. നിന്റെ അച്ഛനു ഊണും ഉറക്കവും പോലെ ഒരു ചടങ്ങായിരുന്നു എന്നെ ചെയുന്നത്. പക്ഷേ ഒരു പിന്നെന്തു കൊതിക്കുന്നോ അതെനിക്ക് എന്റെ പൊന്നുമോൻ ഇന്ന് നൽകിയതാണ്. അപ്പോൾ അമ്മക്ക് അച്ഛന്റെ പിരിയലിനു ശേഷം ഇത് ചെയ്യാൻ തോന്നിയിട്ടില്ലേ. ഉണ്ടു. ഏതായാലും ഉള്ളപ്പോഴും തോന്നിയിട്ടുണ്ട്. അപ്പൊഴമ്മ? അപ്പോഴൊക്കെ ഞാൻ തനിയെ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ ചെയ്യും. അപ്പൊഴാമ്മക്കു സുഖം കിട്ടുമോ. സുഖമെന്ന് പറയാൻ വയ്യ.

ഒരാശ്വാസം അത്രമാത്രം. ഇക്കാലത്തു അമ്മ വേറെ ആരിൽ നിന്നെങ്കിലും ഇത് കിട്ടിയിരുന്നെങ്കിൽ എന്ന് ഓർത്തിട്ടുണ്ടോ. ഉണ്ടു. നല്ല സ്മാർട്ട്‌ ആയിട്ട്ള്ളവരെ ഒക്കെ കാണുമ്പോൾ അമ്മ അത് സ്വപ്നം കണ്ടിട്ടുണ്ട്. അപ്പൊഴമ്മ എന്താ ചെയുക?  അതൊക്കെയുണ്ട്. പറയമ്മേ. ഞാൻ പറഞ്ഞില്ലേ തനിയെ ചെയ്യും. തനിയെ എന്താ ചെയുക?  തനിയെ വിരൽ ഒക്കെ ഇടും. പിന്നെയോ?  പിന്നെ…. പറയമ്മേ…. ശി പോടാ… pls. അമ്മേ, ബ്രിൻജോൾ ബനാന  ക്യൂകമ്പർ ഒക്കെ. അമ്മ ഇത് ചെയുന്നത് സ്വപ്നം കാണാറുണ്ടോ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.