റംല 1 [Kambi MON]

Posted by

റംല 1

RAMLA 1 AUTHOR KAMBIMON

ഷുക്കൂർ ഗൾഫിൽ പോയിട്ട് ഒരാഴ്ച്ച കഴിഞ്ഞു.വീട്ടിൽ ഉമ്മയും ഉപ്പയും ഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുന്ന അനിയനും പിന്നെ ഷുക്കൂറിന്റെ ഭാര്യ റംലയും.വയനാട്ടിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ ആണ് അവർ താമസം റംലയെ മലപ്പുറത്ത് നിന്നാണ് ഷുക്കൂർ നിക്കാഹ് ചെയ്‌തത്‌.പെണ്ണുകാണൽ ദിവസം റംലയെ കണ്ടു വിറച്ചു പോയതാണ് ഷുക്കൂറിന്റെ സുഹൃത്ത് ഷാഹുലിന്റെ കുണ്ണ,പാലിന്റെ നിറവും ചോര ചുണ്ടും കരിക്ക് വലിപ്പത്തിൽ തൂങ്ങി നിൽക്കുന്ന മുലകളും പുറത്തേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്ന വലിയ കുണ്ടിയും റംലയെ കണ്ടാൽ 35 വയസ്സ് തോന്നിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഒത്ത ചരകാക്കിയിരുന്നു.നിക്കാഹ്ന് ശേഷം ഷുക്കൂറിന്റെ നാട്ടിലെ ചെറുപ്പകാരുടെയും കിളവന്മാരുടെയും ഇടയിൽ വാണ റാണി ആയിരുന്നു റംല.ആദ്യ രാത്രി നിക്കാഹ്ൻറെ ഷീണം കാരണം ഇരുവരും നല്ലവണ്ണം ഉറങ്ങി.രാവിലെ കുളിച്ചു നീല ചുരിദാറും തട്ടവും ഇട്ട് ചായ ആയി വരുന്ന റംലയെ കണ്ട് ഷുക്കൂറിന്റെ സർവ നിയത്രണവും നഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു.റംലയെ കട്ടിലിലേക്ക് ഇരുത്തി ഷുക്കൂർ ചോദിച്ചു എന്റെ മുത്തിന് ഒരു ഉമ്മ തരട്ടെ…..നാണം കൊണ്ട് തല താഴ്ത്തി പോയി റംല
തട്ടം മാറ്റി ചോര ചുണ്ടുകൾ വലിച്ചു ചുംബിച്ചു റംലയെ കട്ടിലിലേക് കിടത്തി ചുരിദാറിന്റെ ടോപ്പ് തല വഴി ഊരി 36’വലിപ്പമുള്ള ബ്രേസിയർ അഴിച്ചു മാറ്റി ആ വലിയ മുലകൾ കൊച്ചു കുട്ടികളെ പോലെ ഊംബി…… ഊംബി…..കുടിച്ചു ഷുക്കൂറിന്റെ പ്രവർത്തിയിൽ റംലയുടെ കാമ കരച്ചിൽ പുറത്തു വന്നു പോയി.ഷുക്കൂർ റംലയുടെ വയറും പൊക്കിലും ഉമ്മ വെച്ചു ചുരിദാറിന്റെ പാന്റും ഷഡിയും താഴേക് മാറ്റി ആ വെളു വെളുത്ത രോമം നിറഞ്ഞ പൂർ കണ്ടു ഷുക്കൂർ ആർത്തിയോടെ നക്കി,ആ പ്രവർത്തിയിൽ റംല ഷുക്കൂറിന്റെ തല പൂറിലേക്ക് വലിച്ചു പിടിച്ചു ആ……….എന്ന് ഉറക്കെ വിളിച്ചു പോയി…!
കുറച്ചു നേരം പൂർ നക്കലിന് ശേഷം ഷുക്കൂർ മുണ്ട് അഴിച്ചു മാറ്റി റംലനോട് വന്ന് തന്റെ ഷഡി അഴിക്കാൻ പറഞ്ഞു,
കടി മൂത്ത് നിൽക്കുന്ന റംല നാണം അഭിനയിച്ചു തല ആട്ടി ഇല്ല എന്ന് ആഗ്യം കാണിച്ചു എന്നാൽ ശുക്കൂർ വിട്ടില്ല..പുര്‍ണ്ണനഗ്നമായി കിടക്കുന്ന റംലയുടെ കൈയിൽ പിടിച്ചു വലിച്ചു ശുക്കൂറിലേക് അടുപ്പിച്ചു.റംലയുടെ മൃദുവായ കൈ ഷഡിക്ക് മുകളിൽ വെപ്പിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published.