എത്ര സുന്ദരമായ ആചാരങ്ങൾ റീലോഡഡ് 4

Posted by

എത്ര സുന്ദരമായ ആചാരങ്ങൾ

റീലോഡഡ് 4

Ethra Sundaramaaya Acharangal Reloaded Part 4

Author പാക്കരൻ | Previous Parts

 

കഥയുടെ കഴിഞ്ഞ ഭാഗം പലർക്കും ഇഷ്ടമായില്ല എന്ന് തോനുന്നു ലൈക്കുകൾ വളരെ കുറവായിരുന്നു . ദയവായി കഥ ഇഷ്ടപ്പെട്ടവർ ഒന്ന് ലൈക്ക്‌ ചെയ്യുക. എന്തെങ്കിലും മാറ്റം വേണമെന്ന് തോന്നുന്നവർ ദയവായി അത് തുറന്ന് പറയുക. നിങളുടെ ലൈക്കും കമന്റുമാണ് എന്റെ ഊർജം. കഴിഞ്ഞ ഭാഗം ലൈക്കും കമന്റും ചെയ്ത എല്ലാവര്ക്കും എന്റെ ഹൃദയത്തിന്റെ ഭാഷയിൽ നന്ദി അർപിക്കുന്നു തുടർന്നും നിങളുടെ സപ്പോർട് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

നന്ദിയോടെ നിങളുടെ സ്വന്തം

പാക്കരൻ

ഞങ്ങൾ രണ്ടും ഞെട്ടി ചാടി എണീറ്റു മിഡി നേരെയാക്കി പുറകിലേക്ക് നോക്കി ദൈവമേ ദാ തൊട്ടു പുറകിൽ ഇന്ദു ടീച്ചർ. ദൈവമേ ടീച്ചർ ഇന്ന് കൊല്ലും.ഞാൻ ടീച്ചറുടെ മുഖത്ത് നോക്കാതെ കുനിഞ്ഞു നിന്നു.

ഒഹ് ഒന്നുമില്ല ടീച്ചർ എന്നും ബാത്‌റൂമിൽ ഒഴിച്ച് മടുത്തു ഇന്നൊന്നു പുറത്തകാമെന്നു വെച്ചു പിന്നെ പരസ്പരം കണ്ടു കൊണ്ട് ഒഴിക്കാൻ ഒരു സുഖം അത്രേ ഉള്ളു സുറുമി ഒരു നാണവും ഇല്ലാതെ പറഞ്ഞു.

ദൈവമേ ഇവൾക്ക് പ്രാന്തായോ ടീച്ചറോട് എന്തൊക്കെയാ പറയുന്നേ. ഞാൻ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു

നന്നായി രണ്ടും കൂടി അപ്പൊ സ്കൂൾ നാറ്റിക്കാൻ ഉള്ള പുറപ്പാടാ. ടീച്ചർ ചിരിച്ചു കൊണ്ട അത് ചോദിച്ചത്. എനിയ്ക്ക് പകുതി സമദാനമായി. രണ്ടും വിളഞ്ഞ വിത്തുകളാണെല്ലോ മിണ്ടാ പൂച്ചെ പൊലിരുന്നിട്ടു ലക്ഷ്മിയും ഉണ്ടല്ലേ ഇതിനൊക്കെ. അല്ല എന്തായിരുന്നു രണ്ടിന്റെയും ഉദ്ദേശം. പെടുക്കൽ മാത്രമാണോ അതോ.

ഓ അങ്ങനെ ഒന്നുമില്ല ആ ബാത്റൂമിലെ നാറ്റമില്ലാതെ കാറ്റൊക്കെ കൊണ്ട് ഒന്ന് സ്വസ്ഥമായി ഒന്ന് പെടുക്കാമെന്നു വച്ചു. ഒരാളെ കാണിച്ചു കൊടുത്തു കൊണ്ട് പെടുക്കുന്ന ഫീൽ ഒന്നറിയാനായിട്ടാ.പിന്നെ ഇവളുടെ പൂറിൽ നിന്ന് വരുന്ന സ്വര്ണധാര ഒന്ന് നേരിൽ കാണുകേയും ചെയ്യാം എന്ന് വച്ചിട്ടാ.

ഞാൻ വന്നത് ബുദ്ധിമുട്ടയോ. നിങ്ങൾ ഒഴിച്ച് കഴിഞ്ഞായിരുന്നോ

അതിനു ടീച്ചർ സമതിച്ചില്ലല്ലോ പാതിയിൽ വെച് അറപ്പിച്ചില്ലേ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.