നീ.ല.ശ 4 [പമ്മന്‍ജൂനിയര്‍]

Posted by

നീ.ല.ശ 4

Ni.La.Sha Part 4 Author പമ്മന്‍ജൂനിയര്‍

Previous Parts

 

അത്താഴം കഴിച്ചപ്പോള്‍ ശശാങ്കന്‍ നീലിമയെ രണ്ട് ദോശയേ കഴിപ്പിച്ചുള്ളു.
”വയറു നിറയ്ക്കണ്ട…”
ശശാങ്കന്‍ പറയുന്നത് കേട്ട് സാകൂതം അവള്‍ ശശാങ്കനെ നോക്കി. മനസ്സില്‍ ഭീതിയും നാണവും കുറ്റൂബോധവും ഉണ്ടെങ്കിലും ശശാങ്കന്റെ വാക്കുകള്‍ കേട്ട് അവള്‍ തന്റെ മനസ്സിനെ ഇന്നത്തെ രാത്രിക്കുവേണ്ടി പ്രത്യേകം മാറ്റിയെടുത്തിരിക്കുകയാണ്.
തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട നീല ചുരിദാര്‍ അവള്‍ കുളികഴിഞ്ഞ് എടുത്തിട്ടിരുന്നു. വിരലുകളില്‍ ലക്ഷ്മിയുടെ ചുവന്ന ക്യൂട്ടക്‌സ് എടുത്തടിച്ചു. സര്‍വ്വാത്മന അവള്‍ തയ്യാറാവുകയായിരുന്നു.
കൈകഴുകിയിട്ട് ശശാങ്കന്‍ ബാത്ത് റൂമില്‍ കയറി.
മുണ്ടുപൊക്കി അണ്ടര്‍വയറിനടിയില്‍ നിന്ന് കുണ്ണപുറത്തെടുത്തു. മെല്ലെ അതില്‍ പിടിച്ച് മനസ്സില്‍ പറഞ്ഞു. നിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ സ്വപ്നം പൂവണിയാന്‍ പോവുന്നു. നീലിമ അനിയത്തിയുടെ ഓമനപ്പൂറിലും ഓമനക്കൂതിയിലും ഇന്ന് നീ ഊളിയിട്ട് നീന്തണം. അതോര്‍ത്ത് നിന്നപ്പോഴേ മൂത്രം ചീറ്റിത്തെറിച്ചു. യൂറോപ്യന്‍ ക്ലോസറ്റിലെ വെള്ളത്തിലേക്ക് തന്നെ ശബ്ദം കേള്‍പ്പിച്ച് ശശാങ്കന്‍ മൂത്രം ഒഴിച്ചു.
നീലീമ അത് ഡൈനിംഗ് ടേബിളിലിരുന്ന് കേട്ടു. ചിരിവന്നു അവള്‍ക്ക് ആന മൂത്രമാണോ ഹഹഹഹ അവള്‍ ഉള്ളില്‍ ചിരിച്ചു.
ഇരുപത് വര്‍ഷത്തോളമായി ശശാങ്കണ്ണന്‍ സെക്‌സ് ചെയ്തിട്ട്. സ്വന്തം ഭാര്യയുണ്ടായിട്ടും അതൊന്നുമില്ലാത്ത അവസ്ഥ. ഇന്ന് രാത്രി ഈ വീട്ടില്‍ താനും ശശാങ്കണ്ണനും മാത്രം. വേറെ ആരും ഒന്നും അറിയില്ല. നീലിമയ്ക്കും ഇപ്പോള്‍ ശശാങ്കന് അടിമയാകുവാനൊരു ആഗ്രഹം. മനുഷ്യനല്ലേ, മനസ്സില്‍ കാമം തോന്നിയില്‍ പിന്നെ ചെയ്യുന്നതെല്ലാം നല്ല ഒന്നാന്തരം കമ്പിയായിരിക്കും.
ശശാങ്കന്‍ പുറത്തിറങ്ങി വന്നു. അയാള്‍ കുണ്ണയെ ശരിക്കും കഴുകി വൃത്തിയാക്കിയിരുന്നു. അണ്ടര്‍വെയര്‍ ഊരി തോളത്തിട്ടാണ് വരുന്നത്.
അത് കണ്ട് നീലിമ ചിരിച്ചു.
”എന്തിനാ പെണ്ണേ ചിരിക്കണത്…”
”അടീലിടേണ്ടതൊക്കെ മോളിലിട്ടേക്കണകണ്ടാണേ…”

Leave a Reply

Your email address will not be published.