നിഹാസിൻറെ ഡയറി കുറിപ്പുകൾ 3 [അജ്ഞാതൻ]

Posted by

നിഹാസിൻറെ ഡയറി കുറിപ്പുകൾ 3

Nihasinte Dairy Kurippukal Part 3 bY അജ്ഞാതൻ 

Previous Parts Click here

 

നിഷിദ്ധ സംഗമവും സ്വവർഗ്ഗവും ഉണ്ടാകും  ഇഷ്ടം  ഇല്ലാത്തവർ പ്ലീസ് സ്റ്റെപ് ബാക്ക് ………….

പിറ്റേന്ന് രാവിലെ ലേറ്റ് ആയിട്ടാണ് എണീറ്റത് , റംലയും ഉമ്മയും അടുക്കളയിൽ പണി ചെയ്യുന്നുണ്ട് ഉപ്പ ഇരുന്നു പത്രം വായിക്കുന്നു , ഉപ്പ വന്നോ അപ്പോൾ ഇനി എന്റെ കളികൾ ഒന്നും നടക്കാൻ സാധ്യതയില്ല ഞാൻ മനസ്സിൽ ഓർത്തു .

ഷൈമ താത്തയും റഹിം ഇക്കയും ഏതോ ബന്ധു വീട്ടിൽ പോയി ,എന്റെ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം പട്ടിണി ആയി , റംലയെ കിട്ടും പക്ഷെ ഉപ്പ ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഒരു പേടി ഇനി ഉപ്പയെങ്ങാനും പിടിച്ചാൽ വെട്ടി കൊല്ലും ,വെറുതെ എന്തിനാ ചാവുന്നെ ..

ˇ

എന്നാലും ഇടയ്ക് അവളുടെ കുണ്ടിയും മുലയും ഒക്കെ തഴുകി വിട്ടു .ഞാൻ പതിവുപോലെ ബീഡി വലിക്കാൻ പുഴക്കടവിലേക് പോയി വലിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ ആരോ വരുന്നു അങ്ങോട്ടേക് . സുശീലാന്റി നമ്മുടെ രണ്ടു വീട് അപ്പുറം ഉള്ള വീട്ടുകാർ ആണ് ആന്റിയുടെ മകൻ സുമേഷ് എന്റെ ഒപ്പം പഠിച്ചതാണ് ,ആന്റി ഈ കടവിൽ കുളിക്കാൻ വരുന്നത് ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ല ,അവർ കടവിൽ എത്തി കൈയിൽ ഒരു കെട്ടു തുണിയും ഉണ്ട് . സുശീല ആന്റിയെ പറ്റി പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ആശ ശരത് അതുതന്നെ എല്ലാം ആവശ്യത്തിന് മാത്രം ഉള്ള നാടൻ വീട്ടമ്മ . അധികം ചാടാത്ത കുണ്ടിയും മുലയും പിന്നെ നല്ല ഒതുങ്ങിയ .വയറും,ഐശ്വര്യം ഉള്ള മുഖവും . സാരിയിൽ പോകുന്നത് കണ്ടാൽ നല്ല ചരക് . ഇവരെ ഓർത്തു പണ്ട് പഠിക്കുന്ന കാലത്തു കുറെ വാണം അടിച്ചിട്ടുള്ളതാണ് ഇപ്പൊ പിന്നെ അധികം ആ വീട്ടിലേക് പോകാറില്ല . സുമേഷ് എഞ്ചിനീറിങ്ങിനു പഠിക്കുന്നു അച്ഛൻ ഗൾഫിൽ ആണ് .

സുശീലാന്റി നല്ല ഒതുക്കമുള്ള സ്വഭാവക്കാരിയാണ് എന്നും അമ്പലത്തിൽ എല്ലാം പോകുന്ന ഉത്തമ കുടുംബിനി , അവർ അപ്പോളേക്കും അലക്കാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പുകൾ തുടങ്ങിയിരുന്നു , ചുറ്റും നോക്കി ആരും ഇല്ലന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തിയ ശേഷം നൈറ്റി പൊക്കി പാവാടയുടെ കെട്ടഴിച്ചു ബ്രായ്ക്ക് മുകളിലൂടെ മുലയ്ക് മേലെ കെട്ടി .പിന്നെ നൈറ്റി ഊറി മാറ്റി .ബ്രായുടെ ഹൂക് അഴിച്ചു നൈറ്റി മുലയ്ക് മേലെ പിടിച്ചു ഊരി എടുത്തു , അപ്പൊ ഇടത്തെ മുല കുറച്ചു വെളിയിൽ കാണാൻ പറ്റി ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.