ഞാനും അവളും തമ്മിൽ

Posted by

ഞാനും അവളും തമ്മിൽ

Njaanum Avalum Thammil Author എഴുത്തശൻ

 

കിടക്കയിലേക്ക് വെട്ടം അരിച്ചു കേറി വരുന്നുണ്ട്. രഘു ഗൂഢ നിദ്രയിൽ നിന്നും ഒന്നു ഞെട്ടി എണീറ്റു. അടുത്തു കിടക്കക്കുന്ന നീതുവിന്റെ വലത്തെ മുലയിക്കു പിടിയിക്കും വിധം കൈ തിരിച്ചു വിട്ടു അപ്പോഴാണ് അവൾ ബെഡിൽ ഇല്ലെന്ന് കാര്യം ഓർമയിൽ വന്നത്. “എന്നാലും അവൾ എവിടെ പോയി”. ഇപ്പോൾ ഒരു ഡോക്ടറിന്റെ ഹൗസ് പ്രാക്ടിസ് ചെയുന്ന വീട്ടിൽ സഹായിക്കാൻ പോകുന്ന കാര്യം ഇപ്പോഴാണ് മനസിൽ എത്തിയത്. കാര്യം അവൾ അര നഴ്സ് ആണെങ്കിലും കാര്യം വേറെ ഒന്നും കാണാതെ അവൾ അവിടെ നിക്കില്ല. ആ ഡോക്ടരുടെ നിര് കുറെ അവള് വറ്റിച്ചെടുക്കും. എന്തായാളെന്തു അവള് തന്റെ ഭാര്യ ഒന്നുമല്ലല്ലോ. മുട്ടിയാൽ തുറന്നു തരാൻ വീട്ടിൽ വാതിലും മൂട്ടിൽ പൂറുമുള്ള തനിക്കറിവുന്ന പെണ്ണുങ്ങളിൽ ഒന്ന്.
രഘു സമയം നോക്കി 8 മണി കഴിഞ്ഞു 40 മിനിറ്റു. 9 മണിക്ക് ഡ്യൂട്ടിക്ക് കയറണം. പറഞ്ഞില്ലല്ലോ രഘു സ്ഥലം SI ആണ്. നല്ല ചൂടൻ സ്വാഭാവം. അതിന്റെ പേരിൽ നല്ല തട്ടു കിട്ടിട്ടുണ്ട് പുള്ളിക്ക്; അകത്തിനും ഡെപെർട്മെന്റിന് പുറത്തിനും. പിന്നെപ്പോഴോ നന്നാവാൻ തീരുമാനിച്ചപ്പോൾ ഉടയതമ്പുരാൻ കയോടെ ഈ സ്റ്റേഷനിൽ കൊണ്ടെത്തിച്ചു ഇപ്പോൾ 3 ആഴ്ച ആവും. അതിനിടയിൽ ആണ് നീതുവിനെ വീണ്ടും കാണുന്നെ. നാട്ടിൽ വെച്ചുള്ള പരിചയം ആയിരുന്നു പണ്ട്. SI ആയെന്നു അറിഞ്ഞപ്പോൾ വല്ലാത്ത അടുക്കൽ ആയി ഫോണ് വഴി എപ്പോഴും ബന്ധപ്പെട്ടുകൊണ്ടേ ഇരുന്നു. അപ്പോഴാണ് വിവാഹം കഴിഞ്ഞതും ഡിവോഴ്സ് ആയതും അറിഞ്ഞത്. എല്ലാം പെട്ടെന്ന് നടന്നു. പിന്നെ നാട്ടിൽ നിൽക്കാൻ ആവാതെ എങ്ങോട്ടു വണ്ടി വിട്ടു. കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ പറഞ്ഞു അടുപ്പത്തിലായി. അവള് കൈയിൽ എത്തിയെന്ന് ഒരു പരിധി വരെ പിടികിട്ടി. ഞാൻ ഈ നല്ല നടത്തിപ്പിന് മുൻപ് കസ്റ്റഡിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ഒരു ജൂനിയർ ആർട്ടിസ്റ്റനെ STEPUP വെച്ചു കുറേനാൾ ഓടിയതാണ്. ഇപ്പോൾ അത് കഴിഞ്ഞു ഇപ്പോഴാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.