മാതൃ പരിണയം ഭാഗം 1

Posted by

മാതൃ പരിണയം ഭാഗം 1

Mathruparinayam Part 1 Author : Priya Raavanan

 

ഒരു പാലക്കാട് ഉള്‍നാടന്‍ ഗ്രാമത്തിൽ നടക്കുന്നതായി ഭാവനയില്‍ നെയ്തെടുത്ത ഈ കഥ വെറും ഒരു കഥയായി മാത്രം കാണുക. ആദ്യ പരീക്ഷണം ആണ്..കണ്ടറിയണം വിജയിക്കുമോ എന്ന്

ഉച്ച മയക്കം കഴിഞ്ഞു പ്രിയ കട്ടിലില്‍ നിന്നും പതിയെ എഴുന്നേറ്റു. ക്ലോക്ക് ഇല്‍ സമയം 3 അടിച്ചു പ്രവീണ്‍ സ്കൂളിൽ നിന്നും വരാൻ സമയം ആയിരിക്കുന്നു തൊട്ടടുത്ത് തന്നെ ആണ് സ്കൂൾ നടന്നു വരാവുന്ന ദൂരം പ്രവീണ്‍ +2 വിനു പഠിക്കുക ആണ് പാറി കിടന്ന മുടി വാരി കെട്ടി അവൾ അടുക്കളയില്‍ കയറി ചായ ഇട്ടു മേശപ്പുറത്ത് കൊണ്ട്‌ വച്ചു പ്രവീണിന്റെ റൂമിലേക്ക് കയറി നനയ്ക്കാനുള്ള തുണി എടുക്കുന്ന കൂട്ടത്തിൽ അവന്റെ മേശപ്പുറത്ത് ചാര്‍ജ് വച്ചിരിക്കുന്ന ഫോൺ ചാര്‍ജ് ഓഫ് ചെയ്തു. അപ്പോഴാണ് അവന്റെ ഫോൺ wallpaper പ്രിയയുടെ ശ്രദ്ധയില്‍ പെട്ടത് ഒരു ചുമന്ന ചുരിദാർ ഇട്ടു നില്‍ക്കുന്ന പ്രിയയുടെ ഫുൾ സൈസ് ഫോട്ടോ കഴിഞ്ഞ ശനി അവൾ എടുത്ത പുതിയ ഡ്രസ് ആണ് അത്. അന്ന് അവന്‍ അതിനെ പറ്റി വാ തോരാതെ പുകഴ്ത്തിയിരുന്നു. കൂടാതെ ചുമന്ന ടോപ്പ് ന് വൈറ്റ് ലെഗ്ഗിംഗ്സ് ചേരും എന്ന് അവന്റെ അഭിപ്രായം കേട്ട് ആണ് വാങ്ങിയതും. പക്ഷേ ഇത് ഇവന്‍ എപ്പോഴാണ് ഫോട്ടോ എടുത്തത്. വിജയേട്ടന് തന്റെ ഡ്രസ്സിങ് പറ്റി ഒരു വിചാരവും ഇല്ല അയാള്‍ക്ക് എപ്പോഴും ഓഫീസ് ലുള്ള പെണ്ണുങ്ങളോട് ആണ് താല്‍പര്യം അതൊക്കെ പോട്ടെ എന്നാലും ചെക്കന് അത്രയും ഇഷ്ട്ടപെട്ടുവോ… പ്രിയ ഫോൺ ലോക് മാറ്റുവാന്‍ നോക്കി password ഉണ്ട് ഇനി എന്റെ പേര്‌ ആകുമോ. p r i y a അവൾ ടൈപ് ചെയത് ok അമര്‍ത്തി . പ്രിയയെ ഞെട്ടിച്ചു കൊണ്ട്‌ ആ ഫോൺ ലോക് നീങ്ങി. അവള്‍ക്ക് സന്തോഷം അടക്കാനായില്ല. തന്റെ മോന്‍ ഇത്രയും തന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നുവോ.. അവൾ പതിയെ കട്ടിലില്‍ ഇരുന്നു അവന്റെ ഫോൺ ഇല്‍ ഉള്ള അവളുടെ പല പോസ് ഫോട്ടോ യും നോക്കി സന്തോഷിച്ചു. പെട്ടെന്ന് ആണ് ഒരു ഫോട്ടോ അവളെ ഞെട്ടിച്ചത്. ഒരു ഇളം നീല പാന്റിയുടെ ഫോട്ടോ. അത് അത് അവളുടെ തന്നെ ആണ്. പ്രിയയുടെ കൈ വിറച്ചു. വീണ്ടും അവൾ ഫോട്ടോ നോക്കി. ചുവപ്പ്, മഞ്ഞ, ഓറഞ്ച് അങ്ങനെ അവളുടെ എല്ലാ പാന്റിയുടെയും ഫോട്ടോ അവന്റെ ഫോൺ ഇല്‍ ഉണ്ട്. പ്രിയ ഞെട്ടി പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.