രാഘവേട്ടനും കൂട്ടുകാരുമൊത് [Lekhakan]

Posted by

രാഘവേട്ടനും കൂട്ടുകാരുമൊത്

Rakhavettanum Kootukaarumonthu Author : Lekhakan

 

ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ഒരു ഇൻസെസ്റ് കഥയാണ് താല്പര്യമില്ലാത്തവർ വായിക്കരുത്

അക്ഷരത്തെറ്റുകളോ വർണനകളോ കുറഞ്ഞുപോയെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക വല്യ പരിചയമില്ലാത്തതിനാലാണ്..

ˇ

ഞാൻ ആദ്യമേ ഒരു കഥയെഴുതിയിരുന്നു രാഘവേട്ടന്റെ ഉഴുതുമറി. അതിനു ശേഷം ഞാൻ കണ്ട സംഭവങ്ങൾ അതുപോലെ പറയുന്നു. കൊറേ നാളുകൾക്കു ശേഷം അച്ഛൻ ഗൾഫിൽ നിന്നുവന്നു. 2 മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഞാനും അമ്മയും കൂടെ രാഘവേട്ടനോട് പറഞ്ഞു ഒരു വണ്ടി വിളിച്ചു അച്ഛനെ എയർപോർട്ടിൽ കൊണ്ടുവിടാൻപോയ്‌, ഒരു ഇന്നോവ അരുന്നുവിളിച്ചതു രാഘവേട്ടൻ അടുത്തുള്ള ഒരാവശ്യത്തിന് വിളിച്ചാൽ ഓടി വരുന്നളായതുകൊണ്ട് അച്ഛനും ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല. അങ്ങനെ അന്നു ഞങ്ങൾക്ക് കൂട്ടായി രാഘവനും എയർപോർട്ടിൽ വന്നു ഇനി ഞാൻ നായികയെകുറിച്ചുപറയാം എന്റെ അമ്മ പേര് ഷൈനി പുറമെ നല്ല സ്വഭാവമുള്ള അമ്മേ നമ്മക്ക് ശെരിക്കുമറിയാം രാഘവനുമായുള്ള കളി അന്നു ഞാൻ ഒളിഞ്ഞുകണ്ടത്തിൽ പിന്നെ, അമ്മേ എനിക്ക് നല്ലപോലെ അറിയാമായിരുന്നു.അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ എയർ പോർട്ടിലേക്കു യാത്ര തിരിച്ചു അച്ഛനും ഞാനും അമ്മയും രാഘവേട്ടനും പിന്നെ ഡ്രൈവർ ഒരു നാസർ ഉം. ഞങ്ങൾ അങ്ങനെ വൈകിട്ട് ഒരു 10 മണിയോടെ കൊച്ചി ഐര്പോര്ടിലെത്തി. അച്ഛൻ പോകുന്നതിലും ഞാൻ ശ്രദ്ദിച്ചത് ചുറ്റുപാടും ഉള്ളവരെയും പിന്നെ അമ്മയെമാണ്. ചുറ്റുമുള്ള പലരും അമ്മയിലേക്കു കണ്ണെറിയുന്നതു ഞാനറിഞ്ഞു, പിന്നെ രാഘവനും ആരുമറിയാതെ അമ്മയെ കണ്ണുവെക്കുന്നു, ആരേം കുറ്റം പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല അത്രക്കുണ്ട് അമ്മേടെ മേനിയഴക്, ഒരു ഇളം പച്ച ചുരിദാർ ആരുന്നു അമ്മേടെ വേഷം അതിൽ അമ്മയുടെ ശരീര അളവ് നല്ലപോലെ അറിയാം. ആ തള്ളി നിൽക്കുന്ന 38 മുലയിലും ഉരുണ്ടു തള്ളിയ പിന്ഭാഗവും കണ്ടാൽ ആരും നോക്കിപ്പോകും, അമ്മനടന്നാലോ ആ കരിക്ക് പോലെ ആടുന്ന അമ്മയുടെ നിതംബം. ഇതൊന്നുമറിയാതെ അച്ഛൻ പാവം അകത്തു കേറി. പിന്നെ അവിടെ നിന്നിട്ടു കാര്യമില്ലല്ലോ അമ്മ എന്നോടും രാഘവൻ ഓടും പോകാമെന്നുപറഞ്ഞു. ഞങ്ങൾ കാർ ഇന്റെ അടുത്തേക്കെത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.