അവിഹിത ബന്ധങ്ങൾ 1 [Arjun]

Posted by

അവിഹിത ബന്ധങ്ങൾ 1

Avihitha bandhangal Part 1 Author : Arjun

 

മോളെ എഴുന്നേൽക്ക് 7 മണി കഴിഞ്ഞു. രാവിലെ അമ്മയുടെ വിളി കേട്ടാണ് തുമ്പി ഉണർന്നത്. ഇന്നലെ രാത്രി 3 മണിവരെ തന്റെ കാമുകൻ സാജനുമായി സംസാരിച്ചിട്ട് കിടന്നതായിരുന്നു അവൾ. അടുത്തിരുന്ന മൊബൈൽ എടുത്ത് സമയം നോക്കി, അയ്യോ 7.10 കഴിഞ്ഞു, അവൾ വേഗം എണീറ്റ് അടുക്കളയിലേക്ക് പോയ്‌ അമ്മ ഇട്ടുവെച്ചിരുന്ന ചായ എടുത്ത് ഉമ്മറത്തു പോയിരുന്നു പത്രത്തോടൊപ്പം അല്പാല്പമായി അകത്താക്കി.
ഹായ് തുമ്പി… ഇന്ന് ക്ലാസ്സില്ലേ? റോഡിലൂടെ പോയ അയലത്തെ അരുൺ ചേട്ടൻ ചോദിച്ചു. ഉണ്ട് ചേട്ടാ പോണം.. അവൾ അരുണിനെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു. അരുണിന് ആ ചിരി തന്നെ ധാരാളമായിരുന്നു. തുമ്പി ഒരു സുന്ദരി ആയിരുന്നു. നല്ല വെളുത്ത് മെലിഞ്ഞ ശരീരം, കൂർത്ത മുല, പിൻഭാഗവും അല്പം ഉയർന്നത് തന്നെ. വീട്ടിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ അവൾ ഷാൾ ഇടാറില്ലായിരുന്നു. അരുണിന്റെ വീടിന്റെ തൊട്ടയലത്താണ് അവളുടെ വീടും. അവൾ തുണി അലക്കുമ്പോഴും മുറ്റം അടിക്കുമ്പോഴും അവൻ തുമ്പിടെ കുഞ്ഞി മുലകൾ ഒളിഞ്ഞിരുന്നു ആസ്വദിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. അവന്റെ സ്ഥിരം വാണാറാണി തുമ്പി ആയിരുന്നു. അവളും അമ്മയും മാത്രമാണ് ആ വീട്ടിൽ. അച്ഛൻ ഗൾഫിൽ ആണ്. അവർ ഒരു വീടുപോലെ ആണ്. അരുണിന്റെ വീട്ടിൽ അവന്റെ അച്ഛൻ, അമ്മ, അനിയത്തി അഞ്ജന. അഞ്ജനയും തുമ്പിയും ഫ്രണ്ട്‌സ് ആണ്. അവധി ദിവസങ്ങളിൽ തുമ്പി മിക്കവാറും അഞ്ജനയുമായി അരുണിന്റെ വീട്ടിൽ തന്നെയാവും, അന്നവന് വാണത്തിന്റെ ആഘോഷമാണ്. ലെഗ്ഗിൻസും ടോപ്പും ആണ് അവൾ മിക്കവാറും ഇടുന്നത്, ഷാൾ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് മുലച്ചാലും പിന്നെ ശരീരത്തിന്റെ ഷേപ്പിൽ വെട്ടിയ ടോപ്പും ഇടുമ്പോൾ തുടയും വയറും ഒക്കെ അവനു നല്ലൊരു വിരുന്നായിരുന്നു. രണ്ടുനില വീടാണ് അരുണിന്റേത്. അവർ താഴെ സോഫയിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ മുകളിൽ നിന്ന് നോക്കിയാൽ മുലച്ചാൽ നല്ലപോലെ കാണാനും പറ്റുമായിരുന്നു. അങ്ങനെ അവളെ നോക്കി വാണമടി അവന്റെ സ്ഥിരം ഏർപ്പാടായിരുന്നു. രാത്രികളിൽ അവനു കൂട്ടായി തുമ്പിയുടെ ഷഡ്ഢി അവൻ അടിച്ചുമാറ്റി വെച്ചിട്ടുണ്ട്. അവൾ കഴുകി ഇടുമ്പോൾ എടുക്കുന്നതാണ്. പക്ഷെ അവൾക്ക് സംശയം തോന്നാത്ത രീതിയിൽ അവനൊരു മാന്യനായി നിന്നു. അവർക്കൊരു സഹായി ആണ് അരുൺ. ചില ദിവസങ്ങളിൽ തുമ്പിയെ ബൈക്കിൽ ഇരുത്തി ജംഗ്ഷനിൽ കൊടുവിടുവാനും അവനു ഭാഗ്യം കിട്ടി. പക്ഷെ അവൾക്കൊരു കാമുകൻ ഉണ്ടെന്ന് അവനു അറിയാമായിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് ആ രീതിയിൽ അവളോട് അടുക്കാൻ അവന് സാധിച്ചില്ല. എങ്കിലും അവളുടെ മതിപ്പ് പിടിച്ചുപറ്റാൻ അവൻ ശ്രെമിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.