ഗൾഫിൽ വെടിവെക്കാൻ പോകുംന്നവരോട്

Posted by

ഗൾഫിൽ വെടിവെക്കാൻ പോകുംന്നവരോട്
ബെഞ്ചമിൻ ബ്രോ

ഇതൊരു ഉപദേശം ഒന്നുമല്ല എങ്കിലും നമ്മുടെ വായനക്കാരിൽ നല്ല ഒരു പങ്ക് ഗൾഫിൽ ഉള്ളവർ ആകുമല്ലൊ, അവരിൽ കുറച്ച് പേരെങ്കിലും മസാജ് ചെയ്യാനും കള്ളവെടി വെക്കാൻ പോകുന്നവരും ഉണ്ടാകും. അവരോട് ചിലതു പറയുവാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

2 കോണ്ടം കരുതണം വെടിവെക്കാനായാലും മസാജിനായാലും പോകുമ്പോൾ. ഒരു കാരണവശാലും കോണ്ടം ഇല്ലാതെ വെടികൾക്ക് ഊമ്പാൻ കുണ്ണ വായിൽ കൊടുക്കരുത് എന്നതാണ് ആദ്യമായി പറയുവാൻ ഉള്ളത്.

വെടികളുമായി ആത്മബന്ധത്തിനു പോകരുത് . വെടിവെക്കാൻ വൗർന്നവന്റെ പേഴ്സിലെ പണമാണ് അവരുടെ നോട്ടം. ദാരിദ്രം പറയുന്നതിൽ മുൻ പന്തിയിലാണ് മലയാളി വേടികൾ കളിയുടെ കാര്യത്തിൽ പിന്നിലുമാണവളുമാർ. മര്യാദക്ക് ഒന്ന് ഊമ്പിത്തരാൻ പോലും അവർ തയ്യാറാകില്ല, കുനിഞ്ഞു നിന്ന് കളിക്കാനും മിക്ക അവളുമാർക്കും ബുദ്ധിമുട്ടാണ്. ബോഡി ടു ബോഡി മസാജിലും ഇവർ ഒട്ടും കൊള്ളില്ല. സത്യത്തിൽ മലയാളത്തിൽ സംസാരിക്കുന്നു എന്നതിനപ്പുറം കളിയുടെ കാര്യത്തിൽ പൊതുവെ മലയാളി വേശ്യകൾ കാശുതരുന്നവനോട് ഒട്ടും നീതി പുലർത്തില്ല. അതിനു ബെസ്റ്റ് വിയറ്റ്നാം, തായ്ലന്റ് തുടങ്ങിയ ചില രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ളവരാണ്. ശരീര വലിപ്പം കുറവാകും എന്നതാണ് ഇവരുടെ കാര്യത്തിൽ നമ്മുടെ ഒരു പ്രശ്നം. മലയാളികളെ പുച്ഛമുള്ള ചില രാജ്യക്കാരുണ്ട് അത്തരം തടിച്ചി വെടികളുടെ അടുത്ത് പോകാതിരിക്കുക.

150-200 കൊടുത്ത് നിങ്ങൾ ഒരു വിയറ്റ്നാം, തായ്ലന്റ്, ഫിലിപ്പിനൊ വെടിയെ ഒപ്പിച്ചു എന്ന് കരുതുക. ബോഡി ടു ബോഡി മസാജും, കോണ്ടമിട്ട് വായിലെടുക്കലും, ശരീരം നക്കലും ഒപ്പം രണ്ടു കളിയും അവർ ഭംഗിയായി ആത്മാർഥമായി ചെയ്തു തരും. മലയാളി കൂത്തിച്ചികൾ കുണ്ണ കുലുക്കാൻ പോലും ഒടുകത്തെ ചാർജ്ജ് ചെയ്യും. 100 കൊടുത്താൽ കുണ്ണ കുലുക്കുകയും മുല പിടിക്കുകയും ചെയ്യാൻ സമ്മതിക്കുന്നത് ഏതാണ്ട് ഔദാര്യം പോലാണ്. എന്നാൽ 100 കൊടുത്താൽ മുലകൊണ്ട് മസാജും ഒപ്പം കിടിലനായി ഊമ്പിത്തരുന്നതുൾപ്പെടെ പല ഐറ്റംസ് ചെയ്യും മറ്റുള്ള ടീമുകൾ.

ഇനി മസാജിനു പോയീന്ന് കരുതുക മര്യാദക്ക് മസാജ് ചെയ്യാനും ഈ മല്ലു പൂറിമക്കൾക്ക് അറിയുകയുമില്ല അതിനു തയ്യാറാകുകയുമില്ല. ഹാപ്പി എന്റിംഗ് എന്ന് പറഞ്ഞു കുണ്ണ കുലുക്കിത്തരുന്നതിനു എന്തിനാണ് 50 അല്ലെങ്കിൽ 100 കൊടുക്കുന്നത്? നിങ്ങൾക്ക് സ്വന്തമായി ചെയ്തുകൂടെ? ഹാപ്പി എന്റിംഗ് എന്ന തട്ടിപ്പിനു പണം ചിലവഴിക്കാതിരിക്കുക. എന്റെ സുഹൃത്ത് ചെയ്യുക അവളുമാരെ കോണ്ട് ശരീരത്തിൽ മൊട്ടയുടെ കീഴെ കൂതി ഭാഗത്തൊക്കെ പതുക്കെ തലോടിക്കും.എന്നിട്ട് അവൻ തന്നെ വാണം അടിച്ചു കളയും. ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published.