രാധാമാധവം 2 [Madhav]

Posted by

രാധാമാധവം 2

RadhaMadhavam Part 2 | Author : Madhav

Previous Parts | Part 1 |

 

രാധ മുഖം തിരിച്ചു പെട്ടെന്ന് എഴുനേറ്റു. അവർ മോനോട് പറഞ്ഞു. ഞാൻ കുളിപ്പിക്കാം മോനെ. ദേ കഴുത്തൊക്കെ കറുത്തിരിക്കുന്നു. വേണ്ടമ്മേ ഞാൻ കുളിച്ചോളാം. എന്താ നിനക്ക്. നാണമാണോ? ഉം അവൻ മൂളി. പിന്നെ നാണം. അടുത്തകാലം വരെ നിന്നെ ഞാനല്ലേ കുളിപ്പിച്ചിരുന്നത്. നടക്ക്‌ ഞാൻ വരാം. അവൻ ആകെ കൺഫ്യൂഷനിൽ ആയി. അവൻ ബാത്ത് റൂമിലേക്ക്‌ നടന്നു. അകത്തു കയറി ഡോർ അടച്ചു. ത്രീഫോര്ത് അഴിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ ഡോറിൽ മുട്ട് കേട്ടു. അവൻ ടവൽ ചുറ്റി ഡോർ തുറന്നു. അതാ അമ്മ മുൻപിൽ. ചുരിദാർ മാറി ഒരു ലുങ്കി മാറിടത്തിന് മുകളിൽ വെച്ചു അടുത്തിരിക്കുന്നു അമ്മ. വേണ്ടമ്മേ ഞാൻ നന്നായി കുളിച്ചോളാം. ഞാനേതായാലും ഡ്രസ്സ്‌ മാറി. ഇനി ഞാൻ തന്നെ കുളിപ്പിക്കാം മോനെ. അവൻ അര മനസോടെ സമ്മതിച്ചു. ഷവറിനു താഴേക്കു സ്റ്റുൾ വലിച്ചിട്ടു അവനെ അതിലിരുത്തി ഷവർ ഓൺ ചെയ്തു. നല്ല തണുത്ത വെള്ളം അവന്റെ തലയിലൂടെ അവന്റെ ദേഹത്തെല്ലാം പടർന്നു. കുറെ വെള്ളം അമ്മയുടെ ലുങ്കിയും നനച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. അമ്മ ഷവർ പൂട്ടി ആദ്യം തലയിൽ ഷാമ്പൂ തേച്ചു. അമ്മ അവന്റെ തലയിൽ നന്നായി ഷാമ്പൂ മസ്സാജ് ചെയ്തു. വീണ്ടും ഷവർ തുറന്നു തല കഴുകി. പിന്നെ പെർസ്‌ സോപ്പ് അടുത്തു അവന്റെ കഴുത്തിലും ദേഹത്തുമെല്ലാം അമ്മ തേച്ചു. അമ്മയുടെ ബ്രായുടെ വള്ളികൾ ചുമലുകളിലൂടെ കാണാമായിരുന്നു. സോപ്പ് തേക്കുമ്പോൾ അമ്മയുടെ മുലകൾ ലുങ്കിക്കുള്ളിൽ തുള്ളികളിക്കുന്നത്‌ അവൻ നോക്കിയിരുന്നു. അത് അവന്റെ കുട്ടനിൽ തരംഗങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കി തുടങ്ങി. ദേഹത്ത് സോപ്പ് തേച്ചു അമ്മ അവനോടു എഴുനേൽക്കാൻ പറഞ്ഞു. വീണ്ടും ഷവർ തുറന്നു. എടാ ടവൽ അഴിക്കേടാ. അയ്യോ വേണ്ടമ്മേ. എന്തെടാ അമ്മ കാണാത്തതൊന്നും നിനക്കില്ലല്ലോ. അവന്റെ കുട്ടൻ അപ്പോഴേക്കും ഉണർന്നിരുന്നു. അവനു നാണവും. അവൻ അവൻറെ ടവൽ പിടിച്ചു വലിച്ചു. അതഴിഞ്ഞു വീണു. അവന്റെ കുട്ടൻ 90° യിൽ നിൽക്കുന്നു. അമ്മയുടെ കണ്ണുകൾ ഒരു നിമിഷം അവനിലായി. പിന്നെ അമ്മ കണ്ണുകൾ പിൻവലിച്ചു അവനെ തിരിച്ചു നിറുത്തി പുറത്തും ചാംതികളിലുമൊക്കെ സോപ്പ് തേച്ചു. അമ്മയുദ്ധവ കൈ അവന്റെ ചന്തി വിടവിലൊക്കെ ഓടി നടന്നു. പിന്നെ അമ്മ സോപ്പ് എടുത്തു അവന്റെ തുടയിടുക്കിലും അവന്റെ കുടങ്ങളിലും ഒക്കെ തേച്ചു അവന്റെ കുട്ടനിലെത്തി. അവൻ കണ്ണടച്ച് കൈകൊണ്ടു അവനെ മറക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. അമ്മ അവന്റെ കൈ മാറ്റി അവനെ കയ്യിലെടുത്തു സോപ്പ് പതപ്പിച്ചു തേച്ചു മുന്നിലേക്കും പിറകിലേക്കും ആക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.