കല്യാണി ചേച്ചി പാർട്ട് 1

Posted by

കല്യാണി ചേച്ചി പാർട്ട് 1

Kallyanichechi Part 1 bY kambikannan

 

ഹലോ സുഹൃത്തുക്കളേ, ഇത് എൻ്റെ ആദ്യത്തെ കമ്പികഥയാണ്. തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക.

എൻ്റെ പേര് കണ്ണൻ. ഇപ്പോൾ ബി.ടെക് അവസാനവർഷ വിദ്യാർത്ഥിയാണ്, ഹൈദരബാദിൽ. ഈ സംഭവം കഴിഞ്ഞ വർഷം നടന്നതാണ്. എൻ്റേത് ഒരു സന്തുഷ്ട അണുകുടുംബം ആണ്.അച്ഛനും അമ്മയും ചേച്ചിയും പിന്നെ ഞാനും. അച്ഛൻ ആർ.പി.എഫ് ഉദ്യോഗസ്ഥനാണ്. അമ്മ മലപ്പുറത്തു ഒരു സർക്കാർ സ്കൂളിൽ അധ്യാപികയാണ്.അച്ഛൻ റയിൽവേയിൽ ആയതുകൊണ്ട് കൂടെ കൂടെ സ്ഥലംമാറ്റം പതിവായിരുന്നു. അത്കൊണ്ട് ഞാനും ചേച്ചിയും അമ്മയുടെ കൂടെ നിന്നാണ് പ്ലസ് 2 വരെ പഠിച്ചത് . ഇനി എൻ്റെ ചേച്ചിയെ പരിചയപ്പെടുത്താം. പേര് കല്യാണി .എന്നേക്കാൾ 3 വയസ്സിനു മൂത്തതാണ് .ഞങ്ങൾ അന്യോന്യം ചങ്കും ചങ്കിടിപ്പും ആരുന്നു. അപ്പുറത്തേ കണ്ണനേം കല്യാണിയേം കണ്ടുപഠിക്ക് എന്ന് അയലത്തുകാർ അവരുടെ മക്കളോട് പറയുന്നത് കേൾക്കാമാരുന്നു. ചേച്ചി ഒരു സുന്ദരിയാണ് .സണ്ണി ലിയോണിന്റെ നിറമാണ് ചേച്ചിക്ക്. മലയാളം നടി ശാലിൻ സോയയുടെ ചരക്ക് ശരീരം ആണ് ചേച്ചിക്ക്. പക്ഷേ ആ ഒരു കണ്ണുകൊണ്ട് ഞാൻ ചേച്ചിയെ നോക്കിയിട്ട് പോലും ഇല്ല .കാരണം അവളെ ഒരു നോട്ടം കൊണ്ട് പോലും വേദനിപ്പിക്കാൻ എനിക്കാവില്ലാരുന്നു.

പ്ലസ് 2 കഴിഞ്ഞ ചേച്ചി BA ജേർണലിസം പഠിക്കാൻ കോട്ടയത്തുള്ള ഒരു കോളേജിൽ ചേർന്നു .സ്വതവേ തന്റേടിയും വാതോരാതെ കലപില പറയുന്ന അവൾക് പറ്റിയ ഫീൽഡ് തന്നെയാരുന്നു അത്.കല്യാണി ചേച്ചി പോയതോടെ ഞാൻ ആകെ മൂഡ് ഓഫ് ആയ പോലെ ആരുന്നു. ഇടക്ക് ചേച്ചി വിളിക്കുന്നതാരുന്നു ഒരു ആശ്വാസം.വെക്കേഷൻ ടൈമിൽ ചേച്ചി വന്നാൽ പിന്നെ ഞാൻ പഴയ കണ്ണനായി. എന്നാൽ കോളേജ് അല്ലേ, സ്കൂൾകാലത്തെ പോലെ വെക്കേഷന് കിട്ടില്ലല്ലോ .എന്നാലും ഉള്ളത്കൊണ്ട് ഞാൻ എൻജോയ്‌ ചെയ്‌തു.അധികനാൾ ഇത് നിന്നില്ല.പ്ലസ് 2 കഴിഞ്ഞ എന്നെ അച്ഛൻ ഹൈദരാബാദിലേക്ക് തട്ടി ..ബി.ടെക് പഠിക്കാൻ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.