സിന്ധുവും സന്ധ്യയും 2 [രാജീവൻ]

Posted by

സിന്ധുവും സന്ധ്യയും 2

Sindhuvum Sandhyayum Kambikatha Part 2 Author : Rajeevan 

Previous Part | Part 1

 

പൂർണനഗ്നരായി ഞങ്ങൾ മൂന്നു പേരും കുളിമുറിയിലേക്ക് കയറി. ഞാൻ സിന്ധുവിന്റേയും സന്ധ്യയുടേയും ചന്തികളിൽ തഴുകിക്കൊണ്ടിരുന്നു. സിന്ധു ഹീറ്റർ ഓൺ ചെയ്തു ടെലിഫോൺ ഷവർ തുറന്നു. ഇളം ചൂടുള്ള വെള്ളം ഞങ്ങളുടെ ദേഹത്താകെ തെറിച്ചു.

“ആ കുണ്ണക്കുട്ടനെ കുളിപ്പിക്കെടീ..” സിന്ധു സന്ധ്യയോടു പറഞ്ഞു. സന്ധ്യ ഷവറെടുത്ത് എന്റെ കുണ്ണയിലേക്ക് പിടിച്ചു. പിന്നെ സോപ്പു പതപ്പിച്ച് എന്റെ കുണ്ണയേയും ഉണ്ടകളേയും കുട്ടിയെ കുളിപ്പിക്കുന്നതുപോലെ അരുമയായി തേച്ചുകഴുകാൻ തുടങ്ങി. എന്റെ കുട്ടൻ വീണ്ടും ഉഷാറായി എന്നു പറയേണ്ടതില്ലല്ലോ. സത്യത്തിൽ ഏറെ നേരം വടിയായി നിന്ന് എന്റെ കുണ്ണ കടയാനും തുടങ്ങിയിരുന്നു.

പിന്നെ ഞങ്ങൾ സോപ്പെടുത്ത് പരസ്പരം തേച്ചു പതപ്പിച്ചു. സോപ്പുപതയുടെ വഴുവഴുപ്പോടെ ഞങ്ങളുടെ നഗ്നശരീരങ്ങൾ തമ്മിൽ കെട്ടിപ്പുണർന്നു. ആ സുന്ദരിമാരുടെ വയറിലും കുണ്ടിയിലും തുടയിലും എന്റെ കുണ്ണ തെന്നിക്കളിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.

ആ കെട്ടിമറിച്ചിലിനിടയിൽ സന്ധ്യ പെട്ടെന്ന് വഴുക്കി വീഴാൻ പോയി.

വീഴാതിരിക്കാൻ അവൾ കുളിമുറിയുടെ സൈഡിലുള്ള മാർബിൾ പാകിയ തിണ്ടിൽ പിടിച്ച് നിന്നു. ഞാനവളെ അടിവയറിൽ കയ്യിട്ട് താങ്ങി. ആ പോസിൽ സന്ധ്യ കുണ്ടി പൊക്കി മുലകൾ തൂക്കിയിട്ട് നിൽക്കുന്നത് മനോഹരമായ ഒരു കാഴ്ചയായിരുന്നു.

“ ഈ പോസ് കൊള്ളാമല്ലോടീ.. സിന്ധൂ.. നീയും ഇങ്ങനെ നിൽക്ക്”

സന്ധ്യയുടെ അരികിലായി സിന്ധുവും തിണ്ടിൽ കൈ കുത്തി കുണ്ടി കാണിച്ചു നിന്നു.

മത്സരത്തിനു നിൽക്കുന്ന പന്തയക്കുതിരകളെപ്പോലെ ഉരുണ്ട കുണ്ടികളും കാണിച്ചുള്ള ആ സുന്ദരിമാരുടെ നിൽപ്പ് എന്നെ ഹരം കൊള്ളിച്ചു.

സന്ധ്യയൂടെ കുണ്ടിയിൽ ഞാൻ സോപ്പ് പതപ്പിച്ചു. പിന്നെ കുളിമുറിയുടെ ചുവരിൽ ഇടതുകൈ കൊണ്ട് ബാലൻസ് ചെയ്ത് സോപ്പുപതയിൽ മൂടിനിൽക്കുന്ന എന്റെ കുണ്ണക്കുട്ടനെ മനോഹരമായ ആ ഗോളങ്ങൾക്കിടയിലൂടെ അവളുടെ പൂറ്റിലേക്ക് കയറ്റി. വഴുവഴുപ്പുള്ള സുഖത്തോടെ കുണ്ണ സന്ധ്യയുടെ പൂറ്റിലേക്ക് കയറി..

Leave a Reply

Your email address will not be published.