മരുഭുമിലെ കുളിർമഴ

Posted by

മരുഭുമിലെ കുളിർമഴ

Marubhoomiyile Kulirmazha Author Kannan

ജോഗിങ് കഴിഞ്ഞു വന്ന ഉമേഷിനെ വരവേറ്റത് വീട്ടിലെ വേലക്കാരി ജാനു (ജാനകിയുടെ തടിച്ചുരുണ്ട നിതംബം ആയിരുന്നു ചെറിയഉരുളി കമഴ്ത്തി വെച്ച കണക്കുള്ള തടിച്ച ഉരുണ്ട വലിയ കുണ്ടി കണ്ടു അവൻ്റെ കണ്ണ് എടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല അവളുടെ നിതംബത്തിൽ ഒന്ന് പിടിക്കാൻ അവൻ്റെ കൈത്തരിച്ചു ചന്തിക്ക് പിടിക്കാൻ അവൻ കൈ ചെന്നു പെട്ടന്ന് ഞട്ടി തിരിഞ്ഞു നോക്കിയ ജാനകി പെട്ടന്ന് ഉമേഷ് കൈ പിൻവലിച്ചു

ഞട്ടി തിരിഞ്ഞ നോക്കി ഉമേഷിനെ കുണ്ടു ജാനകി അമ്പരന്നു

ജാനകി :  കുഞ്ഞേ പേടിപ്പിച്ചു കളഞ്ഞലോ .കുഞ്ഞു എപോവാന്നു

ഉമേഷ് :  ജാനകി ചേച്ചി  കുറച്ചു നാളായാലോ കണ്ടിട്ട് (ജാള്യത മറക്കാൻ ഉമേഷ് ചോദിച്ചു രാജു ഏട്ടൻ പോയോ .ജാനകിയുടെ ഭർത്താവ് ആണ് രാജു ലോറി ഡ്രൈവർ ആണ് മാസത്തിൽ ചുരുങ്ങിയ ദിവസം ആണ് അയാൾ വീട്ടൽ ഉണ്ടാവു  അപ്പോൾ ജാനകി ജോലിക്കു വരാറില്ല വരാൻ  അയാൾ സമ്മതിക്കാറില്ല എന്നത് ആണ് സത്യം അത് ഉമേഷിനു അറിയാം അതിനാൽ ആണ് അവൻ അവളോട് അത് ചോദിച്ചതു )

തേലൊരുനാണത്തോട് അവൾ പറഞ്ഞു അതിയാൻ ഇന്നലെ പോയി കുഞ്ഞേ ജാനു പറഞ്ഞു അവൾ മുഖ0 താഴ്ത്തി പറഞ്ഞു

ഉമേഷ് : ചേച്ചി  അങ്ങ ഷിനിച്ചാലിലോ വലിയ പണിയായിരുന്നാലേ അവൻ അർദ്ധം വെച്ചു പറഞ്ഞു

ജാനകി : ഒന്നും പോകുഞ്ഞെ കളിയാകാതെ

ഉമേഷ്  വിദേശ മലയാളി ചന്ദ്രന്പിള്ളയുടെം  രാമദേവിയുടേം രണ്ടാമത്തെ മകൻ  മൂത്തവൻ രൂപേഷ് ചന്ദ്രന്പിള്ളയുടെ മൂത്തമകൻ അച്ഛൻ്റെ ഒപ്പം വിദേശത്തെ ആണ് ഉമേഷ് 22 വയസ് ഡിഗ്രീ സെക്കൻഡ് ഇയർ വിദ്യാർത്ഥി ആണ് എല്ലാ വിദേശമലയാളികളുടെ മകളെ പോലെ തന്നെ അത്യാവിശം ചുറ്റികളി ഉണ്ടായിരുന്നു എഗ്ഗിലും വെറുതെ വാണം അടിച്ചും കമ്പി വായിച്ചും വിഡിയോകണ്ടും അവൻ്റെ ജീവിതം മുന്നോട്ട്‌ പോയി

Leave a Reply

Your email address will not be published.