ഓണാഘോഷം [RAhul]

Posted by

ഓണാഘോഷം [RAhul]

ONAKHOSHAM BY RAHUL

നഗരത്തിലെ മിക്സഡ് കോളേജിലെ ഇണ കുരുവികളായിരുന്നു രേഷ്മയും, അഭിയും. ഏതൊരാണിനെ പോലെ തന്നെ തന്റെ കാമുകിയെ ഒന്ന് പണിയണം എന്ന് അഭിക്കും ആഗ്രഹമുണ്ടായിരുന്നു.എന്നാൽ അതിനു ഒരു അവസരവും അവന് ഒത്തു വന്നില്ല. പക്ഷെ ഇപ്പോൾ ഒരു അവസരം ഒത്തു വന്നിരിക്കുകയാണ്. ഡിപ്പാർട്മെന്റിലെ ഓണാഘോഷം. അവരുടെ ഡിപ്പാർട്മെന്റിലെ ഓണാഘോഷം അവസാനമായിരുന്നു. മറ്റെല്ലാ ഡിപ്പാർട്മെന്റിലും ആഘോഷം കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഇതൊരു സുവര്ണാവസരമാണെന്നു അവന്  മനസിലായി. അഭി രേഷ്മയോട് കാര്യം പറഞ്ഞു. എല്ലാവരും പോയി കഴിഞ്ഞ് കുറച്ച് നേരം നമുക്ക് ക്ലാസ്സിൽ ഇരുന്ന് സംസാരിക്കാം. അവൾ ആദ്യം പറ്റില്ലാന്ന് പറഞ്ഞെങ്കിലും നിർബന്ധിച്ചപ്പോൾ സമ്മതിച്ചു. പെണ്ണല്ലേ ജാതി.. എന്തിനാ ഒറ്റയ്ക്ക് സംസാരിക്കുന്നതു എന്ന് അവൾക്കു മനസിലായി  കാണും. എന്തായാലും ആ ദിവസമെത്തി…                                         രാവിലെ കുളിച്ചൊരുങ്ങി മുണ്ടും , ഷർട്ടും പിന്നെ പുതിയ ഒരു ജോക്കിയുടെ ബ്രീഫും ധരിച്ചു. ബ്രീഫ് ഇടുന്നതിനു മുൻപ് അവൻ കുട്ടനെ എടുത്തു നല്ലോണം ഒന്ന് തഴുകി. നിനക്കു ഭാഗ്യം ഉണ്ടങ്കിൽ ഇന്നവളുടെ തേൻ കുടിക്കാം എന്ന് മനസ്സിൽ പറഞ്ഞ് എടുത്ത് അകത്തിട്ടു അവൻ കോളേജിലേക്ക് പോയി.                          അവിടെ ചെന്നപ്പോൾ അവൾ വന്നിട്ടില്ല. കുറച്ച് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവളും കൂട്ടുകാരികളും കൂടി വരുന്നു. മറ്റേ ചരക്കുകളെല്ലാം സെറ്റ് സാരി. രേഷ്മ മാത്രം ലോങ്ങ്‌ സ്കർട്ടും, ബ്ലൗസും. അവന്റെ മനസ്സിൽ ലഡു പൊട്ടി. എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ നടക്കും എന്ന് അവന് തോന്നി.അവളെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവന്റെ കുണ്ണ ചാടി എണ്ണിച്ചു. ബ്ലൗസിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന മുലകൾ. വിരിഞ്ഞ ചന്തി. ചന്തിയുടെ താഴെ വരെ യുള്ള മുടി. ഇരു നിറമെങ്കിലും പൂറിച്ചി ഒരു ചരക്കു തന്നെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.