കള്ളിപ്പൂങ്കുയിൽ

Posted by

കള്ളിപ്പൂങ്കുയിൽ

Kalli Poonkuyil

 

സൂര്യ രശ്മികൾ കൊടും ചൂടോടെ ഭൂമിയിലേക്ക് ആഴ്ന്നു ഇറങ്ങി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമയം… മഴക്കാലം ആയിട്ടും നേരിയ തണുപ്പിന്റെ ഒരംശം പോലും ഇല്ലാത്ത മദ്ധ്യാഹ്നം

ആ സമയം ദിവാകരന്റെ വീട്ടിൽ ദിവാകരന്റെയും ശ്രീജയുടെയും ഒറ്റ മോൾ ആയ ഉഷ ഉച്ചയൂണ് കഴിഞ്ഞു തന്റെ മുറിയിലെ കട്ടിലിൽ കിടക്കുകയായിരുന്നു ….

കട്ടിലിൽ മലർന്നു കിടന്നുകൊണ്ട്.. അവളുടെ പാൽകുടങ്ങൾക്കു മുകളിൽ ആയി കൂട്ടുകാരി സമ്മാനിച്ച കൊച്ചുപുസ്തകം പിടിച്ചു ഒരു വാരിക വായിക്കുന്ന ലാഘവത്തോടെ അവൾ വായിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു… അതിലെ ഓരോ രംഗങ്ങളും വായിച്ചു അവളുടെ തേനുറവ ഒഴുകി തുടങ്ങിയിരുന്നു…

വായനയിൽ മുഴുകിയ അവൾ പതുകെ ഒരു കൈ കൊണ്ടു തന്റെ പാവാട മുകളിലേക്ക് തെറുത്തു വെച്ച് .. പിന്നീട് അവളുടെ നനഞ്ഞു ഒട്ടിയ പാന്റിയുടെ പുറംഭാഗത്ത് വിരൽ കൊണ്ടു തഴുകി….. വായന മുറുകും തോറും അവളുടെ തേനുറവ കണ്ണീർ ഒലിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു…. അവളുടെ ഓരോ തഴുകലിനും ആ പാന്റി കൂടുതൽ കൂടുതൽ നനവിൽ കുതിർന്നു കൊണ്ടിരുന്നു…..

അവൾ വിരൽ കൊണ്ട് ആ നനഞ്ഞു കുതിർന്ന ഭാഗം ആ വിള്ളലിലേക്ക് ഇറക്കി…. “””അആഹ് “”എന്നൊരു ശബ്ദം അവൾ അറിയാതെ അവളുടെ ഉള്ളിൽ നിന്നും വന്നു…..

അവളുടെ വിരലിൽ ആ നനവ് പടർന്നു … അവൾ ആ നനഞ്ഞ വിരൽ അവിടെ നിന്നും എടുത്തു മുഖത്തിനു ചേർത്തു അതിന്റെ പശപശപ്പ് വിരലുകൾ കൊണ്ടു ഞെരടി എന്നിട്ട് ആ വിരൽ അവളുടെ ചെഞ്ചുണ്ടുകൾക്കു ഇടയിലൂടെ അവളുടെ കൊഴുപ്പ് നാവിൽ മുട്ടിച്ചു ….. പതിയെ അവൾ ഐസ്ക്രീം നുണയുന്ന ലാഘവത്തോടെ ആ വിരൽ നുണഞ്ഞു…

പിന്നിട് വായന മുറുകിയപ്പോൾ അവൾ തുടകൾ തമ്മിൽ ചേർത്തു… ആ പുസ്തകത്തിലെ കളിവിവരണത്തിൽ നിന്നും അവളുടെ കാമാഗ്നി വർധിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു…. അവളുടെ ഉള്ളിൽ നീരാടി ലയിക്കാൻ ഉള്ള ഒരു പുരുഷന്റെ വീരത്തിനായി അവൾ ആഗ്രഹിച്ചു ….

എങ്ങനെ എങ്കിലും തന്റെ ശരീരത്തിനു ബാധിച്ചിരിക്കുന്ന ഈ കാമാഗ്നിയുടെ കാഠിന്യം കുറയ്ക്കണം എന്ന് കരുതി ആ കഥയിലെ പെണ്ണ് താനാണെന്നു സങ്കല്പിച്ചു കൊണ്ടു അവൾ അവളുടെ കൈ വീണ്ടും അവളുടെ പുഷ്പത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി …

ആ നനഞ്ഞു കുതിർന്ന പുഷ്പത്തിനേ ആവരണം ചെയ്ത അവളുടെ പാന്റിയുടെ പുറത്തു കൂടി അവൾ ആ പുഷ്പ ദളങ്ങൾക്ക് ഇടയിൽ വിരൽ ഓടിച്ചു….

“””അആഹ്ഹ് “””

ആ തുണി കഷ്ണം അവളുടെ വിരലിനൊപ്പം ആ നനവാർന്ന ആഴങ്ങളിലേക്ക് സഞ്ചരിച്ചപ്പോൾ അവളുടെ ഉള്ളിൽ നിന്നും സീൽക്കാരം ഉയർന്നു വന്നു…. കുറച്ചു നേരം അവിടെ അങ്ങനെ ഉഴുതു മറിച്ചു ആ വിരൽ…

അതുകൊണ്ട് ഒന്നും അവളുടെ ചൊറിച്ചിൽ മാറില്ല എന്ന് കണ്ടപ്പോൾ അവൾ ആ ഷഡി ഊരി എറിഞ്ഞു…. .

Leave a Reply

Your email address will not be published.