ഭാര്യയുടെ അവിഹിതം [Asuran]

Posted by

ഭാര്യയുടെ അവിഹിതം

Bharyayude Avihitham Author : Asuran

തങ്ങളുടെ ബന്ധം മറ്റാരും അറിയരുത് എന്ന നിര്ബന്ധത്തിൽ അവർ രണ്ടു പേരും വേറെ വേറെ ആയാണ് ആ ഒഴിഞ്ഞ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയത്. ആദ്യം അവളാണ് ഇറങ്ങിയത്. ഓഫീസിൽ നിന്നും ഓട്ടോറിക്ഷ വിളിച്ചു നേരെ എതിർദിശയിൽ ഉള്ള ബസ് സ്റ്റാൻഡിൽ ചെന്നു അവിടെ നിന്നും ടാക്സി എടുത്തു അവൾ മുൻപേ പറഞ്ഞുറപ്പിച്ച വീട്ടിലേക്ക് ചെന്നു. അവൾ വീട്ടിൽ എത്തിയപ്പോഴേക്കും സ്വന്തം കാറിൽ അവനും വന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു.

അവൻ സ്വന്തം പോക്കറ്റിൽ നിന്നും ചാവിയെടുത്തു വാതിൽ തുറന്നു കൊടുത്തു, എന്നിട്ട് മാറി നിന്നു. തുറന്ന വാതിലിലൂടെ ആദ്യം അവൾ ഉള്ളിലേക്ക് കയറി. അവളുടെ പിന്നാലെ പരിസരം മുഴുവൻ വീക്ഷിച്ചു കൊണ്ട് അവനും ആ മുറിയിലേക്ക് കയറി.

മുറിയിലേക്ക് കയറിയപാടെ മുന്നിൽ നടന്ന അവളെ പിന്നിലൂടെ ചെന്ന് കെട്ടിപിടിച്ചു. അവളുടെ പതുപതുത്ത വയറിൽ അവന്റെ കൈകൾ അമർന്നു. അവൾ ഒരു കള്ളപരിഭവത്തോടെ ചിണുങ്ങി. അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ അപ്പോഴേക്കും അവളുടെ തോളിൽ അമർന്നിരുന്നു. അവളുടെ വെളുത്ത കുർത്തിയുടെ അടിയിലേക്ക് അവൻ കൈയിട്ടിരുന്നു. വലത്തെ കൈയുടെ ചൂണ്ടുവിരൽ അവളുടെ പൊക്കിളിന്റെ ആഴം അളക്കുമ്പോൾ ഇടത്തെ കൈ ബ്രായിനാൽ മൂടപ്പെട്ട മുലയിൽ അമർത്തി. അവളുടെ നഗ്‌നമുലകളെ തഴുകാൻ അവന്റെ മനസ്സ് തുടിച്ചു. ടൈറ്റ് ബ്രാക്കുളിൽ ഇടത്തെ കൈ കേറ്റാൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും നിരാശയായിരുന്നു ഫലം. അവന്റെ നിരാശ തിരിച്ചറിഞ്ഞ അവൾ പിറകിലേക്ക് കൈയിട്ട് ബ്രായുടെ ഹുക്കുകൾ എടുത്ത് മാറ്റി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.