റജീന

Posted by

എൻറെ റജീന

Ente Rjeena Author Kuttans

 

ഫേസ്‌ബുക്കിൽ നിന്നാണ് ഞാൻ റജീനയെ പരിചയപ്പെടുന്നത്. ആദ്യം എൻറെ ഇൻബോക്സിലേക്കു ഒരു ഹായ് വന്നപ്പോൾ ഞാൻ കരുതിയത് പെണ്ണിൻറെ പേരിൽ ഫേക്ക് ഐഡി ഉണ്ടാക്കിയ ഏതോ ഒരു കുണ്ടൻ ആണ് എന്നാണ്. അതേ രീതിയിൽ തന്നെ ആണ് ഞാൻ തിരിച്ചും ചാറ്റ് ചെയ്‌തത്‌.

ആദ്യ ദിവസം വെറും പരിചയപ്പെടൽ മാത്രം. അതിനു ശേഷം ദിവസവും മെസ്സേജ് വരാൻ തുടങ്ങി. അതോടെ ഞാൻ കുണ്ടൻ തന്നെ എന്ന് ഉറപ്പിച്ചു അവോയിഡ് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. എന്നാലും തുടർച്ചയായി മെസ്സേജ് വരാൻ തുടങ്ങി. അവസാനം സഹികെട്ടു ഞാൻ എന്നെ ഇനി ശല്യം ചെയ്യരുത് എന്ന് പറഞ്ഞു കുറച്ചു ദേഷ്യത്തിൽ ചാറ്റ് ചെയ്‌തു. അപ്പോൾ എനിക്ക് മെസ്സേജറിൽ കാൾ വന്നു. ഞാൻ കുറച്ചു ചീത്ത വിളിക്കാം എന്ന് കരുതിയാണ് കാൾ അറ്റൻഡ് ചെയ്‌തത്‌. എന്നാൽ മറുതലക്കൽ നിന്നും ഞാൻ കേട്ടത് ഒരു സ്‌ത്രീ ശബ്‌ദം ആയിരുന്നു. അതേ… അത് അവൾ ആയിരുന്നു. എൻറെ റജീന.

ഞങ്ങൾ വിശദമായി തന്നെ പരിചയപ്പെട്ടു. അവൾക്കു 37 വയസ്സ് പ്രായം ഉണ്ട്. തിരുവനന്തപുരം ആണ് സ്വദേശം. ഡിവോർസെഡ്‌ ആണ്. വെറും മൂന്നു മാസം മാത്രം നീണ്ടു നിന്ന ദാമ്പത്യം. പക്ഷെ അതിനു മുൻപ് തന്നെ അയാളുടെ വിത്ത് അവളുടെ വയറ്റിൽ മുളച്ചു തുടങ്ങിയിരുന്നു. അത് നശിപ്പിക്കാൻ അവൾ തയ്യാറായിരുന്നില്ല. അവൾ ഒരു പെൺകുട്ടിയെ പ്രസവിച്ചു. ഇപ്പോൾ അവൾക്ക് 18 വയസ്സ് പ്രായം ഉണ്ട്. അവളുടെ ഭാവിയെ കുറിച്ച് ആലോചിച്ചു റജീന മറ്റൊരു വിവാഹം തന്നെ വേണ്ടെന്നു വച്ചു. താമസം ഉപ്പയുടേയും ഉമ്മയുടെയും കൂടെ. ഇപ്പോൾ ഒരു പ്രൈവറ്റ് ബാങ്കിൽ ജോലി ഉള്ളത് കൊണ്ട് വീട്ടുകാര്യങ്ങൾ എല്ലാം അവൾ തന്നെയാണ് നോക്കുന്നത്.

അങ്ങനെ വലിയ കുഴപ്പങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലാതെ ജീവിതം കടന്നു പോകുമ്പോൾ ആണ് അവൾ അവിചാരിതമായി ഫേസ്ബുക്കിൽ ഒരു കമ്പി കഥ വായിക്കാൻ ഇട വരുന്നത്. ആദ്യഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചപ്പോൾ തന്നെ അവൾക്ക് അത് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. എന്നിരുന്നാലും അവളുടെ ഉള്ളിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന സദാചാര ബോധം ബാക്കി വായിക്കുന്നതിൽ നിന്നും അവളെ വിലക്കി. പിന്നീടുള്ള പല രാത്രികളിലും ആ കഥയുടെ ബാക്കി എന്തായിരിക്കും എന്നറിയാനുള്ള ആകാംഷ ഉണ്ടായി എങ്കിലും അവൾ അവളുടെ മനസ്സിനെ അടക്കി നിർത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.