തെങ്കാശിപ്പട്ടണം 2 [JOE]

Posted by

 തെങ്കാശിപ്പട്ടണം 2

Thenkashipattanam Part 2 Author : JOE

Previous Parts Part 1 

 

കോരിച്ചൊരിയുന്ന മഴ അടുത്തൊന്നും നിൽക്കുന്ന ലക്ഷണമില്ല.ചൂട്‌കാപ്പിയും  രണ്ടുഏത്തപ്പഴവുമായി ലാൽ മുറിയിലേക്ക് കടന്നുചെന്നു.ഒന്നുമാലോചിക്കാതെ കടന്നു ചെന്നതിനാൽ തുണി മാറുന്ന ഗീതുവിനെ അവൻ ശ്രദ്ധിച്ചില്ല.നനഞ്ഞ ഈറനണിഞ്ഞ മുടി അവൾ  തോർത്ത്കൊണ്ട് കെട്ടിവെച്ചിരിക്കുന്നു.ബ്രായുടെ ഹുക് വലിച്ചുകെട്ടുന്നതിനിടെയാണ് മുന്നിലെ കണ്ണാടിയിലൂടെ ലാൽ മുറിയിലേക്ക് കേറി  വരുന്നത്  കണ്ടത്.

ഹുക് ഇടാതെ  മാറുപൊത്തിപിടിച്ചു അവൾ ഞെട്ടിത്തിരിഞ്ഞു .കറുത്ത ബ്രായുടെ സ്ട്രാപ്പ് പുറത്തു അഴിഞ്ഞു കിടന്നു.ഗീതു തന്റെ മുലക്കച്ച ഊരിപ്പോകാതെപിടിക്കാൻ പാടുപെട്ടു.ഇതൊന്നും ശ്രദ്ധിക്കാതെ ലാൽ കാപ്പിയും ഏത്തപ്പഴവും കുനിഞ്ഞു  ടീപ്പോയിൽ  വെച്ചു .

ˇ

“ദാ …ഈ ഏത്തപ്പഴം കഴിക്ക് ..രാവിലെ വീട്ടീന്ന് ഇറ……………….”

ഗീതുവിന്‌ നേരെ ഏത്തപ്പഴം നീട്ടിയപ്പോഴാണ് അവൻ അവളെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നത്.തലമുടി തോർത്ത്കൊണ്ട് കെട്ടിവെച്ചിരിക്കുന്നു.ഒരു മുടിയിഴ മാത്രം സ്വതന്ത്രയായി അവളുടെ നെറ്റിയിലേക്ക് ചാഞ്ഞു കിടക്കുന്നു.അതിൽ നിന്നും  വെള്ളത്തുള്ളികൾ നെറ്റിയിലേക്ക് ഇറ്റുവീഴുന്നു.മാറ് മറച്ചുപിടിക്കാൻ നല്ലോണം കഷ്ട്ടപെടുന്നുണ്ടെങ്കിലും അവളുടെ കൊഴുത്തുരുണ്ട  മുലകൾ ബ്രായുടെ വെളിയിലേക്ക് ചാടാൻ വെമ്പി നിൽക്കുന്നു.ഗീതുവിന്റെ നഗ്നമായ ആലിലവയറും പൊക്കിൾ കിണറും ലാലിനെ മാടിവിളിച്ചു .നനഞ്ഞ തോര്തിനുള്ളിലൂടെ ഗീതുവിന്റെ കറുത്ത പാന്റീസ് ദൃശ്യമായിരുന്നു.

ഇരുവരും ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല.

ഒരു  അഗ്രഹാരത്തിൽ ജനിച്ചു വളർന്ന ഗീതുവിനും തെങ്കാശി ചന്തയിൽ പയറ്റിവളർന്ന ലാലിനുമിടയിൽ  ഒരാഴ്ച്ചകൊണ്ട്  ഉടലെടുത്ത പരിചയമേയുണ്ടായിരുന്നുള്ളു .എന്നാൽ ഇതിനിടയിൽ ഇരുവരും തമ്മിലുണ്ടായിവന്ന  ശത്രുതയും ദേഷ്യവുമൊക്കെ എവ്ടെയോപോയിമറഞ്ഞു.പരസ്പരം തോന്നിയ ഇഷ്ടം എങ്ങനെ പ്രകടിപ്പിക്കുമെന്ന്  ഇരുവർകുമറിയില്ല.

അവർ കണ്ണിൽ കണ്ണിൽ നോക്കി നിന്നു.

പെട്ടന്ന് ലാൽ തന്റെ റോസ് ജുബ്ബയും മുണ്ടും ഊരി കളഞ്ഞു ഷഡി മാത്രമിട്ട് നിന്നു .

Leave a Reply

Your email address will not be published.